GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นคนเดียวหรือเปล่า  (อ่าน 94 ครั้ง)
chonla
Newbie
*

เป็นคนเดียวหรือเปล่า
« เมื่อ: 05-06-2011, 08:14:12 »

ตั้งแต่เมื่อวานจนถึงวันนี้
เข้าเล่นเกมไม่เกิน 5 นาทีแล้วค้าง
เป็นแบบนี้ทุกเซิร์ฟ
อยากรู้ว่าเป็นคนเดียวหรือผู้เล่นท่านอื่นก็เป็น
ที่ตั้งกระทู้เพราะอยากรู้ว่าสาเหตุเกิดจากเกม
หรือเกิดจากตัวอุปกรณ์
จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

Re: เป็นคนเดียวหรือเปล่า
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-06-2011, 10:33:53 »

ตอนนี้ สามารถเปิดเกมเล่นได้ทุกเซิฟเวอร์ เป็นปกติครับ

เว้นก็เสียแต่ วุ้นนรก ที่อาจจะมีการปิดเซิฟเวอร์บ้าง(ซึ่งเป็นเซิฟเวอร์สำหรับทดสอบ การเปิด-ปิด ของเซิฟเวอร์ จะไม่มีการแจ้งให้ทราบล่วงหน้าจ๊ะ)

ท่านผู้เล่นเกิดอาการอย่างอื่นอีกไหมครับ ช่วยเล่าเพิ่มเติมหน่อยจ้า เผื่อจะได้ช่วยหาวิธีแก้ไขให้ได้ครับ
ป้าย:
หน้า: [1]