GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรืองSweetCakeEYEนิดนึง = . =  (อ่าน 72 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

ถามเรืองSweetCakeEYEนิดนึง = . =
« เมื่อ: 01-06-2011, 18:18:05 »

เปิดให้เล่นยังครับ ถ้าเปิดให้เล่นแล้วขอลิงค์หน่อย

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

Re: ถามเรืองSweetCakeEYEนิดนึง = . =
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-06-2011, 18:21:54 »

มันต้องเป็นแผ่นลงโปรแกรมครับผม ซึ่งผมได้มาจากงานเกมและยังเป็นตัวเกมที่ไม่สมบูรณ์เนื่องจากไม่มีโหมดเนื้อเรื่องเข้ามา มีแต่โหมดฟรีธรรมดาครับผม(มันก็คือแผ่นทดลองเล่นอ่ะแหละ) Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
ป้าย:
หน้า: [1]