GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคการถอนของ จากอคาเดมี่  (อ่าน 86 ครั้ง)
I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

บัคการถอนของ จากอคาเดมี่
« เมื่อ: 31-05-2011, 04:13:07 »

คือเรื่องเป็นอย่างนี้
ผมกดถอนของจากอคาเดมี่ระหว่างที่ยังเป็นหน้าจอให้เลือกของที่จะถอนนั้นผมก็ไปกดทำอาหารแต่หน้าจอเลือกที่จะถอนของยังไม่ได้ปิดนะคับ แล้วพอผมจะถอนของปรากฏว่ากดถอนแล้วไม่ได้ของ ผมก็สงสัยมากว่าทำไมถึงถอนแล้วไม่ได้ของ ผมก็เลยลองทำแบบเดิมแต่คราวนี้เปลี่ยนมาใช้ทักษะบรรจุภัณฑ์บ้าง ปรากฏว่าถอนไม่ได้เหมือนกัน ผมสังสัยหนักกว่าเดิม ผมลองเปิดจอจะถอนของอีกครั้งแล้วคราวนี้ผมใช้ทักษะตั้งร้านขายของ อ่าคราวนี้ถอนได้ บ๊ะผมงงครับ มันเป็นเพราะอะไร บัคหรือปล่าว ช่วยหาคำตอบให้ผมทีครับ

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: บัคการถอนของ จากอคาเดมี่
« ตอบ #1 เมื่อ: 31-05-2011, 05:57:41 »

ใช่ ใช่

NeeD not to know

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: บัคการถอนของ จากอคาเดมี่
« ตอบ #2 เมื่อ: 31-05-2011, 14:06:08 »

ไม่นะครับ แค่เพียงผู้เล่น ปิดหน้าจอทำทักษะ นั้นก็ สามารถดึงของได้แล้วนะครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]