GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศชดเชยไอเทมจากการเติมเงินผ่านทาง Zest ที่ไม่ถูกต้อง  (อ่าน 755 ครั้ง)
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

ประกาศชดเชยไอเทมจากการเติมเงินผ่านทาง Zest ที่ไม่ถูกต้อง
« เมื่อ: 30-05-2011, 16:37:49 »

ทางทีมงานขอประกาศให้เพื่อนๆได้ทราบว่า ทางทีมงานจะทำการชดเชย ไอเทมให้กับเพื่อนๆที่ทำการเติมเงินโปรโมชั่นผ่านทาง Zest ในช่วงที่ผ่านมาแล้วได้ไอเทมไม่ตรงตามที่ระบุในโปรโมชั่นครับ

โดยเพื่อนๆแจ้ง PM รายละเอียดมาถึงผม กดที่นี้โดยระบุ ไอดี วันเวลาที่ทำการเติม และเซิร์พเวอร์ที่ทำการเติมเงินครับแล้วทางทีมงานจะทำการชดเชยไอเทมที่ได้ไม่ครบ หรือไม่ถูกต้องตามที่ระบุครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

-.Replay.-
Jr. Member
**

Re: สำหรับเพื่อนๆที่เติมเงินผ่านทางZest 1000 บาทฟังทางนี้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30-05-2011, 17:45:03 »

……………....♥♥♥♥♥♥@@@♥♥♥♥♥♥
.............♥@@@@@♥@♥@@@@@♥
..........♥@@@@@@@♥@@@@@@♥
.........♥@@@@@@@@@@@@@@♥
...........♥@@@@@@@@@@@@@♥
..............♥@@@@@@@@@@@♥
..................♥@@@@@@@@@♥
.....................♥@@@@@@@♥
........................♥@@@@@♥
...........................♥@@@♥
..............................♥@♥
..................................♥
……………………………………………………………………………....
♥........♥...♥.......♥............♥.....|♥♥♥
♥......♥........♥.......♥......♥........|♥♥♥ 
♥♥♥....♥...♥..............♥............|♥♥♥
...
  นี่คือหัวจัยดวงน้อย ๆ ของน้องเอ น้องเอขอมอบให้ ทุกคน นะครับ Azn"

อาจจะไม่สวนมาก แต่ผมก็ ตั้ง จัย ทำอยากสุดฝีมือ นะ Azn     
คน 1 ก๊าบ..[/color]

-.Replay.-
Jr. Member
**

Re: สำหรับเพื่อนๆที่เติมเงินผ่านทางZest 1000 บาทฟังทางนี้ครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 30-05-2011, 17:48:21 »

อ้างจาก: -.Replay.- ที่ 30-05-2011, 17:45:03

……………......♥♥♥♥♥♥@@@♥♥♥♥♥♥
.............♥@@@@@♥@♥@@@@@♥
..........♥@@@@@@@♥@@@@@@♥
.........♥@@@@@@@@@@@@@@♥
...........♥@@@@@@@@@@@@@♥
..............♥@@@@@@@@@@@♥
..................♥@@@@@@@@@♥
.....................♥@@@@@@@♥
........................♥@@@@@♥
...........................♥@@@♥
..............................♥@♥
..................................♥
……………………………………………………………………………....
♥........♥...♥.......♥............♥.....|♥♥♥
♥......♥........♥.......♥......♥........|♥♥♥ 
♥♥♥....♥...♥..............♥............|♥♥♥
...
  นี่คือหัวจัยดวงน้อย ๆ ของน้องเอ น้องเอขอมอบให้ ทุกคน นะครับ Azn"

อาจจะไม่สวนมาก แต่ผมก็ ตั้ง จัย ทำอยากสุดฝีมือ นะ Azn    
คน 1 ก๊าบ..[/color]

นินิ.. ผมอยากให้ เปิดรีฟรี จังรุย ง่ะ ตอนนี่ผม รี เปลี่ยนสายแย้ว แม่นผม หดไปเยอะรุยอะ จาก 518 เหลือ 412 เองง่าส์

Cry Cry Cry Cry Cry

Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

Re: ประกาศชดเชยไอเทมจากการเติมเงินผ่านทาง Zest ที่ไม่ถูกต้อง
« ตอบ #3 เมื่อ: 30-05-2011, 19:23:10 »

Smiley

_new56110_
Newbie
*

Re: ประกาศชดเชยไอเทมจากการเติมเงินผ่านทาง Zest ที่ไม่ถูกต้อง
« ตอบ #4 เมื่อ: 31-05-2011, 06:31:22 »

อยากรีสกิลกับสเตตัสอีกซักครั้งง่าครับ
l3ody-Knight
Newbie
*

พลังเเห่งความกาก

« ตอบ #5 เมื่อ: 01-06-2011, 19:00:43 »

เเจ้งละจาได้ตอนไหนอะคับ  ยังมะเหนได้คืนเรย เซงงงงง Wink

ป้าย:
หน้า: [1]