GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 15
ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ  (อ่าน 3021 ครั้ง)
YAKOOSA
Jr. Member
**

Re: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ
« ตอบ #150 เมื่อ: 01-06-2011, 14:23:06 »

อ้างจาก: firstalonely ที่ 01-06-2011, 14:15:02

หัวข้อกระทู้นี้ประเด็นคือ "มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ"
ส่วนประเด็นอื่นๆถ้าตั้งกระทู้เองไม่เป็น ซิบบอกเฟิร์สได้นะค่ะ เฟิร์สช่วยตั้งกระทู้นอกประเด็นให้ได้

เวลาที่เราดูหัวข้อต่างๆเราก็สะดุด และให้ความสนใจกับหัวข้อกระทู้นั้น
แต่เมื่อเข้ามา เนื้อหา ความคิดเห็นไม่ตรงกับหัวข้อกระทู้ก็เสียอารมณ์นะค่ะ
ความตั้งใจของเจ้าของกระทู้คือให้ผู้เล่นมาช่วยกันโหวต อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด ตามความคิดของตัวคุณเอง
ไม่ได้ต้องการจะรู้ว่าเมียใครมีชู้ ใครถูกผัวทิ้ง แม่ยายใครเสีย
ตอนนี้ไม่มีใครกล้าจะเข้ามาโหวตเลย เพราะไม่แน่ใจว่ากระทู้นี้ต้องการอะไรกันแน่
เห็นใจเจ้าของกระทู้กันบ้างนะค่ะ
ภาษาไทยมันเข้าใจยาก หรือ โลกมันร้อนจนสติแตก

กระทู้นี้โหวตนะคับ ไม่ใช่มาไว้บ่น อ้างอิงคําพูดน้องเฟิร์สคับ
I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

Re: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ
« ตอบ #151 เมื่อ: 01-06-2011, 14:25:35 »

พี่เอโหวตกับเขาหน่อยซิ พอเป็นพิธี  laugh laugh
ผมยังโหวตเลยฮะ

YAKOOSA
Jr. Member
**

« ตอบ #152 เมื่อ: 01-06-2011, 14:40:48 »

แอสเซสซิน        ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    Fluxe
ชาปซูตเตอร์       ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    MMMEEEKKK
เทรเซอร์ฮันเตอร์   ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด   Nuping tommax 
เบอเซอร์เกอร์      ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด   asura_lnw
พาลาดิน           ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    llchaizall
เบรดมาสเตอร์     ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    thonson เก่งนิสัยดี ถึงคนละกิวเเต่นับถือจากใจจริง
วิซาร์ด            ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    I-jaMes _Ragnarok_
เคลลิค           ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    Vt_Valeantine
วอร์ลอค         ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    _MiRinDa_  Dashboard       
OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #153 เมื่อ: 01-06-2011, 14:56:51 »

อ้างจาก: YAKOOSA ที่ 01-06-2011, 14:14:34
อ้างจาก: lllllll ที่ 01-06-2011, 11:55:09
ราย ว้า กลายเป็น ประทู้ ทวงเงิน กับ พูดถึงแต่ความหลัง อะ  Angry

หรือกลัวเค้าจะไม่รู้ อะ ว่าซื้อขายไอเทมกันเป็นเงินจริงครั้งละเป็นหมื่น อะ สมาคมวุ้นเทพ กับแคสเปอร์ ไม่ต้อง มาลงกันอีกนะคับ รับทราบแล้วคับว่ารวย (อิฉฉา อะ   Cry  )
ผิดเเล้วนาย เป็นกระทู้ประจานความชั่วของคนคนนึงมากกว่า เพื่อไม่ให้คนอื่นหลงเชื่อ ซื้อขายเอมเราว่ามันเป็นปกติที่มีซื้อขายกันทุกเกม  Evil

น่านับถือ ระยะเวลา เกือบ 6 เดือน สามารถ รื้อฟื้นความหลังได้ เก่งจิงๆ เจ้าตัว ยังไม่เอ่อย เมพขิงๆ

OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #154 เมื่อ: 01-06-2011, 14:59:33 »

อ้างจาก: YAKOOSA ที่ 01-06-2011, 14:10:47
อ้างจาก: OniZuKaGT ที่ 01-06-2011, 09:13:49
อ้างจาก: YAKOOSA ที่ 31-05-2011, 21:57:32
อ้างจาก: Cookiea ที่ 31-05-2011, 21:03:51
อามรู้คับว่าเค้าโอนมาให้ 10000 น่ะ

แต่ว่าเคี๊ยงมันโอนกลับไปเท่าไรนี่ละ ที่สงสัยคับ

โอนกลับไป 10000แรก มันไม่มีหลักฐานมายืนยันก้จิงคับ

แต่ 10000 หลังมันก็โอนไปให้แล้ว แล้วก็มีหลักฐาน แล้วมันทำไมถึงมารื้อฟื้นเพื่ออะรัยหรอคับ

อามถึงบอกเจ้าตัวทั้งคู่น่าจะรู้ดีกว่า.. .

แล้วเรื่องหลักฐานอะรัย จะมาพูดไปถามเจ้าตัวก่อนมั้ยคับว่าเค้าจบรึยัง

เรื่องนี้ก็จบไปนานผมก็ไม่ได้ไปยุ่ง แต่นี่มาฟื้อฝอยเพื่ออะไรหรอคับ

Huh?
โอนคืนมาเเล้วไง เเต่ต้องทวงกว่าจะได้ ไม่ได้บอกว่าไม่คืน ดูเวลาที่ยืมไปกับเวลาตอนคืนดิ งานเกมก็ตาเอกไปทวงนะบอกเดี๋ยวโอนให้เต่ไม่โอน  ต้องให้ประจานกระจายข่าวถึงคืน คุณเคี้ยงหน้าบางนี่นา จบเเล้วไงคับเเต่คนอื่นเค้าได้รู้กันว่าเปนยัไง

เป็นยังไงหรอคับ  คุณรู้แค่ไหน เท่าไหร่ยัง ไง เอ้ หรือ คุณเป็นแป้ง หรือ ผมมีปัญหาด้วยเจ้าตัว เค้าจบนานละ คุณเป็นใคร อ่าาา

ชาย งง Huh? Huh? Huh?
ผมเป็นใครคุณไม่รู้จริงๆหรอ ผมเป็นใครไม่สําคัญที่คุณยอมคืนเงินเพราะว่าวันอาทิตย์ที่ประมูลกระเป๋า ไปเล่าให้ฟังมาหมดละ คุณอับอายกลัวเล่นเกมนี้ไม่ได้สินะถึงยอมคืน ถ้าจะคิดว่าจะชุบตัวให้ใสสะอาด โดยเเกล้งว่าเลิกเล่นอย่าเลยคับ ตอนนั่นคุณบวชนี่นา คุณบอกเเป้งว่าพ่อตาย กล้าเล่นเนอะ เเต่ซิบมาหาผมบอกเคี้ยงเอง อีกอย่างตอนงานเกมเจอคุณหัวไม่ได้โกนนี่นา ตกลงบวชจิงไหม พ่อตายจิงป่าว บวชจิงหรอ หรือใช้เเชมพูยี่ห้อไรอ่า ผมยาวไวเเท้ หรือบวชไม่โกนประจานกันไปในนี้เลย คนจะได้รู้ว่าคุณเคี้ยงเปนยังไง อันไหนไม่จริงค้านได้เลยนะพร้อมมีหลักฐานให้ดูทั้งตอนซิบ ซื้อเอม

กระทู้ อะไรหรอครับ เอิ๊กๆ เอาเลยงับๆ ตามสบายแฮ ผมไม่ค่อยแคร์เท่าไหร่ ความจริง ก้อคือความจิง  ถ้าคุณไม่รู้จิงก้อ เงียบดีกว่านะครับ ผมว่าเรื่องนี้ คุณจุดประเด็นขึ้นมา นะหรือป่าว จุดประสงคืออะไรหรอครับ สร้างกระแส หรือ อยากดัง ดีคับ *0*

OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #155 เมื่อ: 01-06-2011, 15:00:37 »

อ้างจาก: YAKOOSA ที่ 01-06-2011, 14:14:34
อ้างจาก: lllllll ที่ 01-06-2011, 11:55:09
ราย ว้า กลายเป็น ประทู้ ทวงเงิน กับ พูดถึงแต่ความหลัง อะ  Angry

หรือกลัวเค้าจะไม่รู้ อะ ว่าซื้อขายไอเทมกันเป็นเงินจริงครั้งละเป็นหมื่น อะ สมาคมวุ้นเทพ กับแคสเปอร์ ไม่ต้อง มาลงกันอีกนะคับ รับทราบแล้วคับว่ารวย (อิฉฉา อะ   Cry  )
ผิดเเล้วนาย เป็นกระทู้ประจานความชั่วของคนคนนึงมากกว่า เพื่อไม่ให้คนอื่นหลงเชื่อ ซื้อขายเอมเราว่ามันเป็นปกติที่มีซื้อขายกันทุกเกม  Evil

จิงหรือครับ อ่านชื่อกระทู้ดีๆ นะครับ หรืออ่านไม่ออก

OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #156 เมื่อ: 01-06-2011, 15:03:02 »

ชอบๆ เอาอีกครับ ๆ คงจะว่างงานมากมาย เอาอีกครับๆ แต่ผมคงไม่ตอบแล้วนะครับ ผมเบื่อ 555 Evil Evil

<นายพล>IvIazaiviuneiiz[For l3aTTle]
Jr. Member
**

.:: P I2 A K A S I T ::.

« ตอบ #157 เมื่อ: 01-06-2011, 15:46:29 »

อ้างจาก: <นายพล>IvIazaiviuneiiz[For l3aTTle] ที่ 30-05-2011, 17:41:47
ปิดเหอะ เริ่มจะไร้สาระแล้ว คะแนนแบทที่ได้ถามจริง ๆ มันบ่งบอกถึงความเก่งกาจหรอ บางคนก็ยอมรับนะ แต่บางคนก็กล่อง ไม่ขอเอ่ยนาม ไม่ขอว่าใคร ไม่ได้ทำก็ไม่จำเป็นต้องเดือดร้อนครับ
ยังยืนยันคำเดิม คนที่บอกจะไม่ตอบก็พอเหอะ คนที่ขุดคุ้ยก็พอเหอะ

YAKOOSA
Jr. Member
**

« ตอบ #158 เมื่อ: 01-06-2011, 16:58:10 »

อ้างจาก: OniZuKaGT ที่ 01-06-2011, 15:03:02
ชอบๆ เอาอีกครับ ๆ คงจะว่างงานมากมาย เอาอีกครับๆ แต่ผมคงไม่ตอบแล้วนะครับ ผมเบื่อ 555 Evil Evil
บอกมาสิคับว่าไม่จิง ได้เอาหลักฐานมาโชว์ ไม่ตอบกลัวหน้าเเหกหรอคุณเคี้ยง
~๐ Ryan ๐~
Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

« ตอบ #159 เมื่อ: 01-06-2011, 17:05:36 »

อ้างจาก: แค่สายลมที่พัดผ่าน ที่ 01-06-2011, 11:27:36
แอสเซสซิน        ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    Fluxe
ชาปซูตเตอร์       ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    -
เทรเซอร์ฮันเตอร์   ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    เทรที่เก่งสมกับเป็นเทรน่าจะเป็นคนที่ดรอปของเก่งไม่ใช่แบทเก่ง
เบอเซอร์เกอร์      ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    opkp(สมัยที่คนเล่นชื่อแจ๊ค)
พาลาดิน           ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    llchaizall
เบรดมาสเตอร์     ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    thonson คนนี้เก่งและใจดีมีน้ำใจ
วิซาร์ด            ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    I-jaMes
เคลลิค           ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    Vt_Valeantine
วอร์ลอค         ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    _MiRinDa_
เซนจูเลี่ยน       ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด      -
                                                        Smiley Smiley
อันนี้เข้าขั้นสุดๆละ คือตั้งแต่แบทเปลี่ยนจากการดวล1-1 ไปเป็นระบบสงครามสมาคมมันเลยดูค่อนข้างยากว่าคนไหนดีกว่าคนไหน ทั้งยาทั้งอาหาร คนไหนไม่ได้ใช้ก็พอจะเปรียบเทียบกับคนอื่นๆได้ง่าย (เบอเซิก ผมว่า eittpol ประมาณนี้เค้าลุยๆดี)

● Mazo'z
Jr. Member
**

อะไรก็เกิดขึ้นได้ ถ้ามี..ปราปริ๊ก้า!!

« ตอบ #160 เมื่อ: 01-06-2011, 18:49:38 »

พี่ฟลุค โจ้ บอล อิก้อง นิกกิ เบสจี้ บลาๆๆ

มหาเกรียน!!!!

Shocked Shocked Shocked Shocked

No where is Paradise '

►¶ิbesttinowikl¶
Jr. Member
**

« ตอบ #161 เมื่อ: 01-06-2011, 18:53:35 »

เบลด ที่เล่นได้เก่งที่สุดเเละเหมาะสมที่สุด -.Replay.-(เขียนหยั่งงี้ป่าวหว่า)

ไปแบททีไรโดนเบลด3ดาบ คนนี้ค่าทุกที

● Mazo'z
Jr. Member
**

อะไรก็เกิดขึ้นได้ ถ้ามี..ปราปริ๊ก้า!!

« ตอบ #162 เมื่อ: 01-06-2011, 19:06:48 »

ตามความคิดผมนะคับ

ชาร์ป :: ผมว่า คุณ MMMEEEKKK ถึงว่าเค้า(อาจจะ)ไม่เก่งเข้าขั้น แต่เค้ามีความพยายามมากนะคับ เค้าลุยตลอดเลย นับถือจริงๆ ถึงแม้เจ้าตัวจะแรดไปหน่อย ฮ่าๆๆ

เทร :: ผมชอบเทร SODA นะ ( ขออภัยคับ ผมจำชื่อไม่ได้ ) เคยลองกัน โหดอะ คราวหลังอยากลองแบบไม่เปิดผอบมั่งนะลุง

เบลด เบอ :: สองอาชีพนี้ไม่ค่อยได้ลอง เบลดไมไ่ด้ลองเลย ส่วนเบอได้ลองบ้าง แต่ไม่มีความเห็นเกี่ยวกับอาชีพนี้เลย

วอร์ลอค :: _MiRinDa_ เค้าเมพนะ ฮ่าๆๆๆ

เคลลิค :: ยกให้เลย Vt_Valentine เก่งนะ แต่ขี้โกงตลอด เซงเปด -3- FiraLia ก็เก่ง(เกรียน)นะ  -..-

พาลาดิน :: เมื่อก่อนชอบมากๆเลยนะคับ พาลาของตาเกมอะ แล้วก็ nootokio แต่ตอนนี้จะบอกว่าพาลาตัวนี้ อ่า....ไม่เอาไม่พูดดีกว่าเนอะ = =

เซนจูเรียน :: bes_may แล้วก็ _99_ ตีกัน สนุกดี

วิซาร์ด :: เจ๊ซุบซิบ กับ _Ragkarok_  ส่วน I-jaMes มันโคตรเกรียนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

แอสเซสซิน :: เล่นมานาน - -" ไม่ได้ลองกับใครจริงๆจังๆเลย ( เฟิส ว่างๆมาเล่นด้วยกันนะคับ คราวก่อนยังไม่ได้เล่นเลย - -)

อย่าเอาเรื่องในเกมมาทำให้ชีวิตจริงเราเกลียดคนอื่น ทั้งๆที่คุยกันจริงๆก็ไม่เคยกันเลยดีกว่าเนอะคับ =__________=

Sad Sad Sad Sad

No where is Paradise '

๋JaFF™
Hero Member

พายุ!!

« ตอบ #163 เมื่อ: 01-06-2011, 19:21:11 »

เปิดระบบ ระหว่างเซฟ

pk VS สวรรค เรามาลองกัน ฮ่าๆ

firstalonely
Sr. Member

You're still my most beloved one now and forever.

« ตอบ #164 เมื่อ: 01-06-2011, 21:25:51 »

อ้างจาก: ●  Mazo'z ที่ 01-06-2011, 19:06:48

ตามความคิดผมนะคับ

ชาร์ป :: ผมว่า คุณ MMMEEEKKK ถึงว่าเค้า(อาจจะ)ไม่เก่งเข้าขั้น แต่เค้ามีความพยายามมากนะคับ เค้าลุยตลอดเลย นับถือจริงๆ ถึงแม้เจ้าตัวจะแรดไปหน่อย ฮ่าๆๆ

เทร :: ผมชอบเทร SODA นะ ( ขออภัยคับ ผมจำชื่อไม่ได้ ) เคยลองกัน โหดอะ คราวหลังอยากลองแบบไม่เปิดผอบมั่งนะลุง

เบลด เบอ :: สองอาชีพนี้ไม่ค่อยได้ลอง เบลดไมไ่ด้ลองเลย ส่วนเบอได้ลองบ้าง แต่ไม่มีความเห็นเกี่ยวกับอาชีพนี้เลย

วอร์ลอค :: _MiRinDa_ เค้าเมพนะ ฮ่าๆๆๆ

เคลลิค :: ยกให้เลย Vt_Valentine เก่งนะ แต่ขี้โกงตลอด เซงเปด -3- FiraLia ก็เก่ง(เกรียน)นะ  -..-

พาลาดิน :: เมื่อก่อนชอบมากๆเลยนะคับ พาลาของตาเกมอะ แล้วก็ nootokio แต่ตอนนี้จะบอกว่าพาลาตัวนี้ อ่า....ไม่เอาไม่พูดดีกว่าเนอะ = =

เซนจูเรียน :: bes_may แล้วก็ _99_ ตีกัน สนุกดี

วิซาร์ด :: เจ๊ซุบซิบ กับ _Ragkarok_  ส่วน I-jaMes มันโคตรเกรียนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

แอสเซสซิน :: เล่นมานาน - -" ไม่ได้ลองกับใครจริงๆจังๆเลย ( เฟิส ว่างๆมาเล่นด้วยกันนะคับ คราวก่อนยังไม่ได้เล่นเลย - -)

อย่าเอาเรื่องในเกมมาทำให้ชีวิตจริงเราเกลียดคนอื่น ทั้งๆที่คุยกันจริงๆก็ไม่เคยกันเลยดีกว่าเนอะคับ =__________=

Sad Sad Sad Sad

Shocked ให้ลองกับขวัญใจมหาชนแอสแซสซินเบอร์1ของเซิร์ฟเนี่ยนะ ไม่ไหวมั้ง
แต่ลองดูก็ไม่เสียหายเน๊อะ
 Smiley Smiley Smiley

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์
http://www.facebook.com/firstalonely
ป้าย:
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 15