GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 15
ผู้เขียน หัวข้อ: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ  (อ่าน 3021 ครั้ง)
YAKOOSA
Jr. Member
**

Re: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ
« ตอบ #135 เมื่อ: 31-05-2011, 21:57:32 »

อ้างจาก: Cookiea ที่ 31-05-2011, 21:03:51
อามรู้คับว่าเค้าโอนมาให้ 10000 น่ะ

แต่ว่าเคี๊ยงมันโอนกลับไปเท่าไรนี่ละ ที่สงสัยคับ

โอนกลับไป 10000แรก มันไม่มีหลักฐานมายืนยันก้จิงคับ

แต่ 10000 หลังมันก็โอนไปให้แล้ว แล้วก็มีหลักฐาน แล้วมันทำไมถึงมารื้อฟื้นเพื่ออะรัยหรอคับ

อามถึงบอกเจ้าตัวทั้งคู่น่าจะรู้ดีกว่า.. .

แล้วเรื่องหลักฐานอะรัย จะมาพูดไปถามเจ้าตัวก่อนมั้ยคับว่าเค้าจบรึยัง

เรื่องนี้ก็จบไปนานผมก็ไม่ได้ไปยุ่ง แต่นี่มาฟื้อฝอยเพื่ออะไรหรอคับ

Huh?
โอนคืนมาเเล้วไง เเต่ต้องทวงกว่าจะได้ ไม่ได้บอกว่าไม่คืน ดูเวลาที่ยืมไปกับเวลาตอนคืนดิ งานเกมก็ตาเอกไปทวงนะบอกเดี๋ยวโอนให้เต่ไม่โอน  ต้องให้ประจานกระจายข่าวถึงคืน คุณเคี้ยงหน้าบางนี่นา จบเเล้วไงคับเเต่คนอื่นเค้าได้รู้กันว่าเปนยัไง
YAKOOSA
Jr. Member
**

Re: มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ
« ตอบ #136 เมื่อ: 31-05-2011, 22:01:00 »

อ้างจาก: OniZuKaGT ที่ 31-05-2011, 21:07:16
อ้างจาก: YAKOOSA ที่ 31-05-2011, 19:36:09
อีกอย่างถ้าน้องอามกล้า พี่ขอท้าดะเอาสลิปที่เจ้าของ เค้าโอนเงินไปให้คุณเคี้ยงมาลง น้องอามลบตัวละครทิ้งหมดเลยเอาไหมคับ ถ้าไม่มีหลักฐานไม่มาพูดหรอกคับ เป็นคนทําไรมีหลักฐานด้วยคับ

555555555  หลักฐาน เค้าแสดงไปเป็นชาติ แล้วครับ ถาม คนในกิลคุณดู ครับ อย่ามาพร่าม มากมาย ถาม แป้งเองแล้วกัน นะครับ คุณไปมุดหัวอยู่ไหนมา เอาเป็นว่า ลอง ไปขุด กระทู้หาเอา นะครับ หรือไม่ก้อถามแป้ง นะครับ

อยากจะขำ สงสัยไปหลบภัยกับ บิลลาเดน เลยไม่รู้ข่าว สาร แล้วอิก อย่างนะครับ เรื่องนี้ก้อนานมาก แระ เรื่องของคุณก้อไม่ใช่ สงสัย อยากจะดราม่า เอาเลย ครับ ลองถาม ดูนะครับ แป้งอะครับ แป้งอะครับ รู้จักไหมครับ ถ้าไม่รู้จัก คงไม่ใช่แล้วมั้ง

ผมเอาสลิปมาลงคุณจะกล้า ลบไหม ผมไม่เสียเวลาหรอกครับ มันนานมากแล้วถามเจ้าตัวดีกว่า อ่อลืมไป ถาม อิ๋ม เมีย เอ้ย แฟน คุณดูแระกัน เรื่องนี้ มันจบบ ไปตั้งนานละ ถ้าไม่จบ คงจะดราม่าต่อ
เดี๋ยวก็เจอจีอาสาเคี้ยงซื้อเงินเอมหรอก คุณเคี้ยงทําไรรู้อยู่เเก่ใจ 555 หรือว่าไม่จิงตอบว่าไม่จริงดะผมจะเอารูปลงให้ดู ได้หน้าเเหก ชอบนะคับ
A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #137 เมื่อ: 31-05-2011, 22:56:11 »

ชอบจัง มีคนจุดประเด็นมาให้อ่านฆ่าเวลา ^^

Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

« ตอบ #138 เมื่อ: 01-06-2011, 07:37:27 »

อ้างจาก: ขุนพล MMMEEEKKK ชาร์ปชูตเตอร์ชาย ระดับ 94 ที่ 31-05-2011, 17:12:23
พูดถึงราคาของ ทั้งตัวผมยังไมได้เเหวนปราช 1วงเลย 5555+

ตัวชาร์ป MMMEEEKKK ก็ยังไม่ถึงราคา ใบไม้แปะหัว 1 อันเลย  Smiley

Routeboy
Full Member

*~ VJ ~*

« ตอบ #139 เมื่อ: 01-06-2011, 07:54:30 »

อ้างจาก: I-jaMes ที่ 31-05-2011, 20:16:46
อ้างจาก: ขุนพล MMMEEEKKK ชาร์ปชูตเตอร์ชาย ระดับ 94 ที่ 31-05-2011, 19:51:06

ขอนอกเรื่องหน่อย ของโหดจริงๆ เเม่เจ้า Shocked
บ๊ะ ของแต่ละชิ้นมัน  รัก รัก

ของโหดจริงๆ เพื่อนเอ  ใช่

ChampSutee
Jr. Member
**

Champ Soldier *~เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และประชาชน~*

« ตอบ #140 เมื่อ: 01-06-2011, 08:26:00 »

เก่ง กับ เกรียน กั้นแบ่งกันแค่เส้นบางๆ

OniZuKaGT
Sr. Member

^KianG^

« ตอบ #141 เมื่อ: 01-06-2011, 09:13:49 »

อ้างจาก: YAKOOSA ที่ 31-05-2011, 21:57:32
อ้างจาก: Cookiea ที่ 31-05-2011, 21:03:51
อามรู้คับว่าเค้าโอนมาให้ 10000 น่ะ

แต่ว่าเคี๊ยงมันโอนกลับไปเท่าไรนี่ละ ที่สงสัยคับ

โอนกลับไป 10000แรก มันไม่มีหลักฐานมายืนยันก้จิงคับ

แต่ 10000 หลังมันก็โอนไปให้แล้ว แล้วก็มีหลักฐาน แล้วมันทำไมถึงมารื้อฟื้นเพื่ออะรัยหรอคับ

อามถึงบอกเจ้าตัวทั้งคู่น่าจะรู้ดีกว่า.. .

แล้วเรื่องหลักฐานอะรัย จะมาพูดไปถามเจ้าตัวก่อนมั้ยคับว่าเค้าจบรึยัง

เรื่องนี้ก็จบไปนานผมก็ไม่ได้ไปยุ่ง แต่นี่มาฟื้อฝอยเพื่ออะไรหรอคับ

Huh?
โอนคืนมาเเล้วไง เเต่ต้องทวงกว่าจะได้ ไม่ได้บอกว่าไม่คืน ดูเวลาที่ยืมไปกับเวลาตอนคืนดิ งานเกมก็ตาเอกไปทวงนะบอกเดี๋ยวโอนให้เต่ไม่โอน  ต้องให้ประจานกระจายข่าวถึงคืน คุณเคี้ยงหน้าบางนี่นา จบเเล้วไงคับเเต่คนอื่นเค้าได้รู้กันว่าเปนยัไง

เป็นยังไงหรอคับ  คุณรู้แค่ไหน เท่าไหร่ยัง ไง เอ้ หรือ คุณเป็นแป้ง หรือ ผมมีปัญหาด้วยเจ้าตัว เค้าจบนานละ คุณเป็นใคร อ่าาา

ชาย งง Huh? Huh? Huh?

~๐ Ryan ๐~
Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

« ตอบ #142 เมื่อ: 01-06-2011, 09:54:53 »

จากใครเก่งสุดเดินทางสู่การโกงเงิน  Huh?

แค่สายลมที่พัดผ่าน
Newbie
*

« ตอบ #143 เมื่อ: 01-06-2011, 11:27:36 »

แอสเซสซิน        ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    Fluxe
ชาปซูตเตอร์       ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    -
เทรเซอร์ฮันเตอร์   ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    เทรที่เก่งสมกับเป็นเทรน่าจะเป็นคนที่ดรอปของเก่งไม่ใช่แบทเก่ง
เบอเซอร์เกอร์      ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    opkp(สมัยที่คนเล่นชื่อแจ๊ค)
พาลาดิน           ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    llchaizall
เบรดมาสเตอร์     ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    thonson คนนี้เก่งและใจดีมีน้ำใจ
วิซาร์ด            ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    I-jaMes
เคลลิค           ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    Vt_Valeantine
วอร์ลอค         ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด    _MiRinDa_
เซนจูเลี่ยน       ที่เก่งและเล่นได้เหมาะสมที่สุด      -
                                                        Smiley Smiley
lllllll
Jr. Member
**

« ตอบ #144 เมื่อ: 01-06-2011, 11:53:15 »

69_The Ripper_69  รวยจัง โหดจัด แต่เห้นด้วยคับ เทรบ้างตัว ไม่ได้ยืนแลกด้วย เพราะถ้ายืนแลกด้วยคงไม่ไหว  แต่ เค้าใช้เทคนิค ยิงดับ เทรคนไหนยิงตานี่ดับได้ คนนั้นเทพคับ ส่วนเค้า คงเข้าตำรา ของดีทำให้เสือติดปีก แล้ว    (ห้ามตาย มั่วนะคับ เสียราคาของ)  Evil

โหด จัด....
lllllll
Jr. Member
**

« ตอบ #145 เมื่อ: 01-06-2011, 11:55:09 »

ราย ว้า กลายเป็น ประทู้ ทวงเงิน กับ พูดถึงแต่ความหลัง อะ  Angry

หรือกลัวเค้าจะไม่รู้ อะ ว่าซื้อขายไอเทมกันเป็นเงินจริงครั้งละเป็นหมื่น อะ สมาคมวุ้นเทพ กับแคสเปอร์ ไม่ต้อง มาลงกันอีกนะคับ รับทราบแล้วคับว่ารวย (อิฉฉา อะ   Cry  )
ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #146 เมื่อ: 01-06-2011, 13:46:41 »

เราไม่โหวตแยกอาชีพได้ป่ะ เราโหวตโดยรวมเลย

เราว่า พระ วนิลา กับ วาเลนไทน์ อ่ะเก่งสู้ได้ทุกอาชีพ

เดี๋ยวจะหาชื่อมาพิมพ์ให้ถูกๆ

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

YAKOOSA
Jr. Member
**

« ตอบ #147 เมื่อ: 01-06-2011, 14:10:47 »

อ้างจาก: OniZuKaGT ที่ 01-06-2011, 09:13:49
อ้างจาก: YAKOOSA ที่ 31-05-2011, 21:57:32

Huh?

เป็นยังไงหรอคับ  คุณรู้แค่ไหน เท่าไหร่ยัง ไง เอ้ หรือ คุณเป็นแป้ง หรือ ผมมีปัญหาด้วยเจ้าตัว เค้าจบนานละ คุณเป็นใคร อ่าาา

ชาย งง Huh? Huh? Huh?
ผมเป็นใครคุณไม่รู้จริงๆหรอ ผมเป็นใครไม่สําคัญที่คุณยอมคืนเงินเพราะว่าวันอาทิตย์ที่ประมูลกระเป๋า ไปเล่าให้ฟังมาหมดละ คุณอับอายกลัวเล่นเกมนี้ไม่ได้สินะถึงยอมคืน ถ้าจะคิดว่าจะชุบตัวให้ใสสะอาด โดยเเกล้งว่าเลิกเล่นอย่าเลยคับ ตอนนั่นคุณบวชนี่นา คุณบอกเเป้งว่าพ่อตาย กล้าเล่นเนอะ เเต่ซิบมาหาผมบอกเคี้ยงเอง อีกอย่างตอนงานเกมเจอคุณหัวไม่ได้โกนนี่นา ตกลงบวชจิงไหม พ่อตายจิงป่าว บวชจิงหรอ หรือใช้เเชมพูยี่ห้อไรอ่า ผมยาวไวเเท้ หรือบวชไม่โกนประจานกันไปในนี้เลย คนจะได้รู้ว่าคุณเคี้ยงเปนยังไง อันไหนไม่จริงค้านได้เลยนะพร้อมมีหลักฐานให้ดูทั้งตอนซิบ ซื้อเอม
YAKOOSA
Jr. Member
**

« ตอบ #148 เมื่อ: 01-06-2011, 14:14:34 »

อ้างจาก: lllllll ที่ 01-06-2011, 11:55:09
ราย ว้า กลายเป็น ประทู้ ทวงเงิน กับ พูดถึงแต่ความหลัง อะ  Angry

หรือกลัวเค้าจะไม่รู้ อะ ว่าซื้อขายไอเทมกันเป็นเงินจริงครั้งละเป็นหมื่น อะ สมาคมวุ้นเทพ กับแคสเปอร์ ไม่ต้อง มาลงกันอีกนะคับ รับทราบแล้วคับว่ารวย (อิฉฉา อะ   Cry  )
ผิดเเล้วนาย เป็นกระทู้ประจานความชั่วของคนคนนึงมากกว่า เพื่อไม่ให้คนอื่นหลงเชื่อ ซื้อขายเอมเราว่ามันเป็นปกติที่มีซื้อขายกันทุกเกม  Evil
firstalonely
Sr. Member

You're still my most beloved one now and forever.

« ตอบ #149 เมื่อ: 01-06-2011, 14:15:02 »

หัวข้อกระทู้นี้ประเด็นคือ "มาร่วมโหวตกันว่า อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด สวรรค์นะ"
ส่วนประเด็นอื่นๆถ้าตั้งกระทู้เองไม่เป็น ซิบบอกเฟิร์สได้นะค่ะ เฟิร์สช่วยตั้งกระทู้นอกประเด็นให้ได้

เวลาที่เราดูหัวข้อต่างๆเราก็สะดุด และให้ความสนใจกับหัวข้อกระทู้นั้น
แต่เมื่อเข้ามา เนื้อหา ความคิดเห็นไม่ตรงกับหัวข้อกระทู้ก็เสียอารมณ์นะค่ะ
ความตั้งใจของเจ้าของกระทู้คือให้ผู้เล่นมาช่วยกันโหวต อาชีพไหน ผู้เล่นคนไหนเล่นเก่งที่สุด ตามความคิดของตัวคุณเอง
ไม่ได้ต้องการจะรู้ว่าเมียใครมีชู้ ใครถูกผัวทิ้ง แม่ยายใครเสีย
ตอนนี้ไม่มีใครกล้าจะเข้ามาโหวตเลย เพราะไม่แน่ใจว่ากระทู้นี้ต้องการอะไรกันแน่
เห็นใจเจ้าของกระทู้กันบ้างนะค่ะ
ภาษาไทยมันเข้าใจยาก หรือ โลกมันร้อนจนสติแตก

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์
http://www.facebook.com/firstalonely
ป้าย:
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 ... 15