GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคๆๆ  (อ่าน 61 ครั้ง)
!••OariGunKa••!
Jr. Member
**

บัคๆๆ
« เมื่อ: 28-05-2011, 11:46:02 »

เหตุเกิดที่เซิฟหวัน เปนดังนี้ขอรับ Smiley

เวลาแบท พอเวลาเราใช้สกิล ตอนเวลาเราติดมึนพอดี(มันต้องพอดีกันนะ)

สมุติ ผมสับเต็มแรง เบออีกคนกระแทกขวานพอดี สับของผมก็จะรัวครับ มันต้องพอดีกันครับ

แล้วไอที่สับรัว ผลของสกิลมานออกด้วยสิ Evil

แล้วเปนทุกอาชีพนะ เบลดผมก็เปน เวลาฟาดดาบ แล้วเบลดอีกคนสวน ผมฟาดรัวแบบ ไม่ต้องกด คีย์บอร์ดเลย Evil

ปล.จะได้หมวกบัคมาสวมใส่ไหมเนี้ยย  Shocked
จีเอ็มจินนี่
Asura Supporter
Jr. Member

Re: บัคๆๆ
« ตอบ #1 เมื่อ: 28-05-2011, 11:56:00 »

ในส่วนนี้มีคนแจ้งเข้ามาแล้วนะคะ และทางทีมงานกำลังแก้ไขอยู่จ้า
ป้าย:
หน้า: [1]