GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมให้กำลังใจและอวยพรให้กับทีมงานทุกคนในการทำงาน  (อ่าน 357 ครั้ง)
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

ร่วมให้กำลังใจและอวยพรให้กับทีมงานทุกคนในการทำงาน
« เมื่อ: 25-05-2011, 21:29:14 »

เนื่องจากผมเห็นกระทู้ถามทีมงานว่า เหนื่อยมั้ย ผมจึงปิ๊งขึ้นมาได้(จะโดนด่ามั้ยน้อ Embarrassed) น่าจะทำเหมือนส่ง sms อวยพร ให้กำลังใจ อดย่างตอนน้ำท่วมภาคใต้ ส่งsmsมาให้กำลังใจกันเยอะมาก= =. จึงน่าจะลองแบบไม่ต้องเสียตังค่าคอมเมนต์(แต่เสียค่าเน็ตกะค่าไฟ กั๊กๆๆ) เอาล่ะ มาร่วมกันอวยพร เหมือนถวายพระพรแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และให้กำลังใจในการทำงานของทีมงาน ขอให้มีไอเดียดีๆในการพัฒนาเกม ให้มีกำลังใจในการทำงานต่อไปแม้บางครั้งจะสิ้นหวัง(ไม่มีใครเติมตัง) แม้จะได้รับคำบ่นด่า แต่การทำงานผิดพลาดย่อมแก้ไขได้เสมอ ขอให้ทีมงานทุกคนทำงานอย่างเข้าใจลูกค้า มีความคิดสร้างสรรค์ มีความแปลกใหม่ที่ไม่เหมือนเกมอื่น คนจะได้มาลองมาเล่นกันได้เยอะๆนะ รัก รัก เรื่องระบบเกมต่างๆค่อยๆพัฒนาไป ผมpm เสนอบางเรื่องให้จีเอ็มนิคกี้ไปแล้ว หวังว่าจะได้สักข้อที่เสนอโปรแกรมเมอร์ผ่านนะ อิอิ(ถ้าจำไม่ผิดส่งไป6ข้อมั้ง บางข้อไร้สาระสุดๆ-..-)
ปล.มู้นี้จะโดนแปะหมุดมั้ยหว่า= =
ปล2.ขออย่าด่าจีเอ็มในกระทู้นี้ อย่าดราม่าในกระทู้นี้นะครับ ขอขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ^^
ปล3.บอกจีเอ็มไว้เลยนะครับ อยากจะด่าอะไรก็ด่าเลย กับพวกเสนออะไรแบบไร้สมองหรือเสนอแบบไม่คิดก่อนเสนอ ไม่ต้องสนใจว่ามันเป็นใคร เพราะถ้ามันทำให้ส่วนรวมเดือดร้อนก็ด่ามันเลยครับ ดีมิดีได้ดูดราม่า อิๆ Evil Evil

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
_,,เอ็ม ทู ๛ (づ ̄ ³ ̄)づ~~❤
Jr. Member
**

เอิ่มม เราชอบนายอ่ะ !

Re: ร่วมให้กำลังใจและอวยพรให้กับทีมงานทุกคนในการทำงาน
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-05-2011, 22:12:21 »

ไม่มีคนตอบใช่มั๊ย หนูตอบเองก๊ะ !?

Angry

จีค่ะ.. อยากย่อท้อต่ออุปสรรค(ผู้เล่น Embarrassed+ บัค) เลยนะค่ะ มรสุมการด่าของผู้เล่นก็ใช้คำนี้อ่ะ !

'อย่าให้คำด่าผูกติดปีกของเรา ที่จะโบยบินสู่อนาคต' << คุ้น ๆ กันไหม - -'

^ ใครงง หลังไมค์ค่ะ ! ^^

ปล. ตัวเอง งง เอง   Embarrassed

น้องใจดีถ้าพี่ไม่เจ้าชู้ พี่ดูดูแล้วท่าทางโอเค น้องยินดีถ้าพี่ไม่โลเล พี่เกเรน้องก็คงเซย์โน
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: ร่วมให้กำลังใจและอวยพรให้กับทีมงานทุกคนในการทำงาน
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-05-2011, 22:13:58 »

อ้าว ตั้งเอง ลืมขุดซะงั้นเรา Embarrassed

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
What's My Name ?
Full Member

Positive Thinking

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-05-2011, 23:26:29 »

จีเอ็มสู้ๆ ขอให้หนูถูกหวย (เกี่ยวไรกันฟะ)
รู้สึกดีใจแทนทีมงานนะ อย่างน้อยก็มีคนเข้าใจทีมงานขึ้นมาบ้าง
และออกมาให้กำลังใจแบบนี้ ซึ่งนานๆ จะเห็นซักที
ส่วนใหญ่เจอแต่กระทู้ดราม่าบ่นและด่าว่าเต็มไปหมดเลย
พลังในการทำทุกสิ่งเกิดจากกำลังใจจากคนรอบข้างทั้งนั้นแหละจ้า
สู้ต่อไปนะจ๊ะ ... จุ๊บุๆ

รัก รัก รัก

BC4ever
coalapanda
Asura Secret Character
Hero Member

Asura Online Never Ending

« ตอบ #4 เมื่อ: 25-05-2011, 23:29:10 »

จีเอ็มสู้ๆ คับ ผมเปงกำลังใจให้ทุกๆคน น้าาาา  laugh laugh

If you want to be a hero. You need to have dreams.
What's My Name ?
Full Member

Positive Thinking

« ตอบ #5 เมื่อ: 25-05-2011, 23:34:09 »

โปรแกรมเมอร์ก็สู้ๆ ด้วยค่ะ
laugh laugh laugh

BC4ever
A[l2]M
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 26-05-2011, 00:57:44 »

จีเอ็มสู้ๆนะครับ
ขอให้ทำเกมส์อย่างมีความสุข
ผู้เล่นรักจีเอ็มกันทุกคน
ขอให้เกมส์ไทยเป็นเกมส์ไทย
ไม่หวังกำไรมากเกินไป
ยังไงก็ผู้เล่นคนไทยด้วยกันเน้อ ^^

DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #7 เมื่อ: 26-05-2011, 08:52:27 »

ขอบคุนทีมงานที่พยายาม ทำทุกอย่างเพื่อให้เกมส์มันออกมาดี
แม้จะมีปัญหาบ้างอะไรบ้างก็ค่อย ๆ แก้ไป ยังไงก็เป็นกะลังใจให้
ถึงแม้ว่าจะมีแดกดันบ้างอะไรบ้างก็ตามประสาผู้ไช้บริการ
ที่ต้องการความพึงพอใจในการไช้บริการที่สุด และ เข้าใจด้วยว่า
ทีมงานก็ทำเต็มที่แล้วปัญหาบางอย่างก็รู้ว่าทีมงานมะต้องการให้มันเกิดขึ้น
แต่ถึงยังไงก็ขอบคุนมากมาย ที่ทำเกมดีดี(เหรอ)มาให้เล่น อิอิอิอิ

จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

« ตอบ #8 เมื่อ: 26-05-2011, 09:38:30 »

ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ให้กำลังใจจ้า  Cry

ซึ้งสุด .... จะสู้ตายต่อไปน๊ะ  Smiley
จีเอ็มหมูอ้วนน่ารักจัง
Asura Supporter
Jr. Member

สวยที่สุดในสามโลก

« ตอบ #9 เมื่อ: 26-05-2011, 10:06:29 »

ซึ้งจนข้าวต้มมัดสุกแล้ว
Wink Wink Wink
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #10 เมื่อ: 26-05-2011, 10:07:01 »

คนเข้ามาให้กะลังใจน้อยนิด

โบนัส!
Sr. Member

ที่บอกว่าความรักมันเป็นสิ่งสวยงามอ่ะตรงไหนหรอ??

« ตอบ #11 เมื่อ: 26-05-2011, 10:38:14 »

หรือไม่ได้เสียงตอบรับเท่าที่ควร?

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ยังไงก็อย่าย้อท้อต่อุปสรรค์ที่ยากลำบากนะจ๊ะ
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 26-05-2011, 16:49:01 »

โห ทีกระทู้ด่าโผล่มาอีกวัน ปาไป3หน้า ที่อันนี้ล่ะ ข้ามวันนึงไม่ถึง2หน้า Embarrassed Embarrassed
ปล.อย่าย่อท้อต่ออุปสรรคนะครับ ขอให้โชคดีถูกหวยล๊อตเตอรี่ชุดใหญ่ จะได้มีตังมาพัฒนาเกมเยอะๆ Smiley Smiley

Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 26-05-2011, 18:13:49 »

เข้าใจทีมงาน อิอิอิอิ มีด่าบ้างบ่นบ้างก็แค่อารมณ์
แต่เข้าใจคนทำงานนะ รู้จักเอาใจเค้ามาใส่ใจเรา
และเราจะเล่นเกมอย่างมีความสุข (คุ้มกะเงินที่เสียไป อิอิ)

ขนมปัง '
Jr. Member
**

มีความสุขจริงโว้ย ๕๕ ,,*

« ตอบ #14 เมื่อ: 26-05-2011, 18:17:06 »

ทีมงาน Asura ทุกท่าน
สู้ ๆ ! ! !

อย่าท้อถอย นะครับ ปัญหาทุกอย่างมีไว้ให้แก้ ไม่ใช่ให้หนีครับ

ขอบคุณครับ ที่ทำตามความประสงค์ของผู้เล่นหลายคน  woon

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3