GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มเที่ยวเรือไปวิหารหน่อยครับ  (อ่าน 390 ครั้ง)
เบื่อ . . . ป๋าเบื่อ
Asura Tester
Full Member
*

เพิ่มเที่ยวเรือไปวิหารหน่อยครับ
« เมื่อ: 11-10-2007, 19:06:39 »

อยากให้เพิ่มเที่ยวเรือไปวิหารหน่อย . . . เป็นอย่างนี้พาลาดิน กับเคริก เดือดร้อนมาก

จะต้องไปเรียนสกิลเป็นเวลา ทั้ง ๆ ที่อาชีพอื่น ๆ สามารถเดินไปเรียนได้ตลอดเวลา . . .

อยากให้เพิ่มเที่ยวเรือเป็น 1 ชั่วโมง เว้น 1 ชั่วโมง จะดีกว่าไหมเอ่ย Cry  Cry
ไร้ชื่อ ไร้เทียมทาน
Full Member

Re: เพิ่มเที่ยวเรือไปวิหารหน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-10-2007, 21:58:32 »

แนะนำให้หยวนๆให้กับเซิฟนรกก่อนนะงับพี่ทีมงาน

จะได้ร่วมทดสอบสกิล พาราดิน กะเครลิคได้อย่างเต็มที - -

o*|*o ดรีม o*|*o {lnWDragon}
   ♥♥ความสำเร็จoยู่ที่กาsกsะทำ♥♥
Gaius Appuleius Diocles
Sr. Member

ถ้าคุณทำให้ผมโกรธ แต่ผมจะไม่ทำให้คุณโกรธผม

Re: เพิ่มเที่ยวเรือไปวิหารหน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 12-10-2007, 03:20:58 »

ซื้อเครื่องบินจากทางการ  หรือว่ายืมจากเซอร์ อเล็กก็ได้ ใส่ยานอนหลับในอาหาร(ตอนที่สาวใช้ให้หาวัตถุดิบทำอาหาร) ให้มันกินแล้วขโมยเครื่องบินมันมา คริคริ

ความคิดกำหนดการกระทำ
การกระทำกำหนดนิสัย
นิสัยกำหนดความเคยชิน
ความเคยชินกำหนดชะตากรรม

คนดีชะตากรรมก็ดี คนเลวชะตากรรมก็เลว
ManiacMaew
Asura Tester
Hero Member
*

Gamer เก่าๆ

« ตอบ #3 เมื่อ: 15-10-2007, 20:08:38 »

อ้างจาก: ชนมวัต พุ่มงาม ที่ 12-10-2007, 03:20:58
ซื้อเครื่องบินจากทางการ  หรือว่ายืมจากเซอร์ อเล็กก็ได้ ใส่ยานอนหลับในอาหาร(ตอนที่สาวใช้ให้หาวัตถุดิบทำอาหาร) ให้มันกินแล้วขโมยเครื่องบินมันมา คริคริ
ระวังพลลาดตระเวนมาซุ่มยิงหัว head shot ไปน่ะ laugh

ท.ทหารไม่อดทน แย้ว
ป้าย:
หน้า: [1]