GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับอาชีพใหม่ที่ผึ่งมาช่วยดูหน่อยงับ  (อ่าน 476 ครั้ง)
blacksheep
Jr. Member
**

-.-

เกี่ยวกับอาชีพใหม่ที่ผึ่งมาช่วยดูหน่อยงับ
« เมื่อ: 11-10-2007, 19:01:06 »

อาชีพใหม่
1.เปรี่ยนที่หน้าเบนเลย
2.ตอนนี้ยังมีบัคอยู่นะงับ
3.อาชีพใหม่ใช้ชุดซ่ำกับชุดคราส2อานอื่นเช่น
เบอเซอ(นักขวาน)ใช้ชุดของเบรด วอรอค(ใช้ชุดของวิสาจ)
และเบอเซอของผมเวลาอัพสกิวมานขึ้นมาไห้อัพหมดเลยแต่อัพมะได้อะงับปกติจาเปนดำๆเวลาอัพมะได้
ก็มีแค่นี้แหละคับที่รู้
ท่ายังไงก็ช่วยดูไห้ด้วยนะงับอาจเปนไอดีของผมไอดีเดียว
 Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
กฟหกหฟ ดกเกเดก
Newbie
*

Re: เกี่ยวกับอาชีพใหม่ที่ผึ่งมาช่วยดูหน่อยงับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-10-2007, 21:12:27 »

555 ในถานะ มีทั้ง2อาชีพ
ตัวที่1 เบอเซอร์ Skill เปงรูป งง หลายSkill ใส่ชุดของเบรดมาสเตอร์
ตัวที่2 วอร๊อค ตัวนี้ปันหาเรยครับ เรียนSkill ไม่ได้ ใส่ชุดวิสาด

[ปล.โคตรซวย เล่ง2ตัวเกบเวลไม่ได้ T^T เซ็ง!! ความผิดพี่นุ 555+]
ป้าย:
หน้า: [1]