GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4]
ผู้เขียน หัวข้อ: ลองคิดถึงการโจมตี คนละที พวกสายอาชีพ ของพวกไฟเตอร์ เรนเจอร์ และสายเวทย์  (อ่าน 539 ครั้ง)
ปิศาจ
Full Member

Re: ลองคิดถึงการโจมตี คนละที พวกสายอาชีพ ของพวกไฟเตอร์ เรนเจอร์ และสายเวทย์
« ตอบ #45 เมื่อ: 27-05-2011, 10:18:05 »

อยากรู้มานานแหละ เบลดชุดน้ำเงินที่บอกว่า ลดการเพิ่มอัตรา HP  นี้  มีผลกับ vit  หรือ ไอเท็มยศพลังชีวิต  หรือพวกไอเท็มที่เพิ่งพลังชีวิต พวก ผ้าคลุมจักพรรด หมกวเทพพวกนี้หรือไม่ครับ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

Re: ลองคิดถึงการโจมตี คนละที พวกสายอาชีพ ของพวกไฟเตอร์ เรนเจอร์ และสายเวทย์
« ตอบ #46 เมื่อ: 27-05-2011, 10:37:01 »

ลด HP พื้นฐานของตัวละครนะ ส่วนที่ได้เพิ่มมาทีหลัง จากอุปกรณ์สวมใส่ หรือการตีบวกไม่น่าจะเกี่ยวกัน
ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #47 เมื่อ: 27-05-2011, 10:45:40 »

เดียวคืนนี้กลับไปลองดีกว่า  ผมเห็นลดอัตราการเพิ่ม HP  เลยไม่ค่อยเปลี่ยนส่วนใหญ๋ไปใส่สีขาว   พอดีเห็นจากภาพพลังป้องกันเยอะแต่พลังชีวิตน้อยมาก  ผมเลยสงสัยหนะครับ

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
Fox
Full Member

จิ้งจอกทมิฬ

« ตอบ #48 เมื่อ: 28-05-2011, 07:11:08 »

อ้างจาก: I-jaMes ที่ 26-05-2011, 04:18:44

ขออ้างนิดนึงครับไม้เท้าที่ว่ามีกี่อัน คนที่เลือดถึงหมื่นมีกี่คน ปัญหาเรื่องโกยผมขอถามว่าถ้าโกยไม่ได้ก็ขอไม่ต้องร่ายเวทย์เพื่อเป็นการทดแทนที่โกยไม่ได้ ผมอยากอธิบายว่าในสายเวทย์การโกยแน็บมันคือสิ่งจำเป็นหากคุณเคยลองเล่นวิซาร์ดแล้วถ้าคุณไม่โกยแน็บคุณไม่มีทางสู้ใครได้หรอก
วิซาร์ดเต็มแบทก็จริงนะแต่ถ้าให้ชี้ว่าคนไหนเก่งคนไหนอ่อนก็ชี้เรียงตัวได้ครับ ผมมองว่าที่คนเล่นวิซาร์ดเยอะเพราะว่ามันเล่นง่ายมีสกิวหลายหลายไม่จำเจเป็นจุดเด่นของวิซาร์ดมีหลายสายให้เลือก
คุณต้องลองเปรียบเทียบให้ครบทุกอาชีพครับแล้วเอาคนที่เก่งๆของแต่ละอาชีพมาเทียบดูลองกันดูแล้วจะรู้ว่าอาชีพที่คุณนั่นเล่นอยู่มันเก่งอยู่แล้วเพียงแต่คุณเก่งแล้วหรือยังก่อนที่จะบอกว่าอันนั้นเก่งอันนี้โกง
สุดท้ายขอยืมคำพูดคนทั่วไป ลองเล่นวิซาร์ดดูครับแล้วจะได้รับรู้ว่ามันไ่ม่ใช่เรื่องง่ายกว่าจะถูกเรียกว่าเก่งเกินโกงเกินมันต้องใช้เวลา
หากทำให้วิซาร์ดคุณเก่งได้เเล้วค่อยมาลงความเห็นใหม่นะครับ

เรื่องไม้เท้ามันไม่ใช่ว่ามีกี่คน แต่เป็นที่คุณสมบัติของมันไม่น่าจะใช่ของสายเวทเลยเพิ่มเลือด 30% OMG!!! และมันก็ไม่ใช่เท่านั้น มันยังมีไอเทมอื่นๆอีก บลาๆๆๆ...  ที่มันทำให้ล้นเกินความพอดีไปจนน่าเกลียด  ส่วนทำเลือดถึงหมื่นนี่ จุ6 ถ้านับกดอาหารแล้วยิ่งเยอะแยะไปหมด ไม่ต้องมานับหรอก โดยเฉพาะความถึกทนก็เป็นประเด็นปัญหา พอรวมๆกันแล้วเลยต้องบอกว่ามันเยอะไป

การโกยแนบ ในการเก็บเลเวลของวิสาจเป็นสกิลที่ข้อนข้างจำเป็นจริงๆ แต่พอจับมาลงในแบทแล้ว มันเห็นได้ชัดเจนเลยว่าได้เปรียบคนอื่นเกินไป
วิสาจเป็นอาชีพที่ตีไกล ส่วนเรื่องร่ายเวทที่ไม่ได้จะนานเลย การร่ายเวท(ข้อเสีย)กับระยะทาง(ข้อเด่น) มันจึงต้องถูกนำเข้ามาถ่วงดุลกันซึ่งถูกต้องอยู่แล้ว   
แต่นี่ความแรงก็แรงมากที่สุด เอ้า เอาวิ่งเร็วให้วิ่งตามไม่ทันอีก อ้อเกราะเวท ตอนโกยก็ยังป้ปงกันช่วยลดพลังโจมตีอย่างมากด้วย เอ้..  สรุป.. 
ต้องดีทุกอย่างเลยใช่มั๊ย ไม่งั้นมันก็คง ไม่มีทางสู้ใครได้ ตลกดีนะ   laugh laugh

ส่วนที่บอกว่า คนวิสาจเยอะ ไม่ใช่เพราะสกิลดีเกินไป(อ้อเหรอ)??
แต่เพราะมันเล่นง่าย...(คนเลยกรี๊ดกร๊าดเอามาแบทแบทกันเต็มไปหมด หึหึ)..   
วิสาจหลายหลาย....... ผมยังก็ไม่เห็นอาชีพไหนในเกมนี้ที่ไม่หลายหลายเลย ยกเว้นคาเดท 555     โอเคลองคิดง่ายๆ ยกให้วิสาจเล่นได้หลากหลายมากกว่าอาชีพอื่นหน่อย  แต่แค่นี้มันคงจะทำให้คนแห่กันมาเล่นวิสาจมากขนาดนี้หรอกนะคับ

การจะดูว่าอาชีพไหนเก่งหนะไม่ยากหรอก  ง่ายที่สุด และเป็นกันทุกยุคทุกสมัย อาชีพไหนเก่งมากๆ สกิลข้อนข้างได้เปรียบคนอื่น คนก็จะแห่กันไปเล่น ตั้งแต่ เบรด - เบอ - ทหาร - พระ - มาวิสาจ  เนี่ย ยิ่งถ้าช่วงไหนปรับสกิลได้ไม่สมดุลมากๆ  มันก็จะเยอะจนเต็มแบทแบบในปัจจุบันนี่แหละ 
เถียงไปก็หนีความจริงตรงนี้ไม่ได้หรอก

แต่ก็เข้าใจนะคับส่วนนึงเพราะเล่นวิสาจเป็นหลัก ก็กลัวโดนปรับลด แต่ถ้ายกมาพูดแค่ส่วนเดียว เหมือนกับว่าวิสาจไม่เล้ย สกิลมันปกติดี ไม่ได้ได้เปรียบอาชีพอื่นเลย..  เอ้.... หรือเชื่อแบบนั้นจริงๆ 555 

โลจิกที่บอกว่า เอาคนเก่งๆระดับ Top มาเปรียบเทียบกันเลยเนี่ย มันก็วัดความสมดุลไม่ได้จริงๆหรอก  ไปจับประเด็นให้ดี ระหว่างคำว่า เก่งที่สุดหรือเกือบที่สุด กับคำว่า ได้เปรียบอาชีพอื่นเกินไป ยังไงก็ไปทำความเข้าใจประเด็นที่ควรพูดก่่อนนะ แล้วค่อยมาโพส   เรื่องจับระดับ Top มาตีกัน เครื่องมือเค้าเยอะ มันมีหนทางตีให้ตายได้อยู่แล้ว  กลุ่งพวกนี้ให้ใครดูก็ว่าโหดทุกอาชีพแหละ แต่มันไม่ได้วัดคำว่า สกิลได้เปรียบจนเกินไป  ถ้าพูดง่ายๆ วิสาจตอนนี้มันครบเครื่องเกินไปแล้ว 

แล้วเรื่องสุดท้ายอีกอย่าง มีแต่เด็กอมมือเค้าทำกันหนะคับ เรื่องที่ไล่ให้ไปเล่นเล่นอาชีพนู้นอาชีพนี้ให้เทพๆ แล้วค่อยมาโพส เจอประจำความเห็นประมาณนี้ ไม่คิดบ้างเหรอว่ามันงี่เง่าที่จะต้องไปทำจริงๆ  ถ้ายกตัวอย่างให้เห็นภาพก็ประมาณว่า ยาเสพติด ไม่ต้องลองก็รู้ว่ามันไม่ดี ไม่ใช่ต้องไปลองทำทุกอย่างเองให้หมด  แต่ที่พูดขึ้นมาเนี่ย ไม่ใช่พูดมามั่วๆ อย่างน้อยก็ได้เห็นได้ลองผ่านตามาบ้างแล้ว แล้วที่ยกมาก็พยายามเขียนถึงเหตุผลประกอบ ไม่ใช่ยกมามั่วๆ   และถ้าต้องไปตามเล่น เดี๋ยวพอปรับอีก รอบหน้าคงต้องไปรีอาชีพใหม่ ไม่ก็ซื้อตัวมาเล่น(อย่างที่หลายๆคนทำ) สะสมเอาให้มีให้มันครบทุกอาชีพไปเลย

!!!???
ปิศาจ
Full Member

« ตอบ #49 เมื่อ: 28-05-2011, 10:50:30 »

ผมบอกตามตรงว่าภาพรวม วิเก่งสุดจริง  แต่มันก็ไม่ได้เก่งเวอร์ถึงขนาดสู้ไม่ได้เลย  มันก็ยังมีอาชีพที่ไว้แก้ทางกันอยู่  เรื่องอื่นๆผมก็พอเห็นด้วยนะ แต่มันก็ไม่ใช่ว่าจะให้เรามาร้องโวยวายให้ปรับโน้นปรับนี้  โตๆกันแล้ว ไม่ได้เด็กที่นอนดิ้นๆ จะเอาๆ สิ่งที่ต้งเองอยากได้  เขาไม่ได้บังคับให้คุณเล่น อาชีพไหนๆ  ถ้าคิดว่าไม่เก่งก็ไม่ควรทดเล่นอยู่ก้ไปเล่นอาชีพที่คุณคิดว่าเก่ง  ไม่ใช่มาโวยวายแบบนี้

อ้างจาก: Fox ที่ 28-05-2011, 07:11:08
แล้วเรื่องสุดท้ายอีกอย่าง มีแต่เด็กอมมือเค้าทำกันหนะคับ เรื่องที่ไล่ให้ไปเล่นเล่นอาชีพนู้นอาชีพนี้ให้เทพๆ แล้วค่อยมาโพส เจอประจำความเห็นประมาณนี้ ไม่คิดบ้างเหรอว่ามันงี่เง่าที่จะต้องไปทำจริงๆ  ถ้ายกตัวอย่างให้เห็นภาพก็ประมาณว่า ยาเสพติด ไม่ต้องลองก็รู้ว่ามันไม่ดี ไม่ใช่ต้องไปลองทำทุกอย่างเองให้หมด  แต่ที่พูดขึ้นมาเนี่ย ไม่ใช่พูดมามั่วๆ อย่างน้อยก็ได้เห็นได้ลองผ่านตามาบ้างแล้ว แล้วที่ยกมาก็พยายามเขียนถึงเหตุผลประกอบ ไม่ใช่ยกมามั่วๆ   และถ้าต้องไปตามเล่น เดี๋ยวพอปรับอีก รอบหน้าคงต้องไปรีอาชีพใหม่ ไม่ก็ซื้อตัวมาเล่น(อย่างที่หลายๆคนทำ) สะสมเอาให้มีให้มันครบทุกอาชีพไปเลย

อันนี้ไม่เห็นด้วยเลย  ผมเนี้ยแหละเล่นเกือบทุกอาชีพ  อาชีพที่ไม่เล่น มีแค่เบอร์ เพราะอยากรู้ข้อดีข้อเสียของแต่ละอาชีพ เวลามีคนบอกว่าสกิลโน้นสกิลนี้ดีก็ได้ทดสอบดูดีจริงไหม มีทางแก้อะไรไหม  หรือว่าคุณคิดว่าการที่เล่นเล่นอาชีพหนึ่งๆ แล้วไปแพ้อีกอาชีพหนึ่ง  ก็มาบอกให้ปรับโดยไม่รู้จักอาชีพนั่นเลย  แบบนี้คิดว่ามันเป็นผู้ใหญ่เหรอ   ไม่   แบบนี้ไม่เรียกว่างี่เง่ากว่าเหรอ  บางอาชีพเขาก็สร้างไว้แก้ทางกัน   

การที่บอกว่าให้ลองไปเล่นเพราะคนที่คนที่ชอบมาโพสว่า  อาชีพโน้นเทพเกินไปแล้วให้ปรับลด  ผมก็อยากให้เขาเล่นเก่งๆไง ไม่ดีไงหรือเห็นว่าเทพก็ไปเล่นอาชีพนั่น   คนเรานะปกติเวลาเล่นเกมส์ก็จะเลือกตัวที่คิดว่ามันเก่งสุดในความคิดตัวเองอยู่แล้ว  ถ้าไม่เก่งจะทนเล่นตัวห่วยๆมันอยู่ทำไม  หรือถ้าชอบเล่นตัวห่วยๆก็ไปเล่นแต่คาเดท ไม่ต้องมาเล่นอาชีพอื่นหรอก  ถ้าแบบนั่นก็ช่วยไม่ได้คุณชอบเล่นตัวห่วยๆเอง  ผมว่าแบบนี้ดูจะงี่เง่ากว่านะ  แต่จริงๆแล้วคนพวกนี้ต่อให้แพ้อาชีพเดียวกันเขาก็ไม่คิดหรอกว่าเป็นเพราะตัวเองไม่เก่งพอ  เขาก็จะคิดว่าคนที่ชนะเขาโกง  เดียวก็มาบอกให้ตรวจสอบ อยู่ดีนั่นแหละ    คนที่เลือกเล่นเพราะรักอาชีพนั่นจริงๆแล้วมันมีไม่กี่คนหรอก

ปล. ผมนี้แหละคนหนึ่ง ที่ชอบโพสให้ไปลองเล่นอาชีพนั่นดู  ถ้าจะว่าผมเป็นเด็กออมมือผมก็ไม่ถือแต่ผมว่าเด็กอมมือก็ยังดีกว่าคนที่ ไม่รู้อะไรเลยแล้วมาบอกให้ปรับ  ผมว่าแบบนี้ัมันเรียกว่าพวกอวดรู้และเห็นแก่ตัว  จะเอาแต่ตัวเองดี  ทำทุกวิถีทางให้ตัวเองเก่งกว่าคนอื่น  คนอื่นเก่งก็ว่าเทพเกินไปร้องให้ปรับ โดยไม่ดูตัวเองเลย

ปล. เดียวอาชีพไหนเต็มเกมส์  GM เขาก็เห็นปัญหาแล้วหาทางปรับแก้เองนั่นแหละ  GM เขาก็คิดเป็นนะ ไม่ใช่ท่อนไม้

Oo.Projectone.oO
Jr. Member
**

« ตอบ #50 เมื่อ: 28-05-2011, 11:36:45 »

นายอ่อนไป ไม่

Fox
Full Member

จิ้งจอกทมิฬ

« ตอบ #51 เมื่อ: 28-05-2011, 19:06:02 »

อ้างจาก: ปิศาจ ที่ 28-05-2011, 10:50:30
ผมบอกตามตรงว่าภาพรวม วิเก่งสุดจริง  แต่มันก็ไม่ได้เก่งเวอร์ถึงขนาดสู้ไม่ได้เลย  มันก็ยังมีอาชีพที่ไว้แก้ทางกันอยู่  เรื่องอื่นๆผมก็พอเห็นด้วยนะ แต่มันก็ไม่ใช่ว่าจะให้เรามาร้องโวยวายให้ปรับโน้นปรับนี้  โตๆกันแล้ว ไม่ได้เด็กที่นอนดิ้นๆ จะเอาๆ สิ่งที่ต้งเองอยากได้  เขาไม่ได้บังคับให้คุณเล่น อาชีพไหนๆ  ถ้าคิดว่าไม่เก่งก็ไม่ควรทดเล่นอยู่ก้ไปเล่นอาชีพที่คุณคิดว่าเก่ง  ไม่ใช่มาโวยวายแบบนี้

อันนี้ไม่เห็นด้วยเลย  ผมเนี้ยแหละเล่นเกือบทุกอาชีพ  อาชีพที่ไม่เล่น มีแค่เบอร์ เพราะอยากรู้ข้อดีข้อเสียของแต่ละอาชีพ เวลามีคนบอกว่าสกิลโน้นสกิลนี้ดีก็ได้ทดสอบดูดีจริงไหม มีทางแก้อะไรไหม  หรือว่าคุณคิดว่าการที่เล่นเล่นอาชีพหนึ่งๆ แล้วไปแพ้อีกอาชีพหนึ่ง  ก็มาบอกให้ปรับโดยไม่รู้จักอาชีพนั่นเลย  แบบนี้คิดว่ามันเป็นผู้ใหญ่เหรอ   ไม่   แบบนี้ไม่เรียกว่างี่เง่ากว่าเหรอ  บางอาชีพเขาก็สร้างไว้แก้ทางกัน   

การที่บอกว่าให้ลองไปเล่นเพราะคนที่คนที่ชอบมาโพสว่า  อาชีพโน้นเทพเกินไปแล้วให้ปรับลด  ผมก็อยากให้เขาเล่นเก่งๆไง ไม่ดีไงหรือเห็นว่าเทพก็ไปเล่นอาชีพนั่น   คนเรานะปกติเวลาเล่นเกมส์ก็จะเลือกตัวที่คิดว่ามันเก่งสุดในความคิดตัวเองอยู่แล้ว  ถ้าไม่เก่งจะทนเล่นตัวห่วยๆมันอยู่ทำไม  หรือถ้าชอบเล่นตัวห่วยๆก็ไปเล่นแต่คาเดท ไม่ต้องมาเล่นอาชีพอื่นหรอก  ถ้าแบบนั่นก็ช่วยไม่ได้คุณชอบเล่นตัวห่วยๆเอง  ผมว่าแบบนี้ดูจะงี่เง่ากว่านะ  แต่จริงๆแล้วคนพวกนี้ต่อให้แพ้อาชีพเดียวกันเขาก็ไม่คิดหรอกว่าเป็นเพราะตัวเองไม่เก่งพอ  เขาก็จะคิดว่าคนที่ชนะเขาโกง  เดียวก็มาบอกให้ตรวจสอบ อยู่ดีนั่นแหละ    คนที่เลือกเล่นเพราะรักอาชีพนั่นจริงๆแล้วมันมีไม่กี่คนหรอก

ปล. ผมนี้แหละคนหนึ่ง ที่ชอบโพสให้ไปลองเล่นอาชีพนั่นดู  ถ้าจะว่าผมเป็นเด็กออมมือผมก็ไม่ถือแต่ผมว่าเด็กอมมือก็ยังดีกว่าคนที่ ไม่รู้อะไรเลยแล้วมาบอกให้ปรับ  ผมว่าแบบนี้ัมันเรียกว่าพวกอวดรู้และเห็นแก่ตัว  จะเอาแต่ตัวเองดี  ทำทุกวิถีทางให้ตัวเองเก่งกว่าคนอื่น  คนอื่นเก่งก็ว่าเทพเกินไปร้องให้ปรับ โดยไม่ดูตัวเองเลย

ปล. เดียวอาชีพไหนเต็มเกมส์  GM เขาก็เห็นปัญหาแล้วหาทางปรับแก้เองนั่นแหละ  GM เขาก็คิดเป็นนะ ไม่ใช่ท่อนไม้

ผมก็ไม่ได้บอกว่าไม่ถึงกับสู้ไม่ได้เลย  ยังพูดด้วยซ้ำว่ามันมีแนวทางเครื่องมืออื่นๆ ที่พอให้ตอนเจออาชีพพวกนี้อาจจะพอตีกันได้     และที่พูด ไม่ใช่โวยวาย  แต่เป็นสิ่งที่เรียกว่า Discuss ประเด็นว่า วิสาจครบเครื่องจนเกินไป มันเป็นสิ่งที่คนโตๆกันแล้วเค้าทำกัน ไม่ใช่มีอะไรๆก็บอกโวยวาย มันคนละประเด็นกัน ไม่งั้นก็พูดอะไรไม่ได้สักอย่าง   เด็กไปไหมแบบนั้น??   ผมไม่ได้มาด่า ไอ้...ไอ้... วิสาจเก่งไปแล้ว แล้วก็จบ หายไปเลย     แบบนั้นต่างหาก ที่เรียกว่านอนดิ้นไปดิ้นมาแยกแยะหน่อย   

และสำหรับการปรับ ไม่มีตรงไหนที่ผมบอกว่าให้ปรับให้เน่าๆ หรือแม้กระทั่งบอกว่าให้ปรับเป็นแบบนู้นแบบนี้ แต่ผมพูดยกถึงความเหมาะสมของสกิลให้เห็นภาพว่ามันเกินไป 
ประเด็นเรื่องให้ลองเล่น กับ ให้ไปเล่นให้เทพ มันก็คนละเรื่องกัน  เรื่องลองเล่นหนะมันไม่ยาก วิสาจก็ผ่านมือผมมา..  ไม่สิ พูดใหม่ดีกว่าว่า ผ่านมือมาหมดทุกอาชีพแล้ว  ดีบ้างไม่ดีบ้างปนๆกันไป  แต่แค่ไม่พูดออกมา อย่าคิดว่าคนอื่นเค้าไม่รู้ไม่เคยเล่นคับ มองโลกแคบไปเยอะ     ถ้าจะยอมรับตัวเองเป็นเด็กอมมือไปเองก็เรื่องของคุณครับ เป็นเด็กอมมือไปละกันถ้าคิดแบบนั้น  แต่สำหรับคำว่า ไม่รู้อะไรเลย เห็นแก่ตัว จะเอาดีแต่ตัวนั้น ไม่เข้าข่ายผมแน่  เพราะผมก็ไม่ได้บอกให้ไปปรับใครให้เก่งขึ้นมาเพิ่มเพื่อจะเอาไปสู้วิสาจ  สิ่งที่บอกเป็นสรุปออกมาว่า  วิสาจมันเกินไป เยอะไปแบบนี้ 

เรื่องการแพ้ทาง มันคนละเรื่องกันแล้ว มันเป็นความคล้ายที่ต่างกัน   
ระหว่างคำว่า แพ้ทาง กับ อาชีพใดอาชีพนึงเลยจุดสมดุลไป  ซึ่ง ณ จุดนี้ที่พูดเพราะวิสาจมันเลยจุดนั้นมา   ส่วนให้รอทีมงานเหรอ...    รอไปเถอะคับ งานล้นมือ บัคเยอะแยะ ทำเผ่าใหม่ อาชีพใหม่ เซิฟใหม่ต้องดูแลอีก   ถ้าไม่มีใครพูดขึ้นมาก็นอนฝันไปก่อนเถอะ  คำว่า ท่อนไม้ คุณไม่รู้เหรอ นั่นหนะสกิลเด็ดของทีมงานเลย มีเรื่องอะไรกดสกิล ท่อนไม้ แล้วก็นิ่งๆไว้ ไม่ทำอะไรสักอย่าง อย่างมากก็เปิดแจกexp ตีบวก ส่วนปัญหาแบบเดิมๆ เดี๋ยวดูไปเถอะ ไม่นานเดี๋ยวก็มีมาอีก
พอจะมีเรื่องอะไร ปกติก็ปล่อยๆไป เดี๋ยวมันก็เงียบๆเอง เห็นมาเยอะแยะแล้ว ยิ่งถ้าเรื่องไหนไม่พูด ถ้าไม่ทำได้ ก็คงจะไม่ทำ ส่วนใหญ่ที่จะมาแก้ ก็ตอนปัญหามันพอกจนระเบิดออกมา ถึงตอนนั้นพอแก้ทีคนก็เบื่อ เซ็ง ไม่อยากเล่น หลายๆคนก็เลิกเล่นไปหมด  สิ่งเหล่านี้ผ่านมากี่ครั้งแล้ว??   

!!!???
opkp
Jr. Member
**

นิชคุณ =}}} *

« ตอบ #52 เมื่อ: 28-05-2011, 19:08:41 »

ทีมงานไม่ได้งานล้นมือ  แต่ เค้าจะบอกว่าแค่บัคก็แย่แล้ว เลย ขอดองงาน ต่อไป อีก นานๆ นะ (ใจเย็น Evil)

MVP
Jr. Member
**

ช่างเกรียนอสุรา’1

« ตอบ #53 เมื่อ: 28-05-2011, 19:22:12 »

อ้างจาก: opkp ที่ 28-05-2011, 19:08:41
ทีมงานไม่ได้งานล้นมือ  แต่ เค้าจะบอกว่าแค่บัคก็แย่แล้ว เลย ขอดองงาน ต่อไป อีก นานๆ นะ (ใจเย็น Evil)

รอวันที่ 1  Evil ไม่หาย ผมเลิก

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4]