GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามคนเล่นพระหน่อย  (อ่าน 71 ครั้ง)
แว่นน้อย
Newbie
*

ขอถามคนเล่นพระหน่อย
« เมื่อ: 22-05-2011, 20:59:42 »

เรากะจะเล่นพระไว้สู้กับอาชีพวิและอาชีพอื่น มีคำถามหลายข้ออยากจะถามหน่อย

1.ระหว่างเสื้อคลุมหนังอาคม ที่บวกกันหลังเวท +22 กับ ชุดนักบวชแห่งแสง อันไหนดีกว่า เพราะราคาค่อนข้างต่างกันมาก จะได้ตัดสินใจถูก

2.พระจำเป็นไหมต้องออฟจิตใจทั้งตัว แล้วถ้าออฟจิตใจทั้งหมด ได้กันหลังเวท +84(รวมดวงแสงปีศาจ) พอจะสู้วิไหวไหม

3.พระสายที่ใ้ช้ค้อนร่ายเวทแล้วโป๊ะรัวๆ เล่นยังไง ควรใช้ของแบบไหน

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้า

_,,เอ็ม ทู ๛ (づ ̄ ³ ̄)づ~~❤
Jr. Member
**

เอิ่มม เราชอบนายอ่ะ !

Re: ขอถามคนเล่นพระหน่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-05-2011, 22:02:01 »

ถึงหนูจะเล่นพระ แต่หนูก็ไม่สามารถตอบได้ เพราะหนูยังไม่ถนัดพระ  ใช่

น้องใจดีถ้าพี่ไม่เจ้าชู้ พี่ดูดูแล้วท่าทางโอเค น้องยินดีถ้าพี่ไม่โลเล พี่เกเรน้องก็คงเซย์โน
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: ขอถามคนเล่นพระหน่อย
« ตอบ #2 เมื่อ: 22-05-2011, 22:02:27 »

1.ตามแต่จะใส่ครับ ถ้าใส่เน้นชนวิขั้นเทพหรือเอาพระชนมินิที่ตีเป็นเวทย์ก็ได้(พระสามารถทำกันเวทย์หลังให้เกิน100%ได้ด้วยเซ็ตนักบวชแห่งแสง Wink)
2.ถ้าวิยิงเก๊งพอไหวจ้า Smiley
3.ใส่ดาวประกายพฤกษ์ออฟโชคยศสูงๆ(จะเห็นผลมากช่วงยศ คห+)
พระสามารถทำอัตราโป๊ะได้มากกว่า60%นะจ๊ะ รัก รัก

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]