GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ทําไมนรกปิดเซฟบอยจังงงเลย  (อ่าน 390 ครั้ง)
nana01คนที่โลกลืม
Newbie
*

ทําไมนรกปิดเซฟบอยจังงงเลย
« เมื่อ: 11-10-2007, 11:04:28 »

เล่นมาตั้งนานมะเคยเห็นปิดทุกวันปิดทุกคืนเราละงงปิดเพราะอะไรถ้าปิดหน้าจะบอกกันก้องนะพวกเราก็เติมเงินเล่นนะครับอุสาช่วยทดสอบมะไปสวรรค์เล่นอยู่เเต่นรกเต่ปิดเซฟบ่อยก็มะไหวนะครับ ลงท้ายอยากทดสอบอย่างมีคมสุดเข้าใจมะ   ปิดเซฟกรุณาประกาศนะครับขอร้อง  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cool Cool Cool Cool Cool Huh? Embarrassed Cry Cry woon woon ใช่ ไม่ ไม่ รัก รัก รัก Smiley Smiley Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
-_-'MislabiZ-_-'
Asura Developer
Sr. Member

จะดูผลบาปของทุกคนที่ทำมา ผมโดนไปแล้ว แล้วคุณละ?

Re: ทําไมนรกปิดเซฟบอยจังงงเลย
« ตอบ #1 เมื่อ: 14-10-2007, 14:24:56 »

ที่ปิดบ่อยเพราะมีอะไรๆ ใหม่มาให้ตลอดเวลาคับ-_-'

ทำไมต้องเป็นเป้าของคนอื่นด้วย อุตส่าห์อยู่เฉยๆ แลัวนะ ชีวิตชั้น กะชีวิตคนที่ชั้นรักที่สุด เป็นของเล่นของคนอื่นเหรอไง?
http://www.youtube.com/watch?v=lYnRFS5sVV8
VayaFamiglia
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 14-10-2007, 14:53:52 »

เหอะๆดีเนาะ  Smiley แต่ก็งี้แหล่ะงิแต่ก็ไม่บ่อยหรอกนะ  Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley SmileySmiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley SmileySmiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley SmileySmiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

[TamaGot Ji Game : 50%] [Battle Offline 10%[หยุดพัฒนาชั่วคราว]] [Battle Online กำลังทำหึหึ]
asia
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 18-10-2007, 10:39:31 »

คุณน้องเขา คน่ะ เวลาตัวไม่เดิน ค้างเลย ต้องเปิดล็อคอินใหม่อ่ะ นะ
มันคุ้นเคยแล้ว ไม่ค่อยมีจีเอ็มไปเที่ยวเหมือนสวรรค์หรอก พบบัคก้อแจ้งเอา นานๆเจ๊อะจีเอ็มที ดีใจยังกะพรพระอริยเจ้า งุงิ

A[l]ze
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 18-10-2007, 18:17:09 »

อ้างจาก: -_-' MislabiZ -_-' ที่ 14-10-2007, 14:24:56
ที่ปิดบ่อยเพราะมีอะไรๆ ใหม่มาให้ตลอดเวลาคับ-_-'
มีสกิล แทง ของพาราดินมาก็ดีสิครับ อิอิ
ป้าย:
หน้า: [1]