GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ระบบเข้าแบทกลับมาเป้นอย่างเดิมอ่าา  (อ่าน 95 ครั้ง)
~LolitaKaren~
Full Member

"คนที่รัก"กับ"คนที่แคร์"มันต่างกันความสำคัญจึงลดลง

อยากให้ระบบเข้าแบทกลับมาเป้นอย่างเดิมอ่าา
« เมื่อ: 22-05-2011, 20:07:24 »

เราอยากให้ระบบเข้าแบทกลับมาเป็นอย่างเดิมอะค่ะ Angry อยากให้มีระบบผู้ชมเหมือนเดิม Angry เพราะว่าบางทีเราจะลงเล่นแบทเราจะได้ลงไปสำรวจด้วยการไปเป่นผู้ชมก่อนว่ามีคนเล่นเยอะไหมถ้ามีคนเล่นน้อยจะได้ไม่ต้องเข้าเพราะมันไม่มันส์ ไม่ แต่พอปรับแล้วลบระบบผู้ชมไปแบบนี้เราก็ลำบากซิค่ะ Angry ไม่รู้ว่าเข้าแบทไปจะมีคนเล่นเยอะไหม ไม่ ถ้ามีคนเล่นน้อยเข้ามาเสียตั้ง5พันมันก็ไม่คุ้มนะสิ Angry แล้วที่บอกว่ามีปัญหาผู้ชมเข้าไปฆ่าคนเล่นได้ Shocked เราว่าทีมงานก็แก้สิค่ะให้ผอบและหมาของวอไปโจมตีผู้เล่นไม่ได้ ไม่ หรือไม่ก็ปรับให้ผู้เล่นคนอื่นมองไม่เห็นหมาและผอบ ไม่ แค่นี้ทีมงานทำไม่ได้หรอค่ะ ไม่ ทำไมต้องลบระบบผู้ชมทิ้งไปด้วยก็ไม่รู้ Cry Angry

ยังโสดๆอยู่ทางโน้นก็โสดๆถ้าเธอพร้อมก็โดดๆเข้ามารักกันฉันไม่โหดๆ
น้องใจดีถ้าพี่ไม่เจ้าชู้พี่ดูๆแล้วท่าทางโอเคน้องใจดีถ้าพี่ไม่โลเลพี่เกเรน้องก็คงเซยโน
chutr
Full Member

Re: อยากให้ระบบเข้าแบทกลับมาเป้นอย่างเดิมอ่าา
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-05-2011, 21:04:10 »

ใช่เลยบางทีอยากลงไปส่องเล่นแต่ต่างกับผม คนน้อยถึงลงไปเล่นกับเพื่อน  Smiley

ออกจากโลกเกมส์ ไปเล่น Parkour ไม่ก็ Freerunning กันดีกว่า
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: อยากให้ระบบเข้าแบทกลับมาเป้นอย่างเดิมอ่าา
« ตอบ #2 เมื่อ: 22-05-2011, 21:06:57 »

เคยโวยไปตั้งแต่ต้นสมัยว่าทำยังงี้แล้วไม่ใช่แค่เสียตังค์มากขึ้น

แต่เกรียนหลุดออกมามากขึ้น(PK)นะ เพราะปกติอยู่ในแบทก้เกรียนกันเองไม่รุกรานคนภายนอก

เด่วนี้พอแพงก้มาเกรียนข้างอนกประหยัดกว่า ต่อให้มีระบบค่ากรรมก้ห้ามไม่ไหว= =

ความจริงที่ปรากฏชัดว่าทำไมจีเอ้มถึงปรับราคา ก็เพราะต้องการขัดขวางสูตรทริคการไปฟอร์ทของผู้เล่นในราคาประหยัด

เพราะแต่เดิมเสีย500 เข้าไปตายเลือกตัวละครก้มาโผล่ฟอร์ทคุ้มมาก แต่โดนปรับแล้วคนก้เลิกใช้

เพราะราคาไม่ต่างจากรถไฟใต้ดิน=_=

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-05-2011, 21:45:55 »

แต่ก่อนมันเป็นทริควารืปไปฟอร์ทในราคาถูก(โคตรรร) แต่เดี๋ยวนี้ไม่ต้องเพราะมันมีใบวาร์ปมาให้เลย Evil
ปล.แทนที่จะเอาระบบผู้ชมออก น่าจะเป็นลงโหมดผู้ชมแล้วบัพหายนะ ไม่ว่าจะบัพอะไรแม้กระทั่งโกยแน่บ woon(ผอบก็กลับเข้าผอบไปแต่ไม่เสียความเชื่อง)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
อันธพานซ่า ! มิลินด้าถึงใจ
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 22-05-2011, 22:12:36 »

อ้างจาก: ~LolitaKaren~ ที่ 22-05-2011, 20:07:24
เราอยากให้ระบบเข้าแบทกลับมาเป็นอย่างเดิมอะค่ะ Angry อยากให้มีระบบผู้ชมเหมือนเดิม Angry เพราะว่าบางทีเราจะลงเล่นแบทเราจะได้ลงไปสำรวจด้วยการไปเป่นผู้ชมก่อนว่ามีคนเล่นเยอะไหมถ้ามีคนเล่นน้อยจะได้ไม่ต้องเข้าเพราะมันไม่มันส์ ไม่ แต่พอปรับแล้วลบระบบผู้ชมไปแบบนี้เราก็ลำบากซิค่ะ Angry ไม่รู้ว่าเข้าแบทไปจะมีคนเล่นเยอะไหม ไม่ ถ้ามีคนเล่นน้อยเข้ามาเสียตั้ง5พันมันก็ไม่คุ้มนะสิ Angry แล้วที่บอกว่ามีปัญหาผู้ชมเข้าไปฆ่าคนเล่นได้ Shocked เราว่าทีมงานก็แก้สิค่ะให้ผอบและหมาของวอไปโจมตีผู้เล่นไม่ได้ ไม่ หรือไม่ก็ปรับให้ผู้เล่นคนอื่นมองไม่เห็นหมาและผอบ ไม่ แค่นี้ทีมงานทำไม่ได้หรอค่ะ ไม่ ทำไมต้องลบระบบผู้ชมทิ้งไปด้วยก็ไม่รู้ Cry Angry

ช่ายๆ เผื่อไม่มีคน มันไม่นุกๆ เสีย ตั้ง5พัน (เยอะมากเรย 5000 Evil)

ป้าย:
หน้า: [1]