GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 13
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1  (อ่าน 2346 ครั้ง)
ติสกร พหุงุนลามู
Full Member

พรุ่งนี้ต้องดีกว่า !

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #135 เมื่อ: 26-05-2011, 20:11:07 »

โหวต กัน ๆ

Hero Member

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #136 เมื่อ: 26-05-2011, 20:16:32 »

Sad
-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

« ตอบ #137 เมื่อ: 26-05-2011, 20:40:49 »

อ้างจาก: ' Fairyz* ที่ 25-05-2011, 17:58:17
อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 24-05-2011, 10:33:42

สงสัยมันจะแปลความหมายภาษาไทยไม่ออก

บอกใ้ห้เอาหลักฐานตอนปฏิบัติหน้าที่ออกมาแฉสิ ว่าคนๆนั้นทำไม่ดียังไง

มันก็ไปโน่น เห็นมาแล้ว เห็นมาหมด ไหนอ่ะ ผมไม่เห็นผมอยู่ พีเค

laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh

เล็กอยากได้ไหมหลักฐาน อยากได้มาขอเจ๊นี่คนสร้างกระทู้แฉก้เจ๊เองแหล่ะ
เอาจริง ๆ ทิ okmokiiz,,* ยังไม่ได้ครึ่งของสิ่งทิเค้าทำเลยน่ะ

เล็กก้คิดเอาละกันเจ๊เคยเกลียดไครไหมแต่เจ๊เกียดคนนี้ไม่ชอบไม่ปลื้มและไม่มีทางชอบ
ถ้าเล็กยังเข้าข้างมันไม่ต้องมาคุยกัน ไคจะมองไงไม่สนแต่สำหรับเจ๊ไม่มีทางทิจาญาติดีด้วยแน่
 ต่อให้สร้างตัวละครใหม่ ย้ายเซิฟ หรือไปชุบทอง ข้างในมันก้คือโคลน

ป่าน ไลค์ได้กี่รอบ ขอไลค์หมดใจ  Evil
เธอว์คนนี้ชีแรงมากนะ 55555
ครบหมดทุกองค์ประกอบ ..
ผู้ที่รู้จักเธอดีตอนอยู่สวรรค์ คงจะทราบกัน
 laugh

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
What's My Name ?
Full Member

Positive Thinking

« ตอบ #138 เมื่อ: 26-05-2011, 21:15:56 »

<a href="http://www.youtube.com/v/aSZVYZTze74&amp;rel=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/aSZVYZTze74&rel=1</a>

BC4ever
momotaro_
Jr. Member
**

« ตอบ #139 เมื่อ: 27-05-2011, 09:09:08 »

อ้างจาก: -'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'- ที่ 26-05-2011, 20:40:49
อ้างจาก: ' Fairyz* ที่ 25-05-2011, 17:58:17
อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 24-05-2011, 10:33:42

สงสัยมันจะแปลความหมายภาษาไทยไม่ออก

บอกใ้ห้เอาหลักฐานตอนปฏิบัติหน้าที่ออกมาแฉสิ ว่าคนๆนั้นทำไม่ดียังไง

มันก็ไปโน่น เห็นมาแล้ว เห็นมาหมด ไหนอ่ะ ผมไม่เห็นผมอยู่ พีเค

laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh

เล็กอยากได้ไหมหลักฐาน อยากได้มาขอเจ๊นี่คนสร้างกระทู้แฉก้เจ๊เองแหล่ะ
เอาจริง ๆ ทิ okmokiiz,,* ยังไม่ได้ครึ่งของสิ่งทิเค้าทำเลยน่ะ

เล็กก้คิดเอาละกันเจ๊เคยเกลียดไครไหมแต่เจ๊เกียดคนนี้ไม่ชอบไม่ปลื้มและไม่มีทางชอบ
ถ้าเล็กยังเข้าข้างมันไม่ต้องมาคุยกัน ไคจะมองไงไม่สนแต่สำหรับเจ๊ไม่มีทางทิจาญาติดีด้วยแน่
 ต่อให้สร้างตัวละครใหม่ ย้ายเซิฟ หรือไปชุบทอง ข้างในมันก้คือโคลน

ป่าน ไลค์ได้กี่รอบ ขอไลค์หมดใจ  Evil
เธอว์คนนี้ชีแรงมากนะ 55555
ครบหมดทุกองค์ประกอบ ..
ผู้ที่รู้จักเธอดีตอนอยู่สวรรค์ คงจะทราบกัน
 laugh
Yes... Like +1000000
•IIII-PooH-III•
Sr. Member

~!!เห็นเงียบอย่าหาว่าโง่!!~

« ตอบ #140 เมื่อ: 27-05-2011, 10:10:03 »

อ้างจาก: What's My Name ? ที่ 26-05-2011, 21:15:56
<a href="http://www.youtube.com/v/aSZVYZTze74&amp;rel=1" target="_blank">http://www.youtube.com/v/aSZVYZTze74&rel=1</a>

รัก รัก รัก รัก รัก

~•~ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน~•~
niponzaza
Newbie
*

« ตอบ #141 เมื่อ: 27-05-2011, 11:41:52 »

กลับมาเเล้วคับผม เปิดเทอม ไม่มีเวลาเข้ามาเลย
เเต่อยากมาเล่าอะไรให้ฟัง เพื่อนที่ มหาลัยที่เล่นด้วยกันเล่าว่า

คนที่สมัครจีเอ็มอาสา ได้คะเเนนที่ 1 ที่ใครๆ ก็รู้ประวัติหล่อนดี ไปประกาศในกิลของเค้านั่นเเหละว่า ไม่ต้องเลือกชั้น เพื่อนผมเเละผมอยากทราบเหตุผมครับ ว่านี่เป็นการพูดประชด
หรือว่า รู้อยู่เเล้วไม่มีคนโหวตให้

หรือว่า ชั้นคะเเนนชั้นนำเเล้ว โหวตให้ไม่โหวตให้ยังไงชั้นก้ได้เป็นอยู่ดี

ผมว่า คะเเนนที่ได้จากทีมงานยังไงอันนั้นเป็นคะเเนนที่ไม่เปิดเผยต่อสารธาณะชนใครจะให้คะเเนนใครยังไงก็ได้จริงไม๋คับ ทีมงานไม่ได้เข้ามาเป็นผู้เล่นเเบบพวกผม เเต่คะเเนนโหวตผมว่าเเฟร์สุดเเล้ว จะได้รู้กันไปเลยว่าใครเหมาะสม ใครที่สามารถเข้ากับผู้เล่นในเกมส์

ป.ล ตอนนั้นอายุ 17 มั้ง ที่เห็นว่าไปขอนอนกับผู้ชาย มารยามาก บอกทะเลาะกับที่บ้านที่ไหนได้อยากมาเอง ชายคนนั้นคือเพื่อนสนิทผมเอง ประวัติเยอะคับ สวยก็ไม่สวย รูปที่เคยเอามาลงๆให้ทุกคนเห็นนั่นมันรูปใครไม่รู้ ถ้าในส่วนความคิดของผมนะ หน้าตาสวยไม่สวย เเต่ขอให้จิตใจดีก็เพียงพอ เเต่นี้ หน้าเหงือกมาก ปากก็ห้อย ดำก็ดำ คิดดูเอาเองละกันว่าสวยรึเปล่า
niponzaza
Newbie
*

« ตอบ #142 เมื่อ: 27-05-2011, 11:44:25 »

บอกได้คำเดียวว่าต่ำคับผู้หญิงคนนี้ ทำตัวเหมือนอีกา เผลอๆ อีกาอาย
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #143 เมื่อ: 27-05-2011, 15:00:00 »

อ้างจาก: niponzaza ที่ 27-05-2011, 11:41:52
กลับมาเเล้วคับผม เปิดเทอม ไม่มีเวลาเข้ามาเลย
เเต่อยากมาเล่าอะไรให้ฟัง เพื่อนที่ มหาลัยที่เล่นด้วยกันเล่าว่า

คนที่สมัครจีเอ็มอาสา ได้คะเเนนที่ 1 ที่ใครๆ ก็รู้ประวัติหล่อนดี ไปประกาศในกิลของเค้านั่นเเหละว่า ไม่ต้องเลือกชั้น เพื่อนผมเเละผมอยากทราบเหตุผมครับ ว่านี่เป็นการพูดประชด
หรือว่า รู้อยู่เเล้วไม่มีคนโหวตให้

หรือว่า ชั้นคะเเนนชั้นนำเเล้ว โหวตให้ไม่โหวตให้ยังไงชั้นก้ได้เป็นอยู่ดี

ผมว่า คะเเนนที่ได้จากทีมงานยังไงอันนั้นเป็นคะเเนนที่ไม่เปิดเผยต่อสารธาณะชนใครจะให้คะเเนนใครยังไงก็ได้จริงไม๋คับ ทีมงานไม่ได้เข้ามาเป็นผู้เล่นเเบบพวกผม เเต่คะเเนนโหวตผมว่าเเฟร์สุดเเล้ว จะได้รู้กันไปเลยว่าใครเหมาะสม ใครที่สามารถเข้ากับผู้เล่นในเกมส์

ป.ล ตอนนั้นอายุ 17 มั้ง ที่เห็นว่าไปขอนอนกับผู้ชาย มารยามาก บอกทะเลาะกับที่บ้านที่ไหนได้อยากมาเอง ชายคนนั้นคือเพื่อนสนิทผมเอง ประวัติเยอะคับ สวยก็ไม่สวย รูปที่เคยเอามาลงๆให้ทุกคนเห็นนั่นมันรูปใครไม่รู้ ถ้าในส่วนความคิดของผมนะ หน้าตาสวยไม่สวย เเต่ขอให้จิตใจดีก็เพียงพอ เเต่นี้ หน้าเหงือกมาก ปากก็ห้อย ดำก็ดำ คิดดูเอาเองละกันว่าสวยรึเปล่า
อ้างจาก: niponzaza ที่ 27-05-2011, 11:44:25
บอกได้คำเดียวว่าต่ำคับผู้หญิงคนนี้ ทำตัวเหมือนอีกา เผลอๆ อีกาอาย

สงสารเค้า  แรงไปนะ  เดี๋ยวน้องเค้าพรุนนะจ้ะ    laugh laugh

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #144 เมื่อ: 27-05-2011, 19:26:18 »

เชียร์สวรรค์กะเซิฟใต้เวิฟละ1คน อริ๊ๆส์ จิ้มโหวตทุกวันเท่าที่โซลจะมี Evil

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
What's My Name ?
Full Member

Positive Thinking

« ตอบ #145 เมื่อ: 27-05-2011, 19:46:20 »

จีเอ็มพีเคคนไหนเปิด PK บ้าง เดี๋ยวหนูจะไปลอบฆ่าจ้า
ถึงกากแต่ก็อยากสู้กับจีเอ็มน้า ฮิฮิ
laugh laugh laugh

BC4ever
MesZzz
Newbie
*

« ตอบ #146 เมื่อ: 28-05-2011, 02:38:46 »

อ้างจาก: niponzaza ที่ 27-05-2011, 11:41:52

ผู้ชายรึเปล่านั่น ว่าผู้ ญ ขนาดนั้น ไม่ชอบเค้าก็บ่นไปเฉยๆครับอ้างนั่นอ้างนี่ จริงป่าวก็ไม่รู้
แฉเพื่อนตัวเองซะอีกว่ามีรสนิยมแย่ (ถ้าผู้ ญ คนนั้นเป็นอย่างที่คุณว่าจริงอ่านะ) -*- แปลกดีวัยรุ่น.. woon
M
Sr. Member

ม้ากูอยู่ไหน

« ตอบ #147 เมื่อ: 28-05-2011, 07:29:31 »

โอกาสให้ได้ทุกคนครับ ให้อภัยแต่ไม่ลืมอะคับ ได้เป็นอาสา แล้วเหลิง เค้ารวมวอร์ไปส่งเค้ากลับจุดเซฟทำให้วอร์ไม่ทันเสียแผน

เสียเวลา บางคนก้อปั้มเหรียนกิจแลกกล่องปริศนาขาย บทลงโทษยังไง ปลด เป็นการลงโทษที่รุนแรงมาก โอ้วว

บางคนทำกระเดะเป็นคนดี ค่ะหนูผิดเองค่ะ ขอลาออกค่ะ บางคนแถรไ่ม่ยอมรับ น้องเล่นครับขออภัยด้วยครับ

บางคนก้อให้ไอดีเพื่อน เพื่อนก้อเอาไปเกรียนอีก ทำให้ตัวเองมีประวัติด่างพล้อยไงครับ

พอรับสมัครรุ่นใหม่รุ่นเ้ก่าสมัคร ผู้เล่นก้อพูดต่างๆนาๆว่า "เอ๊ะ เชี่ยนี่ นี่แมร่งปั้มกล่องเหรียนขายนี่หว่า/ส่งตูตอนวอร์นี่หว่า/ตูลงไปเกรียนในดันมันส่งคุกกรุนี่หว่า พวกแมร่งเยอะด้วยแมร่งได้เปนแน่เรย(ปี้มโหวต) ซวยเรย"

แล้วก้อไม่ต้องโชว์พาวครับ ตรูได้เป็นอาสาตรูใหญ่ละคนสนใจเยอะละไอนี่มันกากช่างแม่ งดีกว่า คนเสนอมาตูไม่สน ตูจะเป็นผู้นำอย่างเดียว

กฏในวิกิก้อบอก แล้วนิอาสาไม่ใช่ครู ไม่ใช่พ่อแม่ ไม่ใช่ตำรวจ ทำหน้าที่ เป็นดีเจ แต่ดีเจผมว่าก้อไม่เหมาะนะครับ

แพร่มแมร่งทุกวัน ดีเจยังดีกว่าหน่อยเค้าพูดละสนุก บางคนพูดเรื่องเดิมพูดแมร่งทุกวัน จนน่ารำคาน

ต้องการอาสาที่เป็นทั้งเพื่อนและผู้นำแล้วเข้ากับเราได้ดีครับ ไม่ต้องการคนเทพโชว์พาวอวดเก่งไม่เห็นหัวพวกเล่นใหม่ เอาแต่พวกตัวเอง

______________________________________--

สุดท้ายละ ผมไม่ได้ว่าใครนะครับไมไ่ด้ห้ามว่า เคยทำอะไรมาแล้วจะสมัครไม่ได้  แต่ประวัติมันเคยทำมาครับแล้วพวกโดนกับตัวเอง

ใครจะมาชอบครับมีแต่คนเขาด่า เชี่ยนี่แมร่งเกรียนกะตรู แมร่ง เมื่อไหร่จะตายๆไปว๊

ผม โดนกับตัวเองครบโดนส่งตอนวอร์ กฏไมไ่ด้ห้ามไม่ให้สมัครครับ แต่ควรพิจารณาตัวเองน๊ะจ๊ะ ว่าทำอะไรไว้มั้ง

อันตัวผมก้อไม่ได้คนดีอะไร ก้อแค่อยากวิจารณ์อาสาเข้ามาใหม่ไม่ให้เปนแบบรุ่นที่แล้วๆมาแค่นั้นเอง

ป.ล. ขออภัยสำหรับเรื่อง ส่งตอนวอรื เกรียนในดันแล้วส่งคุก ปั้มเหรียนกิจขาย

ผมไมไ่ด้ตั้งใจขุดมาด่าแค่เอามายกตัวอย่าง ถ้ารุ่นที่แล้วไม่ทำมา ผมคงไม่มีไรมาพูดหรอก

ของกูที่มืงเอาไป อยากได้ก่าเอาไปกูถือซะว่าเป็นค่าแลกเปลี่ยนที่ได้เห็นสันดานที่แท้จริงของมืง !
momotaro_
Jr. Member
**

« ตอบ #148 เมื่อ: 28-05-2011, 08:16:20 »

อ้างจาก: มมมม มมมม ที่ 28-05-2011, 02:38:46

ผู้ชายรึเปล่านั่น ว่าผู้ ญ ขนาดนั้น ไม่ชอบเค้าก็บ่นไปเฉยๆครับอ้างนั่นอ้างนี่ จริงป่าวก็ไม่รู้
แฉเพื่อนตัวเองซะอีกว่ามีรสนิยมแย่ (ถ้าผู้ ญ คนนั้นเป็นอย่างที่คุณว่าจริงอ่านะ) -*- แปลกดีวัยรุ่น.. woon
เหอ เหอ...เอ่อ คุณมีท -MeZz- ชาบแห่งกิลคันทรี ดาวดึงส์..ชิมิ ผมว่าถ้าคุณไม่รู้อะไรหลายๆอย่าง คุณก็ไม่ต้องออกตัวมากนะนัก ประมาณว่าไม่รู้ดีหุบปากไปซะดีกว่า คนเค้าเจอกันทั้งเซิร์ฟสวรรค์ เค้ารู้ดีครับ จิงอยู่ครับตอนนี้เค้ามาอยู่ดาวดึงส์(ว่าที่จีอาสาที่ได้ที่1) แต่สิ่งที่เค้าทำไว้มันสุดเหลือจะบรรยาย คุณลองคิดดู ถ้ากิลคันทรีของคุณโดนแบบนั้นบ้าง คุณจะคิดยังไง ในเมื่อใช้อำนาจของตัวเองในทางที่ผิด ถ้าคนเค้าไม่โกรธไม่เคืองเค้าก็ไม่โพสกันมาขนาดนี้หรอกครับ...หุหุ  ปล.จากชาร์ปกากเซิร์พสวรรค์ครับ
momotaro_
Jr. Member
**

« ตอบ #149 เมื่อ: 28-05-2011, 08:20:25 »

อ้างจาก: มมมม มมมม ที่ 28-05-2011, 02:38:46

-*- แปลกดีวัยรุ่น.. woon

เอ่อ..ถ้าแก่จนจะหัวหงอกแล้ว คงไม่ต้องอธิบายอะไรมากนะครับ น่าจะคิดเองได้
ป้าย:
หน้า: 1 ... 8 9 [10] 11 12 13