GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำหนักไม่ตรงกับที่บอกไว้  (อ่าน 67 ครั้ง)
█ⒶⓇⓉ-ⓇⒶⓎⓄⓃⒼ█
Jr. Member
**

พระกากๆคนนึงเท่านั้น

น้ำหนักไม่ตรงกับที่บอกไว้
« เมื่อ: 22-05-2011, 13:43:51 »

ตอนแรก ผมจะเดลกระสุนปืนให้เทรผม แต่ว่า กระสุน 1000 นัด มันหนักมากใช่ไหมครับ แต่อันนี้ น้ำหนักเท่าเดิม (จากในตารางเดล จะมีน้ำหนักกำกับไว้นะครับ)
จากที่เห็นภาพแรกนะคับ น้ำหนัก 61 %

พอกดกระสุนปืนเข้าไป ก็เท่าเดิม

ดูจากมุมมอง เทรมั่งนะครับ(จากที่เห็น น้ำหนักหลังเดลกระสุนก็เช่นเดียวกับพระ เท่าเดิม !)

พอเดล ดูน้ำหนักสิครับ เพิ่มขึ้นมาอย่างมาก

แต่ดูจอพระ มันเขียนหลังเดล น้ำหนักจะเหลือ 61 แต่อันนี้ เหลือ 51 แล้วอ่ะคับ

หากว่าบัค ก็ขอหมวกด้วยนะครับ พยายามหามานานแล้ว ตั้งหลายกระทู้แล้ว ไม่ได้เลยอ่ะครับ ครั้งนี้ ก็ขอให้ได้บ้างละกันนะคับ  Evil

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: น้ำหนักไม่ตรงกับที่บอกไว้
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-05-2011, 12:52:42 »

ใช่ ลองทดสอบแล้วครับ ไม่ บัค แต่ อย่างใด  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]