GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14
ผู้เขียน หัวข้อ: ประจานทีมงาน ..เรื่องการประมูลของ  (อ่าน 2176 ครั้ง)
-Summoner-
Newbie
*

Re: ประจานทีมงาน ..เรื่องการประมูลของ
« ตอบ #180 เมื่อ: 30-05-2011, 15:17:17 »

อ้างจาก: Fox ที่ 30-05-2011, 14:59:35
อ้างจาก: -Summoner- ที่ 30-05-2011, 13:50:12
ทำไมยังเป็นเด็กกันอยู๋ละ มันเป็นแค่เกมไม่ใช่เหรอครับ สนุกที่เทพ หรือ สนุกที่สังคมกันละครับ
โตโตกันแล้วนะครับ พวกเราเลือกที่อะไรกัน

แล้วไม่เห็นมีคนที่ประมูลได้มาก่อนโวยเลย
นายประมูลได้มาก่อนเหรอถึงมาโวย ควรจะมาจากคำพูดของคนที่ได้ของแล้วจริงครั้งก่อน
มาพูดแทนละนายได้อะไร

มันราคาแพงก็เพราะผู็เล่นปั่นราคากันเองไม่ใช่เหรอ ไปว่าอะไรทีมงาน

แล้วมีคนบอกว่าขโมยเงินพ่อแม่ คิดไปได้ ทำไปได้ นายทำเหรอถึงมาพูด ไอ้เลว
ไม่อยากบอกว่าไม่เติมตังก็มีเส้นเทพได้นะครับ ขยัน อดทนหน่อยสิ ก็มีได้ ถ้ารักเกมนี้จริง

เห็นด้วยทีมงานเขาคิดถูกแล้วที่เอาอันเก่ามาครับ
ลองคิดว่าอันใหม่เป็นหน้ากาก คนที่เขาเทพแล้วไม่เทพกว่าเดิมเหรอ คิดไปได้ไงอะไอเทมอื่น
แล้วถ้ามันเป็นหมวกใหม่ที่ดีกว่าเดิม   คนเก่าที่ประมูลมาก่อนก็เสียใจสิครับ ทำร้ายผมได้ลงคอ
แล้วถ้ามันเป็นหมวกใหม่ที่แย่กว่าเดิม คนที่ประมูลมาได้ก็เครียดสิ ห่วยกว่าแต่แพงกว่า
เพราะฉะนั้ันของเดิมน่ะดีแล้ว ถ้าดีหรือแย่กว่าผมว่ามันจะแย่กว่านี้

อีกอย่างหมวกประมูลก็ไม่ได้สวยมากนิ ดีแค่ความสามารถ และก็ ค่าเนียมการประมูลน่ะผมว่าได้ไม่เยอะหรอก เพราะเขาประมูลกันจริงก็ประมูลกันช่วงท้าย

แต่อยากให้มีบิลล่าด้วยก็ดีนะ เงินจะได้ไม่เฟ้อ เพราะคนเปิดหาสมุนไพรเยอะเหลือเกิน
คนรวยมีเยอะกว่า 1000 เอ็มครับ เพราะงั้นเราประมูลสู้เขาไม่ได้หรอก ไม่รุว่าใกล้หลักหมื่นยัง อันนี้รับประกันได้

เค้าโวยกันกระทู้อื่นจนเบื่อแล้ว ลองไปย้อนๆอ่านดูมา   ที่คุณว่าหนะ มีมาหมดแล้วคนที่ประมูลก่อนหน้าออกมาพูดแล้วเยอะแยะ
พูดจนเบื่อแล้วไปตามอ่านๆดู

ก็แค่บอกว่ามาพูดแทนละได้อะไรกับเขาเหรอประมาณนั้น เพราะรู้ว่าคนประมูลเก่าก็โวยอะครับ
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

Re: ประจานทีมงาน ..เรื่องการประมูลของ
« ตอบ #181 เมื่อ: 30-05-2011, 18:57:00 »

ที่จริงเค้าบอกเป็นของ1ชิ้นในเกมส์ แต่เค้าเอาของเก่ามาโละขายใหม่    มันก็คงจะไม่เทพหล่ะสิครับ ??

ทีมงานเอาของเก่ามารีใหม่แบบนี้มันน่าเกลียดเน้อ ^^

~
Bisun_kung
Jr. Member
**

« ตอบ #182 เมื่อ: 31-05-2011, 03:16:05 »

คือผมเห็นใจทีมงานนะ ที่มีหลายท่านบอกมาว่า ทีมงานเค้าก็เป็นพนักงานทำงานไปของเค้า

แต่ เรื่องโปรโมชั่น หรืออะไรต่างๆเนี่ย พี่บิ๊กสั่งมา

งั้นผมขอลงที่พี่บิ๊กดีกว่าครับ และดูเหมือนว่าคนที่รับหน้าจะเป็นทีมงาน จีเอ็มที่อยู่ใกล้ชิดกับผู้เล่นมากที่สุด มารับหน้าแทน ทั้งๆที่หลายท่านอาจจะคิดในใจด้วยซ้ำว่า
"[ข้าพเจ้า]เกี่ยวอะไรด้วย" "ก็มันเรื่องของพี่บิ๊กเขา [ข้าพเจ้า]จะรู้ไม๊" ผมจึงอยากขอพูดเลยครับว่า

ท่านพี่บิ๊กทั้งหลาย ท่านเคยลงมาดูบอร์ดบ้างไหม เคยดูผู้เล่นบ้างไหม ท่านเอาแต่เสกโปร เสกของประมูลยัดๆเอาตังกับผู้เล่นท่าเดียว
ท่านเคยคิดถึงจิตใจของผู้เล่นบ้างไหม ผมก็เป็นคนหนึ่งละครับที่รักเกมนี้มาก แต่การที่เกมคนไทยด้วยกันเอง มาสูบเงินคนไทยด้วยกันเอง มันสมควรเหรอ
ไม่ใช่ว่าไม่ให้นะครับ แต่ควรไม่มากเกินไป

เกมนี้ให้อะไรกับผมเยอะ และหลายท่านก็เช่นกัน ก็เพราะรักแหละครับ เลยมาบ่น มาติ มาด่าเลยด้วยซ้ำ เพราะอยากให้มันดีขึ้นๆ

อยากเห็นทีมงานที่ไม่มีชื่อในผู้ออนไลน์บอร์ดเป็นสี เขียว น้ำเงิน ส้ม  เช่น จีเอ็มครูอุ้ย จีเอ็มหมูอ้วนน่ารักจัง จีเอ็มนิคกี้ จีเอ็มจินนี่ จีเอ็มหลี่หมิง อาจารย์ ย.ยุ่น และอีกหลายท่านที่มาตอบบอร์ด
เพราะผมก็รู้อยู่ ว่าเหนื่อย เครียด กับการทำงานแค่ไหน และต้องขอขอบคุณทุกท่านที่อยู่ใกล้ชิด และดูแลพวกเรา เหล่าผู้เล่นเสมอมาครับ

ปล. ผมนั่งอ่านบอร์ดจนตี 3 อ่านทุกหน้านะครับ ถึงได้มาโพสลง มีปัญหาอะไร หรือมีผลกระทบรุนแรงกับท่านไหนก็ขออภัยด้วยนะครับ
-Xx_ProFessiOnaL_xX-
Jr. Member
**

« ตอบ #183 เมื่อ: 31-05-2011, 22:57:42 »

อ้างจาก: JASPAL ที่ 23-05-2011, 22:35:34
มีใครรู้มั่งครับ ว่า pc เป็นหัวกิลใหญ่ๆ ของ Sv.สวรรค์ หรือเปล่า พอดีกำลังสงสัยอาไรหลายๆอย่างที่มันทำให้คิดว่าเค้าน่าจะเป็นนะครับ
             laugh laugh laugh laugh เคยสงสัยตัวเองบ้างป่ะ   laugh laugh laugh

-Xx_ProFessiOnaL_xX-
Jr. Member
**

« ตอบ #184 เมื่อ: 31-05-2011, 23:02:08 »

อ้างจาก: JASPAL ที่ 25-05-2011, 10:48:41
อ้างจาก: Fox ที่ 24-05-2011, 19:40:15
อ้างจาก: เปลี่ยนชื่อหนีคดี ที่ 24-05-2011, 11:25:48
อ้างจาก: вιiz ที่ 24-05-2011, 09:48:42
อ้างจาก: DOmAkAjanG.CBZ ที่ 23-05-2011, 22:37:04
อ้างจาก: JASPAL ที่ 23-05-2011, 22:35:34
มีใครรู้มั่งครับ ว่า pc เป็นหัวกิลใหญ่ๆ ของ Sv.สวรรค์ หรือเปล่า พอดีกำลังสงสัยอาไรหลายๆอย่างที่มันทำให้คิดว่าเค้าน่าจะเป็นนะครับ

ไม่รู้เหมือนกันอยู่สวรรค์มาเป็นปีปี ยังไม่คุ้นชื่อนี้เลยอะ

อาจจะนะ ไม่แน่ใจ แต่พี่แกก็เล่นหลายตัว  ใช่
ใช่เบลดหญิงอยู่กิลพ่อลูกอ่อนป่ะเคยรู้จักกันอยู่แต่นานมาแล้วจำไม่ได้ว่าชื่อแป้งหรือเปล่าไม่แน่ใจเพราะไม่ได้ออนสวรรค์นานแล้ว และเท่าที่จำได้คุณเธอเล่นมานานแล้วน๊ะเห็นตั้งแต่สมัยจตุกรยังมีแมพเดียวอยู่เลยแต่ไม่รู้ว่าเล่นอาชีพไรมั่งรู้แต่ตัวเบลด

ป.ล.เจ้าตัวจะว่าอะไรหรือเปล่าเนี่ย

คุ้นๆนะ เล่นมานานแล้วนี่คนนี้ ชื่อแป้งอะไรสักอย่างนี่แหละ
วันๆเห็นทำแต่การงานลอกหนังทำอาหารอยู่แถวๆเรด กับชอบเอาบอสไปปล่อย ขุดๆแร่อยู่โดนลูกหลงตายประจำ
เล่นนานแล้วแต่หลายๆคนไม่เคยเห็นนี่ สงสัยเจ้าตัวไม่ค่อยสุงสิงกะใครเท่าไหร่มั้ง   laugh  laugh

คนนี้ใช่มัี๊๊ยที่ประมูลได้หมวก(สวรรค์)ไป
คุณ jaspal สนใจอะไรคนนี้เป็นพิเศษเหรอ

ที่สนใจก็คือช่วงเทศกาลของขวัญ คุณ pc เค้าเปิดได้ของขวัญเยอะมากๆ หมายถึงต้องมีเงินโซลที่ซื้อกุญแจทองเยอะมากๆ และมาชนะการประมูลในคราวนี้อีก ประเด็นก็คือ มีความเป็นไปได้ 2 อย่าง คือ กรณี ที่ 1 เค้าต้องลงทุนกับเกมส์ อสุราโดยการเติมเงินโซลเยอะมากๆ อาจจะถึง 50k+ ด้วยซ้ำไป  หรือ กรณีที่ 2 เป็นหัวหน้ากิลใหญ่ 1 ใน 4 กิล (แคส,โป่ย,วุ้น,ฟรี) เพราะหัวกิลเวลาลูกกิลใช้โซลจะได้ส่วนแบ่งประมาณ 10% ของโซลที่ลูกกิลใช้ คิดเล่นๆ ลูกกิล 1 คน เติมโซลซื้อเส้นหรือโซลอื่นๆ 34900 โซล หัวหน้ากิลได้ 3490 โซล ถ้า 10 คน ก็ 34900 ถ้า 100 ก็คูนกันไป ทำให้มีความเป็นไปได้ว่าเค้าจะมีโซลเหลือเฟือฝนการประมูลครั้งนี้
ปล.อันนี้เป็นแค่ข้อสันนิษฐานนะครับ แต่ก็อยู่ในความเป็นไปได้
                  laugh laugh laugh  วิเคราะห์ได้ มั้วมาก  laugh laugh laugh

JASPAL
Jr. Member
**

« ตอบ #185 เมื่อ: 02-06-2011, 01:28:22 »

ก่อนอื่นขอโทษคุณ pc ที่ผมบังเอิญพาดพิงแล้วก็มาตอบผิดกระทู้ๆ จริงๆแล้วจะไปถามอีกกระทู้นึงที่ติดตามการประมูล ที่ว่าคุณ pc เป็นผู้ชนะไปนะครับ ส่วนคุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX-  ที่มาว่าคนอื่นมั่วนะ เล่นอ้างถึงคนอื่นซะยาวเลยหมายถึงที่คุณอ้างถึงนะข้อความทั้งหมดมั่วหมดเลยใช่ไหมครับ ถ้าคุณต้องการเจาะจงว่าผมมั่ว ก็ช่วยกรุณา แจงทีละประเด็นนะครับว่ามั่วตรงไหน ส่วนที่ผมสงสัยน่ะไม่มีอาไรมากจะแจงสักเล้กน้อยนะครับ เริ่มจาก ผมมารู้จักคน pc 9 ช่วงเทศกาลกล่องของขวัญ ตอนคริสมาส ที่เปิดกล่องกัน คุณ pc พี่ท่านได้ของแรร์ไปเยอะมากๆ ไม่รวม ของจากกล่องชิงโชค จากต้นไม้ ประเด็นก็คือ เค้าอาจมีเงิน M มากพอที่จะซื้อกุญแจทองจากห่อเหลือง หรือ เติมโซลเอา โดยนับจากตอนนั้นจนถึงตอนนี้ หากจะรวมที่เค้าชนะประมูล 1.6 M โซลด้วยแล้ว หมายถึงถ้าเติมเงินจริงใส่ไปก็น่าจะ 50K บาท ตรงนี้ผมมั่วตรงไหนครับ คุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX- มันก้แค่ความน่าจะเป็น ส่วน อีกประเด็นนึงที่ว่าเค้าอาจเป็นหัวกิลใหญ่หรือไม่นั้น มันคือความน่าจะเป็นอีกนั่นแหละครับ เจ้าตัวก็บอกแล้ว่าเป็นหัวกิลพ่อลูกอ่อน สำหรับ ตัวละครที่ชื่อ pc นะครับ แต่ตัวละครอื่นในไอดีเดียวกันอาจจะเป็นชื่ออื่นๆก้ได้อันนี้ผมไม่รู้ รู้แต่ว่า เวลาเติมเงินโซล นั้น สามารใช้เงินโซลได้ทุกตัวละคร สำหรับไอดีนั้นๆ สุดท้ายนะครับ คุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX-  ถ้าจะว่าใคร ช่วยแจกแจงทีละประเด็นไปเลยนะครับ ไม่ใช่เหมาดรวมทั้งข้อความ 
JASPAL
Jr. Member
**

« ตอบ #186 เมื่อ: 02-06-2011, 01:39:55 »

อ้างอิงเรื่องจากเติมของลูกกิลแล้วหัวกิลได้โซลนะครับ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=9847.0    ปัจจุบันมันไม่ใช่ตามประกาศและ น่าจะตามเรป บนๆบอก หัว กับ รอง  น่าจะ 5% กับ 3%  อันนี้หรือเปล่าครับที่ว่าผมมั่ว  คุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX-
JASPAL
Jr. Member
**

« ตอบ #187 เมื่อ: 02-06-2011, 01:47:30 »

ไหนๆก้ปั่นกระทู้และ ขออีก เรป คุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX-  ลองเสนอความเป็นไปได้สิครับว่า การที่คนจะชนะการประมูลเงินโซล 1.6 M โซล ได้นั้น มีกี่กรณี(การได้มาของเงินโซล) มีความเป็นไปได้ในเรื่องอะไรบ้าง ลองตอบผมดูนะครับจะรอ
mirumu
Newbie
*

« ตอบ #188 เมื่อ: 02-06-2011, 09:40:13 »

กะบอกแล้วให้กระซิบมาถามม  อะคุณ jaspal  เราอะไม่ได้เป็นหัวกิลใหญ่เลย วันๆ ฟอกหนังขายของ ทำอาหารเล่นไปวันๆ ขู่ลูกกิลมั่งหลอกแกล้งลูกกิล สนุกไปวันๆเอง บางทีก้อไม่ได้ออนเบลดอะ คุณ jaspal มีอะไรก้อซิบมาตัว li-w-il นะ
<นายพล>IvIazaiviuneiiz[For l3aTTle]
Jr. Member
**

.:: P I2 A K A S I T ::.

« ตอบ #189 เมื่อ: 02-06-2011, 12:15:53 »

jaspal ไปยุ่งอะไรกับเขา เงินก็เงินเขา หรือไม่จริง

God_Anell
Newbie
*

เชิญสปอยล์ให้เต็มที่

« ตอบ #190 เมื่อ: 02-06-2011, 12:51:56 »

อ้างจาก: JASPAL ที่ 02-06-2011, 01:28:22
ก่อนอื่นขอโทษคุณ pc ที่ผมบังเอิญพาดพิงแล้วก็มาตอบผิดกระทู้ๆ จริงๆแล้วจะไปถามอีกกระทู้นึงที่ติดตามการประมูล ที่ว่าคุณ pc เป็นผู้ชนะไปนะครับ ส่วนคุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX-  ที่มาว่าคนอื่นมั่วนะ เล่นอ้างถึงคนอื่นซะยาวเลยหมายถึงที่คุณอ้างถึงนะข้อความทั้งหมดมั่วหมดเลยใช่ไหมครับ ถ้าคุณต้องการเจาะจงว่าผมมั่ว ก็ช่วยกรุณา แจงทีละประเด็นนะครับว่ามั่วตรงไหน ส่วนที่ผมสงสัยน่ะไม่มีอาไรมากจะแจงสักเล้กน้อยนะครับ เริ่มจาก ผมมารู้จักคน pc 9 ช่วงเทศกาลกล่องของขวัญ ตอนคริสมาส ที่เปิดกล่องกัน คุณ pc พี่ท่านได้ของแรร์ไปเยอะมากๆ ไม่รวม ของจากกล่องชิงโชค จากต้นไม้ ประเด็นก็คือ เค้าอาจมีเงิน M มากพอที่จะซื้อกุญแจทองจากห่อเหลือง หรือ เติมโซลเอา โดยนับจากตอนนั้นจนถึงตอนนี้ หากจะรวมที่เค้าชนะประมูล 1.6 M โซลด้วยแล้ว หมายถึงถ้าเติมเงินจริงใส่ไปก็น่าจะ 50K บาท ตรงนี้ผมมั่วตรงไหนครับ คุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX- มันก้แค่ความน่าจะเป็น ส่วน อีกประเด็นนึงที่ว่าเค้าอาจเป็นหัวกิลใหญ่หรือไม่นั้น มันคือความน่าจะเป็นอีกนั่นแหละครับ เจ้าตัวก็บอกแล้ว่าเป็นหัวกิลพ่อลูกอ่อน สำหรับ ตัวละครที่ชื่อ pc นะครับ แต่ตัวละครอื่นในไอดีเดียวกันอาจจะเป็นชื่ออื่นๆก้ได้อันนี้ผมไม่รู้ รู้แต่ว่า เวลาเติมเงินโซล นั้น สามารใช้เงินโซลได้ทุกตัวละคร สำหรับไอดีนั้นๆ สุดท้ายนะครับ คุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX-  ถ้าจะว่าใคร ช่วยแจกแจงทีละประเด็นไปเลยนะครับ ไม่ใช่เหมาดรวมทั้งข้อความ 

สงสัยอะไรซิปมาครับ God_Anell

ความแตกต่างระหว่าง “ เวลา”  กับ “ นาฬิกา”
JASPAL
Jr. Member
**

« ตอบ #191 เมื่อ: 02-06-2011, 16:23:36 »

3 เรป บนผมจบแล้วครับขอโทษที่ต้องเปิดประเด็นขึ้นมาครับ แบบว่า คุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX-  เล่นกล่าวหาผม ก็เลยต้องอ้างถึงอีกครั้ง ขอโทษนะครับ( 3เรป บน)
JASPAL
Jr. Member
**

« ตอบ #192 เมื่อ: 02-06-2011, 16:40:59 »

อ้างจาก: <นายพล>IvIazaiviuneiiz[For l3aTTle] ที่ 02-06-2011, 12:15:53
jaspal ไปยุ่งอะไรกับเขา เงินก็เงินเขา หรือไม่จริง
ผมไม่ได้ยุ่งครับ และก็จริงอย่างที่คุณพูดครับว่าเงินของเขา แต่ที่ผมเข้ามาถามซอกแซก ผิดกระทู้ก็เพราะ ผมไม่เห็นด้วยกับผู้เล่นหลายๆคนที่ พูดเชิงส่อเสียดเกี่ยวกับผู้ชนะการประมูล ไปในทางไม่ดี  ก็เลยอยากจะเสนอแนวคิดให้คนอื่นๆเค้าเห็นว่าเงินที่ประมูลถ้าเป็นการเติมโซลเองก็เป็นเพราะความชอบของเค้า ไม่ว่าเค้าจะเติมเท่าไรก็ตามก็เงินของเค้า(ตรงจุดนี้ผิดเองที่ไม่ได้ขยายความตั้งแต่แรก) ส่วนแนวคิดที่ 2 เอาเป็นสมมุติไม่ใช่คุณ pc นะครับ เอาเป็นผู้ชนะประมูลรายอื่นละกัน เกิดผู้ชนะรายนั้น บอกว่า เงินโซลที่นำมาประมูล ตัวเองไม่เคยเวิมโซลเลยเนื่องมาจากเป็นหัวกิลใหญ่ SV PK(ก็ได้)  ถ้ามีคนออกมายอมรับตรงนี้ ผมอยากรู้นะครับว่าจะมีคนว่าผู้ชนะประมูลว่าโง่ อีกหรือเปล่าอยากรู้จริงๆ สุดท้ายขอโทษ คุณ pc ที่ผมพาดพิง ต่อไปจะไม่อ้างถึงแล้วครับ เหลือแต่เคลียร์กับคุณ -Xx_ProFessiOnaL_xX-  เท่านั้น คนอื่นๆ ผมจบแล้วนะครับ
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #193 เมื่อ: 02-06-2011, 16:56:57 »

อ้างจาก: Bisun_kung ที่ 31-05-2011, 03:16:05
คือผมเห็นใจทีมงานนะ ที่มีหลายท่านบอกมาว่า ทีมงานเค้าก็เป็นพนักงานทำงานไปของเค้า

แต่ เรื่องโปรโมชั่น หรืออะไรต่างๆเนี่ย พี่บิ๊กสั่งมา

งั้นผมขอลงที่พี่บิ๊กดีกว่าครับ และดูเหมือนว่าคนที่รับหน้าจะเป็นทีมงาน จีเอ็มที่อยู่ใกล้ชิดกับผู้เล่นมากที่สุด มารับหน้าแทน ทั้งๆที่หลายท่านอาจจะคิดในใจด้วยซ้ำว่า
"[ข้าพเจ้า]เกี่ยวอะไรด้วย" "ก็มันเรื่องของพี่บิ๊กเขา [ข้าพเจ้า]จะรู้ไม๊" ผมจึงอยากขอพูดเลยครับว่า

ท่านพี่บิ๊กทั้งหลาย ท่านเคยลงมาดูบอร์ดบ้างไหม เคยดูผู้เล่นบ้างไหม ท่านเอาแต่เสกโปร เสกของประมูลยัดๆเอาตังกับผู้เล่นท่าเดียว
ท่านเคยคิดถึงจิตใจของผู้เล่นบ้างไหม ผมก็เป็นคนหนึ่งละครับที่รักเกมนี้มาก แต่การที่เกมคนไทยด้วยกันเอง มาสูบเงินคนไทยด้วยกันเอง มันสมควรเหรอ
ไม่ใช่ว่าไม่ให้นะครับ แต่ควรไม่มากเกินไป

เกมนี้ให้อะไรกับผมเยอะ และหลายท่านก็เช่นกัน ก็เพราะรักแหละครับ เลยมาบ่น มาติ มาด่าเลยด้วยซ้ำ เพราะอยากให้มันดีขึ้นๆ

อยากเห็นทีมงานที่ไม่มีชื่อในผู้ออนไลน์บอร์ดเป็นสี เขียว น้ำเงิน ส้ม  เช่น จีเอ็มครูอุ้ย จีเอ็มหมูอ้วนน่ารักจัง จีเอ็มนิคกี้ จีเอ็มจินนี่ จีเอ็มหลี่หมิง อาจารย์ ย.ยุ่น และอีกหลายท่านที่มาตอบบอร์ด
เพราะผมก็รู้อยู่ ว่าเหนื่อย เครียด กับการทำงานแค่ไหน และต้องขอขอบคุณทุกท่านที่อยู่ใกล้ชิด และดูแลพวกเรา เหล่าผู้เล่นเสมอมาครับ

ปล. ผมนั่งอ่านบอร์ดจนตี 3 อ่านทุกหน้านะครับ ถึงได้มาโพสลง มีปัญหาอะไร หรือมีผลกระทบรุนแรงกับท่านไหนก็ขออภัยด้วยนะครับ

กดLIKEเลยได้มั้ยทอย  รัก รัก รัก

ช่วยไปบอกพี่บิ๊กของท่านด้วยนะครับ ว่า "เอาใจเขามาใส่ใจเราบ้าง"

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
<นายพล>IvIazaiviuneiiz[For l3aTTle]
Jr. Member
**

.:: P I2 A K A S I T ::.

« ตอบ #194 เมื่อ: 02-06-2011, 17:03:05 »

อ้างจาก: -Xx_ProFessiOnaL_xX- ที่ 31-05-2011, 22:57:42
             laugh laugh laugh laugh เคยสงสัยตัวเองบ้างป่ะ   laugh laugh laugh
เวลากล่าวพาดพิงใคร กรุณาเคียร์ให้มันกระจ่าง ที่คุณพิมพ์มันทำให้ เขากลายเป็นผู้ต้องสงสัย คนซวยเป็นเจ้าตัวเขา เขาเล่นของเขาดี ๆ ตังค์เขาก็จ่ายของเขา คงจะพอเข้าใจนะครับ ผมก็เป็นคนนึงของกิลนี้ ถ้าผมจะพูดเชิงปกป้อง ผมคงมีสิทธิ์นะ

ป้าย:
หน้า: 1 ... 11 12 [13] 14