GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2]
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการนับเวลาของยาไม่เวล 3 วัน  (อ่าน 190 ครั้ง)
ปิศาจ
Full Member

Re: สอบถามเรื่องการนับเวลาของยาไม่เวล 3 วัน
« ตอบ #15 เมื่อ: 23-05-2011, 15:00:33 »

ครับขอบคุณครับ  เดียววันนี้จะลองกะไอดีทหารที่สร้างเอาไว้ดูครับ (ถ้ากลับบ้านไม่ดึกอะนะ)

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
I3.8I
Jr. Member
**

Re: สอบถามเรื่องการนับเวลาของยาไม่เวล 3 วัน
« ตอบ #16 เมื่อ: 23-05-2011, 16:13:55 »

1.  คุณได้ยาไม่เวล 3 วันจากไหนครับ  จากเติมจาก รหัสแจก Newslesster หรือ  ได้จากเพิ่งซื้อโดยตรงกับ อคาเดมี หรือว่าได้จาก กิจกรรม  (เพราะถ้าคุณได้ 2 ชม. จริง ไม่แน่ว่าอาจเกิดจาก ไอเท็มที่ได้จากแต่ละที่อาจไม่สมบูรณ์ )

ตอบ. ซื้อเอาครับ แล้วก็เอาอีกตัวห่อ เดลมาให้

2.  ยานี้คุณเพิ่งซื้อตอนมันประกาศ ว่าให้ซื้อได้ที่อคาเดมีเลยในการ Login ครั้งนั่น หรือว่าซื้อไว้นานแล้ว  (ไม่ทราบว่า GM ใช้เงื่อนไขยังไงว่าให้ 2 หรือ 1 ชม. เช็คจากอะไร แต่อาจเกิดจากตรงจุดนี้ว่า ซื้อไว้นานแล้วตอนที่ไม่ได้เกิน 7 วัน มันเลยบันทึกไว้ว่า เกิน 3 วันเลยได้ ชม.เดียว

ตอบ. มันบอกคับ มันขึ้นว่า คุณได้สิทธิ์ในการใช้ยาฯ ผมก็เลยเอาตัวที่มีโซล ซื้อ แล้วก็เดลมาให้

3.  ระบบนับวันอาจจะผิด หรือว่าผลจากเซฟ โรล หรือหลุดมีผลกับการนับเวลา  เลยอยากทราบวันเวลา เอาแบบที่พอจำได้ก็ได้คับ ถ้าจะให้ดีเอาเวลาที่แน่นอนก่อนและหลังคุณ login จะดีมาก

ตอบ. เป็นเดือนเลยครับ ผมปั้นไว้หลายตัวน่ะ แล้วก็ไม่ได้เล่น

อนาคต : สิ้นหวัง
ป้าย:
หน้า: 1 [2]