GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เทร เป็นกันบ้างรึเปล่าครับ  (อ่าน 344 ครั้ง)
Amerigan_Candy
Full Member

เทร เป็นกันบ้างรึเปล่าครับ
« เมื่อ: 21-05-2011, 12:15:32 »

คือไม่รู้เป็นกันบ้างรึเปล่านะครับ สำหรับ c3 หยุดเวลา เป็นงี้ครับ
เวลาไปตีบอส เเล้ว ใช้หยุดเวลา เจ้าตัวจะไม่สามรถยิงบอสได้ ยิงได้เเค่ทีละดอก เเละผู้เล่นในปาร์ตี้ ก็ไม่สามารถโจมตีบอสขณะติดหยุดเวลาได้
คือตีเเล้วไม่ต่อเนื่องอะครับ ผมเอาเทรยิงก็ยิงได้เเค่นัดเดียว บางรอบยิงไม่ออกย้ำวายิงไมออกครับคือกดทีเป้าหมายละไม่ยอมยิง (ไม่รู้ว่าบัครึมันแขวนพระไร)
ในขณะเดียวกันใช้เเอสพุ่งใสเป้าหมายก็โจมตีเเค่ตอนพุ่ง ครั้งเดียวครับ ไม่ตีต่อ เลยอยากทราบว่าเพื่อนๆเป็นเเบบผมมั่งมั๊ยครับถ้าบอสติดหยุดละเราจะยิงไม่ออก หรือออกก็ออกเเค่นัดเดียวปกติมันต้องยิงต่อเนื่อง
ในที่นี้เฉพาะบอสนะครับ มินิผมตีได้ปกติ เเต่บอส เรียกมา 9 ตัวเป็นทั้ง 9 ตัว มา 3 อาทิตย์เเล้วครับ

สวนในปาร์ตี้ ในทีนี้ผมลองเเคเเอสนะครับ ที่ไม่สามารถโจมตีต่อเนื่องได้เวลาบอสติดหยุดเวลา

ถ้าไงฝาก ทีมงานรบกวนเเก้ไขด้วยครับ ลำบากจริงๆ  (ไมตอนวอไม่เห็นเป็นวะ)

ปล. กิดพสุธาไหงมาชดเชยให้เพิ่มเปอไมไม่ชดเชยเพิ่มอัตรา ดรอป ไปละครับไม่เข้าใจ  กลัวของล้นเซิฟเหรอครับ  Huh?

DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

Re: เทร เป็นกันบ้างรึเปล่าครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-05-2011, 12:22:08 »

เข้ามาอ่านเฉย ๆ นะ แบบว่าเทรผม ยังไม่มีคลาส 3
ยังไงจะรอดูว่าเป็นที่อะไรและทีมงานจะแก้ยังไง
ชอบ ๆ เรื่องแบบนี้ อิอิอิ

DarkEagle
Sr. Member

Re: เทร เป็นกันบ้างรึเปล่าครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 21-05-2011, 12:24:27 »

แจ้งไปแล้วครับ กำลังดำเนินการแก้ไขอยู่มั้งครับ ไม่รู้คิวที่เท่าไหร่ ช่วงนี้บัคเพียบเห็นใจพี่แก  อดทนรอหน่อยครับ เทรผมก็ง่อยกินเหมือนกัน 555+   ของพวกนี้ละเอียดอ่อน เร่งเอาไวมากๆอาจจะมีบัคอื่นตามมาอีกเพียบ แต่ช้ามากเกินก็จะเจอคอมเม้นอีกเพียบเช่นกัน 555+

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-05-2011, 12:28:45 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 21-05-2011, 12:24:27
แจ้งไปแล้วครับ กำลังดำเนินการแก้ไขอยู่มั้งครับ ไม่รู้คิวที่เท่าไหร่ ช่วงนี้บัคเพียบเห็นใจพี่แก  อดทนรอหน่อยครับ เทรผมก็ง่อยกินเหมือนกัน 555+   ของพวกนี้ละเอียดอ่อน เร่งเอาไวมากๆอาจจะมีบัคอื่นตามมาอีกเพียบ แต่ช้ามากเกินก็จะเจอคอมเม้นอีกเพียบเช่นกัน 555+

ไอทีปรับผอบอะผมไม่ซีเรียสเท่าไหร่  เบื่อตรงเวลาชนบอสนี่เเหละ ผอบโดนสกิลไปด้วย นี่ขนาดผมใช้เทคนิคย้ายผอบลงไปล่างเเล้วนะ
บอสยังจู่โจมเฉียบพลันลงไปตบอีก เเทบคลั่งอะเมื่อวานผม  Angry Angry Angry

DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 21-05-2011, 12:35:42 »

อ้างจาก: HypNos- ที่ 21-05-2011, 12:28:45
อ้างจาก: DarkEagle ที่ 21-05-2011, 12:24:27

ไอทีปรับผอบอะผมไม่ซีเรียสเท่าไหร่  เบื่อตรงเวลาชนบอสนี่เเหละ ผอบโดนสกิลไปด้วย นี่ขนาดผมใช้เทคนิคย้ายผอบลงไปล่างเเล้วนะ
บอสยังจู่โจมเฉียบพลันลงไปตบอีก เเทบคลั่งอะเมื่อวานผม  Angry Angry Angry

ผมล่าบอสต้องเตรียมผอบไว้หลายอันเลยละ เรื่องค่าความเชื่องไม่เคยสนใจเลย ตั้งแต่ปรับแบบใหม่มาไม่รู้จะเอาไว้ทำอะไร ไม่ได้ควบคุมไปไหน ยังไงตายหลายรอบมันก็เข้าผอบอยู่ดี  ตอนนี้กายเดินห่างพระไม่ได้อีก  บางทีกายเดินไปหาบอส บอสพุ่งใส่คู่หูก่อนเลย บอสไม่ตีคู่หู ลูกน้องมันก็ออกมารุมตาย ไหนจะบอสบางตัวมีสิกวรอบตัวอีก งามไส้   บางทีผมก็ไม่เปิดมันเลยละ ล่าแบบเก่าไม่ใช้เลย มันรำคาญ  เวลาเวลมอนเวลสูงๆก็เหมือนกัน ต้องพกไปหลายๆอัน ใครมีตัวเดียวสกิวเก่งๆก็นั่งรอไป 10 นาที  เอาออกมาเวลอีก 10 นาทีเข้าไปใหม่ 555+ หนุกหนาน  คนเวลโขนน่าสงสารสุด มอนแมบโขนเกิดทีรุมตุ๊บๆๆๆ คู่หูตาย ดีไม่ดีเจ้าของก็ม่องไปด้วย  อย่างว่า คนเล่นไม่ได้ทำ คนทำไม่ได้เล่น

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 22-05-2011, 10:03:02 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 21-05-2011, 12:35:42
อ้างจาก: HypNos- ที่ 21-05-2011, 12:28:45

ผมล่าบอสต้องเตรียมผอบไว้หลายอันเลยละ เรื่องค่าความเชื่องไม่เคยสนใจเลย ตั้งแต่ปรับแบบใหม่มาไม่รู้จะเอาไว้ทำอะไร ไม่ได้ควบคุมไปไหน ยังไงตายหลายรอบมันก็เข้าผอบอยู่ดี  ตอนนี้กายเดินห่างพระไม่ได้อีก  บางทีกายเดินไปหาบอส บอสพุ่งใส่คู่หูก่อนเลย บอสไม่ตีคู่หู ลูกน้องมันก็ออกมารุมตาย ไหนจะบอสบางตัวมีสิกวรอบตัวอีก งามไส้   บางทีผมก็ไม่เปิดมันเลยละ ล่าแบบเก่าไม่ใช้เลย มันรำคาญ  เวลาเวลมอนเวลสูงๆก็เหมือนกัน ต้องพกไปหลายๆอัน ใครมีตัวเดียวสกิวเก่งๆก็นั่งรอไป 10 นาที  เอาออกมาเวลอีก 10 นาทีเข้าไปใหม่ 555+ หนุกหนาน  คนเวลโขนน่าสงสารสุด มอนแมบโขนเกิดทีรุมตุ๊บๆๆๆ คู่หูตาย ดีไม่ดีเจ้าของก็ม่องไปด้วย                         อย่างว่า คนเล่นไม่ได้ทำ คนทำไม่ได้เล่น

Like +100 

mickydekdee
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 22-05-2011, 10:06:47 »

อ้างจาก: HypNos- ที่ 22-05-2011, 10:03:02
อ้างจาก: DarkEagle ที่ 21-05-2011, 12:35:42

ผมล่าบอสต้องเตรียมผอบไว้หลายอันเลยละ เรื่องค่าความเชื่องไม่เคยสนใจเลย ตั้งแต่ปรับแบบใหม่มาไม่รู้จะเอาไว้ทำอะไร ไม่ได้ควบคุมไปไหน ยังไงตายหลายรอบมันก็เข้าผอบอยู่ดี  ตอนนี้กายเดินห่างพระไม่ได้อีก  บางทีกายเดินไปหาบอส บอสพุ่งใส่คู่หูก่อนเลย บอสไม่ตีคู่หู ลูกน้องมันก็ออกมารุมตาย ไหนจะบอสบางตัวมีสิกวรอบตัวอีก งามไส้   บางทีผมก็ไม่เปิดมันเลยละ ล่าแบบเก่าไม่ใช้เลย มันรำคาญ  เวลาเวลมอนเวลสูงๆก็เหมือนกัน ต้องพกไปหลายๆอัน ใครมีตัวเดียวสกิวเก่งๆก็นั่งรอไป 10 นาที  เอาออกมาเวลอีก 10 นาทีเข้าไปใหม่ 555+ หนุกหนาน  คนเวลโขนน่าสงสารสุด มอนแมบโขนเกิดทีรุมตุ๊บๆๆๆ คู่หูตาย ดีไม่ดีเจ้าของก็ม่องไปด้วย                         อย่างว่า คนเล่นไม่ได้ทำ คนทำไม่ได้เล่น

Like +100 

Like +1000 

ดร.วิกานดา
Jr. Member
**

ปิงเองค่ะ

« ตอบ #7 เมื่อ: 23-05-2011, 00:07:33 »

+10000000000000000    ครูอุ้ยงานเข้า   เป็นเหมือนกันค่ะ หยุดเวลาเเล้วยิงออกทีละดอก  เพื่ออะไรหรอค่ะ  เเล้วจะกดฮึดสู้เช่า ทำ เหี้..............   อะไรเปลือง  ส่วนเรื่องชนบอส หรอ พักไปยาวๆๆๆเลย  เดี๋ยวนี้เอาวิตีเเล้วเเรงกว่าเยอะ  เอาเทรตีเสียเวลากว่าจะตาย เเต่ก่อนตีคนเดียวไม่มีพระกาย 5-10นาทีก็ตาย  เดี่ยวนี้ตีประมาณครึ่งชัวโมง  หมด หมุดไปหลายพันดอก เป็นไงปรับโน้นปรับนี้ไม่เข้าเรื่อง  บัคกระจาย  ดิชั้นชื่อว่าต้องมีคนโทรไปด่าทีมงานมั้งเเหละ  เตรียมตัวไว้เลย รับสายด้วยนะ  บางทีชั้นอาจจะโทรไปด่าเองก็ได้ หมั่นใส้ อารมเสีย

--------------------------------------------------------------------------------
-Villainsz_"
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 23-05-2011, 20:50:36 »

คนเล่นไม่ได้ทำ คนทำไม่ได้เล่น    ลึกซึ้ง  ใช่ ใช่
-Villainsz_"
Newbie
*

« ตอบ #9 เมื่อ: 23-05-2011, 20:52:44 »

จขกท. เซิฟสวรรค์ใช่มั๊ย เห็นด้วยนะ เรื่องการชดเชยกิจกรรมพสุธนองเลือดอะ
ทำไมถึงไปเพิ่มเปอร์เซิฟ ไม่เพิ่มเปอร์เซ็นต์ ดรอป ให้ถูกต้องตามกิจกรรมอะครับทีมงาน ดรอป 2 ชม.ก็ยังดี  ไม่เข้าใจ
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #10 เมื่อ: 23-05-2011, 20:53:00 »

อ้างจาก: -Villainsz_" ที่ 23-05-2011, 20:50:36

คนเล่นไม่ได้ทำ คนทำไม่ได้เล่น    ลึกซึ้ง  ใช่ ใช่

ถ้าคนทำเล่นก็คงไม่มีใครทำอ่ะครับ เล่นอย่างเดียว

ส่วนถ้าคนเล่นไปทำ ผมว่าเกมล่มแน่ เอาแต่พวกเอื้อประโยชน์ให้ตัวเองแน่ๆ

ปล. ตามความคิดผมน่าจะเป็นแบบนี้แหละ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 03-06-2011, 17:36:03 »

ผู้ให้ บริการ กะ ผู้ใช้บริการ   คนละอย่างกันครับ  จะไม่เเคร์ลูกค้าบ้างเหรอ  บัคนี้ 1 เดือนกะ 2 วีคละครับ
ล๊อกกะทู้เลยนะ เด่ว จะเรยากัน

ป้าย:
หน้า: [1]