GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2
ผู้เขียน หัวข้อ: ประท้วง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  (อ่าน 499 ครั้ง)
Bisun_kung
Jr. Member
**

ประท้วง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
« เมื่อ: 20-05-2011, 16:15:56 »

ขอกล่าวถึงจุดประสงค์ของการตั้งกระทู้นี้ก่อนนะครับ

กระทู้นี้ผมตั้งเพื่อให้ผู้เล่นอสุราที่เล่นบอร์ดได้เอา อะไรที่อยากให้มี อยากให้ปรับ หรืออยากให้เปลี่ยน มาลงให้เต็มที่ จัดหนักๆเลย Evil
เพราะเท่าที่ทราบมา ทีมงานแทบไม่มาตอบบอร์ดผู้เล่นเลย แต่ก็รู้นะครับ ว่าทีมงานก็งานเยอะ ไม่ว่างมาตอบให้

แต่ก็อยากให้มาหน่อย เพราะมันเหมือนเป็นการไม่สนใจต่อลูกค้า และทำให้เกิดความไม่พอใจในกลุ่มผู้เล่นบางกลุ่ม

ใครอยากได้อะไร ลงมาเลยครับ ผมอยากได้เยอะ ยิ่งเยอะยิ่งดี ทีมงานจะได้สนใจบ้าง ส่วนตัวผมก็จะประท้วงเช่นกันฮ่าๆ laugh

ปล. Angry Angry Angry(สัญลักษณ์ของการประท้วงจ้า ฮ่าๆ)
Bisun_kung
Jr. Member
**

Re: ประท้วง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-05-2011, 16:19:17 »

ส่วนตัว จขกท. ขอประท้วงเรื่องแรกเลยเน้อ

คือเรื่องไอเทมสุ่มอ่ะครับ คือหลายงาน หลายกิจกรรมมาก รวมถึงเควสในเกมด้วย ทีมงานให้เป็นแบบ สุ่ม สุ่ม แล้วก็สุ่ม

แล้วโอกาสสุ่มก็ไม่บอก และพอผู้เล่นทำกัน มันก็ไม่ได้ ไม่ได้ ไม่ได้ และไม่ได้
ยกตัวอย่างกิจกรรม เวียนเทียนปีนี้เลยครับ ที่ทางทีมงานบอกว่าสุ่ม แล้วพอบางคนไปทำจริงๆอ่ะครับ

ได้แต่เหรียญกิจ เหรียญกิจ เหรียญกิจ แล้วใครจะมีกำลังใจทำต่อล่ะครับ
บางคนหาดอกไม้บูชาพระมาเป็นร้อยเป็นพัน อัดเหรียญกิจเป็น 80% แล้วคิดว่ามันสุ่มอีกเหรอ?

ผมว่่า ทีมงานควรเปลี่ยนระบบสุ่มนะครับ ให้มันเป็นสุ่มจริงๆบ้างเถอะ สงสารผู้เล่นบ้าง

Angry Angry Angry
DarkEagle
Sr. Member

Re: ประท้วง!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-05-2011, 16:21:04 »

Huh? 

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
มารศาสตรา
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-05-2011, 17:10:26 »

Huh? ด้วยอีกคน
~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-05-2011, 17:46:00 »

อยากได้บรรยากาศเก่าๆ ยิ่งปรับยิ่งเกลียด ยิ่งแย่ลง

Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry

ZzIBaryTzZ
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-05-2011, 17:51:27 »

อยากรู้ใจจริงเออ ว่าเธอคิดยังไง
หากรัก ทักทายก่อนได้ไหม
อย่าทำฉันเขินแบบนี้  Smiley

“คำว่าเพื่อน”

http://www.lastchaos.in.th/community/bbs_view.asp?tbl=21&index=1465 เกมกําลังจะจบเเต่มิตรภาพเราจะคงอยู่

[SIZE
►¶ิbesttinowikl¶
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 20-05-2011, 17:56:42 »

เรื่องผอบยังแค้นไม่หาย    เซงผอบจะตาย 

เช่น ถ้าจะไปแมฟเสือแต่ม่อนเยอะโคตรเล่นเทรอยุพอใช้กลมกลืนผอบก็โดนแทน แล้วผอบก็ตายยิ่งตอนนี้เวลสูงก็ต้องตีม่อนโหดๆ แล้วผอบก็ต้องมาตายอีก Cry Cry

น่าจะมีเป็นจุดพักผอบหรือฝากไว้กันม่อนการงานได้เหมือนเดิม  Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry Cry             
 Angry Angry Angry

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #7 เมื่อ: 20-05-2011, 18:28:43 »

ก็จีบางคนอุตส่าห์ทำตัวแคร์ผู้เล่นไล่ตอบทุกมู้ได้ช่วงหนึ่งอ่ะนะ พอไม่ถึงเดือนเรือก็ล่มกลางฝั่ง

มันก็เป็นงี้กันหมดน่ะ ต้องทำใจ- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #8 เมื่อ: 20-05-2011, 18:52:34 »

บัค...ชาตินึงแก้ โปรโมชั่นดูดตัง ไม่เปิดแม๊พดองมาชาติ ผอบพวกมินิกับบอสก็ไม่ยอมปล่อยดรอป เควสสุ่มก็สุ่มจ๊างงง สุ่มจนกรุทำแล้วไม่คุ้มเลยสาสสส ผอบก็ดรอปยากชิบ วิธีแก้ปัญหาผอบก็ช่างไร้ความสร้างสรรค์ อาชีพมหาเทพที่ร่วงมาสู่สถุลก็ไม่เคยคิดจะให้มันดีขึ้น ของดรอปบอสบางอย่างกากเชี่ยๆ มอนตีรัวจนจะตายเอา ผอบสุ่มสกิลอีก ซ่อนผอบไม่ได้อีก ลากมอนมาเผลอกดพราง มอนหลุดไปผอบอีก ลงแบท อยู่ในสถานะเตรียมตัวผอบเจือกโผล่ให้ชาวบ้านเห็นอีก ได้บัพหมู่ผอบก็เจือกไม่ได้อีก ผอบแม่มก็อ่อนเชี่ยๆ
ปล.มาระบายอารมณ์ Cool

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

« ตอบ #9 เมื่อ: 20-05-2011, 19:05:52 »

ยิ่งแก้ ยิ่งแย่ ลงทุกที ปัญหาคือทีมงานไม่ดี หรือผู้เล่น ไม่พอใจ    laugh laugh 

เอาเป็นทำนอง เพลง ยิ่งแก้ยิ่งแย่ นะ

lnhaler
Jr. Member
**

สถานะ:คลั่งTOP,,#

« ตอบ #10 เมื่อ: 20-05-2011, 19:34:54 »

ยิ่งเล่นยิ่งไม่เข้าใจ ทีมงาน 55+
เค้าอยากให้เล่นต่อ เติมเงินต่อไหม
เหนบัค+ปรับบลาๆเดวนี้เหมือนอยากไล่ให้เราไปเล่นเกมส์อื่นอะ 555+

จำไว้อย่างฐานะหน้าที่ตัวเองคืออะไร อย่าคิดว่าตัวเองใหญ่โตคับฟ้า มีอำนาจเหนือคนอื่น
ก้อแค่ ทำหน้าที่ของตัวเองไปก้อพอ อย่าเผยอและผยอง นะคะ หวังดี^^
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #11 เมื่อ: 20-05-2011, 19:37:12 »

อ้างจาก: lnhaler ที่ 20-05-2011, 19:34:54
ยิ่งเล่นยิ่งไม่เข้าใจ ทีมงาน 55+
เค้าอยากให้เล่นต่อ เติมเงินต่อไหม
เหนบัค+ปรับบลาๆเดวนี้เหมือนอยากไล่ให้เราไปเล่นเกมส์อื่นอะ 555+

รู้สึกการทำอะไรแต่ละอย่างของทีมงาน มันไล่คนไปเล่นที่อื่นอ่ะดิ5555

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
ZzIBaryTzZ
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 20-05-2011, 20:29:39 »

12หางออนไลย์ จ็ากกกกก  Shocked

“คำว่าเพื่อน”

http://www.lastchaos.in.th/community/bbs_view.asp?tbl=21&index=1465 เกมกําลังจะจบเเต่มิตรภาพเราจะคงอยู่

[SIZE
Bisun_kung
Jr. Member
**

« ตอบ #13 เมื่อ: 21-05-2011, 01:16:53 »

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นจากทุกท่านนะครับ

และอยากให้มีเพิ่มขึ้นเพิ่มขึ้นและเพิ่มขึ้นมากไปอีก อิอิ Evil
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #14 เมื่อ: 21-05-2011, 13:20:20 »

นี่ๆ จะพิมไรให้ฟัง เพื่อนเราคนนึงเคยพูดไว้ว่างี้

"ถ้าทำเกมให้ดีๆ เค้ารักเกมนี้ ทำไมเค้าจะไม่เติมเงินเกมนี้ล่ะ"

ใครว่าข้อควาข้างต้นเป็นความจริงกดLIKE

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
ป้าย:
หน้า: [1] 2