GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: (บัค) มอนตีรัวจัด ! เอาจนเวลไม่ได้ !  (อ่าน 63 ครั้ง)
_,,เอ็ม ทู ๛ (づ ̄ ³ ̄)づ~~❤
Jr. Member
**

เอิ่มม เราชอบนายอ่ะ !

(บัค) มอนตีรัวจัด ! เอาจนเวลไม่ได้ !
« เมื่อ: 18-05-2011, 12:50:37 »

มันรัวมาก ๆ ตีปุ๊ป มันก็ ตบ ๆๆๆๆๆ เป็นบ้าง ครั้งนะ จีลองดู

ปล. ขออภัย ไม่มีภาพ  Embarrassed
ปล2. ขอหมวกบัคด้วย  Smiley

น้องใจดีถ้าพี่ไม่เจ้าชู้ พี่ดูดูแล้วท่าทางโอเค น้องยินดีถ้าพี่ไม่โลเล พี่เกเรน้องก็คงเซย์โน
_,,เอ็ม ทู ๛ (づ ̄ ³ ̄)づ~~❤
Jr. Member
**

เอิ่มม เราชอบนายอ่ะ !

Re: (บัค) มอนตีรัวจัด ! เอาจนเวลไม่ได้ !
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-05-2011, 14:30:51 »

Angry

ขุด ๆ

จะเปลี่ยนเทรก็ตายตลอดเลยนะงิ  Angry

น้องใจดีถ้าพี่ไม่เจ้าชู้ พี่ดูดูแล้วท่าทางโอเค น้องยินดีถ้าพี่ไม่โลเล พี่เกเรน้องก็คงเซย์โน
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: (บัค) มอนตีรัวจัด ! เอาจนเวลไม่ได้ !
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-05-2011, 15:32:39 »

ใช่ ทางทีมงานได้รับทราบปัญหาแล้วนะครับ และกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่นะครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]