GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: [เสนอ]คนตาย คู่หูไม่ตาย ช่องว่างที่มีประโยชน์ของคนบางกลุ่ม  (อ่าน 85 ครั้ง)
I'm SPoRophyta...
Newbie
*

[เสนอ]คนตาย คู่หูไม่ตาย ช่องว่างที่มีประโยชน์ของคนบางกลุ่ม
« เมื่อ: 18-05-2011, 01:50:22 »

Smiley ถ้ากระทู้นี้ กระทบถึงใครต่อใครก็ต้องขออภัยไว้ตั้งแต่หัวกระทู้น่ะครับ Smiley

ขออธิบายก่อนว่า ผมไปหาดอกไม้บูชาพระ แต่ทว่า เจอแบบนี้ผมเองก็เซ็งเหมือนกันน่ะ

คือว่า มีหลายต่อหลายคน ส่วนใหญ่เป็นคาเดทบ้าง คลาส1บ้าง เปิดผอบเอาไว้

แล้วเอาตัวละครมานอนตายไว้ ในแมปที่มีไผ่เดือด แลดูเหมือนไม่มีอะไร แต่กระทบถึงคนที่วิ่งหาดอกไม้อย่างเรา  Cry

จึงขอเสนอให้ปรับอะไรเล้กน้อย ดังเช่นว่า เจ้าของตายแล้ว คู่หูเข้าผอบไปเลย ประมาณวอลอคกับสัตว์อัญเชิญ ถ้าเจ้าของตาย มันก็หายไป

คือไม่แน่ใจว่าทางทีมงานต้องการให้คู่หูเป็นอย่างนี้ หรือว่า บัคนะครับ ลองดูล่ะกัน ตามความเหมาะสมและวิจารณญาณ

เอารูปมาให้ดูเล่นๆ เด่วหาว่าพูดลอยๆ ^^ คือมันแลดูเหมือนเป็นการเอาเปรียบคนอื่นๆ ที่วิ่งๆๆๆ อ่าครับ ^^ นอนสบายเลย

ไม่แน่ใจว่าบัค หรือไม่บัคนะ
ไม่แน่ใจว่าทีมงานจงใจห้เป็นแบบนี้หรือยังไง
อย่างไรถ้าให้ดีขอหมวกบัคด้วยนะคับ ^^  Evil

ขอโทษทุกคนที่กระทู้นี้อาจจะกระทบถึง ช่วงเวลาทำมาหากิน ^^
I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

Re: [เสนอ]คนตาย คู่หูไม่ตาย ช่องว่างที่มีประโยชน์ของคนบางกลุ่ม
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-05-2011, 01:59:37 »

ก็ดีครับทำให้ตายแล้วกลับเข้าไปในผอบเลย

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: [เสนอ]คนตาย คู่หูไม่ตาย ช่องว่างที่มีประโยชน์ของคนบางกลุ่ม
« ตอบ #2 เมื่อ: 18-05-2011, 06:51:37 »

ในแบทเทิล เก็บๆ ออกๆ แบล๊คทาม  ค่าความเชื่อง อู้วว ลดกระจาย

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #3 เมื่อ: 18-05-2011, 06:56:18 »

ใช่ ใช่

NeeD not to know

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #4 เมื่อ: 18-05-2011, 13:35:25 »

กรณีดังกล่าวนั้นทางทีมงานรับทราบแล้ว และกำลังเร่งแก้ไขอยู่ครับผม

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]