GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่อง ERROR แล้วดาวน์โหลดแกมใหม่ จีเอ็มครับ ช่วยตอบที  (อ่าน 41 ครั้ง)
MVP
Jr. Member
**

ช่างเกรียนอสุรา’1

เรื่อง ERROR แล้วดาวน์โหลดแกมใหม่ จีเอ็มครับ ช่วยตอบที
« เมื่อ: 17-05-2011, 17:20:14 »

จากปัญหา ERROR ที่ไม่ทราบสาเหตุ

ไม่มีตัวลงอื่นนอกจาก

asura_release.exe

เหรอครับ ผมโหลดไม่ค่อยขยับเลยอะครับ

เน็ตห้างไม่ค่อยดีด้วย

แล้วที่ปัญหาคือ โหลดแล้วหยุดไม่ได้อะ พอโหลดวันเดียวไม่เสร็จแบบนี้ จะทำยังไงครับ

ผมอยากให้เหมือนเกมอื่นคือ โหลดโดยใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดมาแล้ว Install แค่นี้เสร็จ ที่เหลือก็โหลดแพทซ์เอา

MVP
Jr. Member
**

ช่างเกรียนอสุรา’1

Re: เรื่อง ERROR แล้วดาวน์โหลดแกมใหม่ จีเอ็มครับ ช่วยตอบที
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-05-2011, 17:22:49 »

ชื่อกระทู้ เปลี่ยนจาก แกมเป็นเกมครับ  Embarrassed

ป้าย:
หน้า: [1]