GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 6
ผู้เขียน หัวข้อ: เบอร์เกอเซอ โหดไป  (อ่าน 966 ครั้ง)
banggieez
Jr. Member
**

เบอร์เกอเซอ โหดไป
« เมื่อ: 11-05-2011, 13:21:51 »

เราเล่นแอส สุ้ไม่ได้เลย
คือว่า  ทำอะไรเบอไม่ได้ เลย

สกิล ระเบิดคลั่ง เป็นอมตะ กี่วิ อะ แล้วทหาร มันเตรียมความพร้อม 5 ตัว คือ อมตะ ทั้งวัน พูดง่ายๆ เราไม่มี
สิทธิ  แม้จะได้ ฟันเบอตัวนั้นเลย  มันเวอร์ไปนะ

แล้ว เฉพาะ อาชีพ แอส จะฆ่ายังไงอะ ถ้าเจอ ทหารเตรียม 5 ตัว ได้แค่หนี หรือ วิ่งๆๆ

วิ กรง เบอก็วาบหนี พูดๆง่ายๆๆ อมตะทั้งวันอะ ใครทำอะไร มิได้เลย  แช่แข็ง ก็ ไม่อยุ่

สกิล ระเบิดคลั่ง ของเบอ อะดีแล้วคับ 
แต่ มันเถื่อน ตรงที่   Angryทหาร  Angry เตียมความพร้อมอะ  พูดง่ายๆๆว่า  อมตะทั้งวัน ตายไม่เป็น

คนที่เล่น เบอ ระเบิดคลั่ง รอดีเลย์ จนครบรอบ
แล้วไม่มีทหาร มาเตรียมก่อน ยังงี้ ลูกผู้ชาย ตัวจริง สู้กัน ได้มันจิงๆ ต้องแบบนี้   

อย่าโหดโดย ใช้ทหารเตรียมเลย  แค่กาย ก็ เอาไม่ลงแล้ว ทหารอีก 5 จะเก่งไปไหนละพี่

LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

Re: เบอร์เกอเซอ โหดไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 11-05-2011, 13:26:32 »

เเล้วเสือกไปเล่นเเอสทำไม เเล้ว เบอคนนั้นถ้าทหาร5ตัว รวมเบออีก1ตัว ก็เท่ากับออน 6จอ ก็เล่นลำบากไม่ใช่เล่นง่ายๆหรือถ้าเบอเทพนักนายไม่ไปเล่นเบอหละ

banggieez
Jr. Member
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 11-05-2011, 13:48:23 »

เราชอบ แอส
เราก็บอกว่า อาชีพ เบอเกอร์เซอ ดี พร้อมอยุ่แล้ว สกิลก็ดี

แต่ที่มันเกินไป อะ เพราะ เซนจูเรี่ยน กับ สกิลเตรียมความพ้อม

เราบอกแล้วไง ถ้าเจอ เบอที่ระเบิดคลั่ง แล้วรอจน ดีเลย์ครบ แล้ว ใช้ตามที่มันกำหนดมา ก็ สุ้พอไหว

แต่ เจอ เบอ คนรวย เข้าใจไหม  มีคอม 2-3 เครื่อง  เข้าใจนะ

เราเล่นแอส กับ พระ 2 จอ   เจอ อมตะทั้งวัน จะให้เราหนีอย่างเดียวไช่ไหม

จะให้เค้า ชุบฆ่าตลอดเลย ไช่ไหม หรือ ให้หนี ไปสุ้กับพวกอื่น ที่มัน สู่สี กับเรา

ถามว่ามาตั้งกระทู้ทำไม
อยากให้เบอเกอร์เซอ  ใช้ระเบิดคลั่งตามที่ดีเลย์ของมัน 

แต่ ทหาร เตรียม อะ มันเกินไป 1 ตัวพอไหว 3-4-5 ตัวจะเอาไปสุ้ รึให้นี ลูกเดียว

พูดไรไปไม่ สบอารมณ์ เราก็ขอโทดด้วย

..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-05-2011, 14:38:10 »

เกมนี้มันดีตรงที่อาชีพทุกอาชีพไม่ได้เทพไปซะหมดนะครับ ถ้าคุณเล่นเป็น คุณจะไม่มาตั้งกระทู้โง่ๆอย่างงี้นะ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
ไคโก้
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 11-05-2011, 14:50:14 »

เบอร์เซอเกอ มันเป็นอาชีพที่แข็งแกร่งที่สุดในเกมไม่ใช่หรอ

พลังโจมตีโดยตรง มากที่สุดในเกม และพลังป้องกัน รองๆมาอันดับ2 แต่ความเร็วและแม่นยำ ต่ำสุด

ก็ยังดีนิ เกมนี้ทุกอาชีพต้องมีดีและด้อย

ไม่เหมือนเกมแร็ค ดีก็คือดี เช่น นักดาบเป็นอาชีพที่เลือดและอึดที่สุด แต่พออาชีพอื่นมา ทำอาชีพดาบตกกระป๋องหมดเลย

แล้วก็เกมเมเปิ้ล อาชีพอึดที่สุดในเกมคือ โจรมีด - -* ทั้งอึดและหลบดี ตีแรงด้วย ทะลุ def แม่น แถมยังอึดเวทย์อีก

สำหรับเกมนี้ เบอร์เซอเกอร์จะเก่งยังไงก็ต้องมีจุดบอท
chutr
Full Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 11-05-2011, 14:51:40 »

ตกลง ทหารหรือ เบอเซอเกอโหดครับ  Smiley

ออกจากโลกเกมส์ ไปเล่น Parkour ไม่ก็ Freerunning กันดีกว่า
chutr
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 11-05-2011, 14:53:58 »

อ้างจาก: ไคโก้ ที่ 11-05-2011, 14:50:14
เบอร์เซอเกอ มันเป็นอาชีพที่แข็งแกร่งที่สุดในเกมไม่ใช่หรอ

พลังโจมตีโดยตรง มากที่สุดในเกม และพลังป้องกัน รองๆมาอันดับ2 แต่ความเร็วและแม่นยำ ต่ำสุด

ก็ยังดีนิ เกมนี้ทุกอาชีพต้องมีดีและด้อย

ไม่เหมือนเกมแร็ค ดีก็คือดี เช่น นักดาบเป็นอาชีพที่เลือดและอึดที่สุด แต่พออาชีพอื่นมา ทำอาชีพดาบตกกระป๋องหมดเลย

แล้วก็เกมเมเปิ้ล อาชีพอึดที่สุดในเกมคือ โจรมีด - -* ทั้งอึดและหลบดี ตีแรงด้วย ทะลุ def แม่น แถมยังอึดเวทย์อีก

สำหรับเกมนี้ เบอร์เซอเกอร์จะเก่งยังไงก็ต้องมีจุดบอท

พลังป้องกันเยอะนี่  ไม่ใช่มั้งครับ  laugh

ออกจากโลกเกมส์ ไปเล่น Parkour ไม่ก็ Freerunning กันดีกว่า
ไคโก้
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 11-05-2011, 14:56:18 »

อ้างจาก: chutr ที่ 11-05-2011, 14:53:58
อ้างจาก: ไคโก้ ที่ 11-05-2011, 14:50:14

พลังป้องกันเยอะนี่  ไม่ใช่มั้งครับ  laugh

ไม่รู้สิ นึกว่าอัพ str กับ vit Smiley
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 11-05-2011, 15:36:18 »

งั้นก็ฆ่าทหารก่อนดิ  Smiley

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #9 เมื่อ: 11-05-2011, 15:49:07 »

อ้างจาก: ไคโก้ ที่ 11-05-2011, 14:56:18
อ้างจาก: chutr ที่ 11-05-2011, 14:53:58

ไม่รู้สิ นึกว่าอัพ str กับ vit Smiley

เบอพลังป้องกันน้อยที่สุดในคลาสไฟเตอร์เน้อ

แต่เลือดเยอะ   เหมือนถุงใส่โจ๊กพิเสษ40  Evil

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
thekronza
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11-05-2011, 16:16:55 »

ตาม จขกท. ผมว่าจิงอะ ทหารปิดpkเราทําไรได้ 55+
ลองมาเเล้ว เบลกผมจุ 2 (ผมกาก) แอส จุ1 กะกากอีก  Cry
เจอเบอของกากๆไม่จุ ดูของมันเเล้วขายร้าน ออฟคหเเกร่ง ไม่มีเกินนั้น เเต่มีระเบิดคลั้ง เรากะงอย ทําไมสลายบัพคลั้งไม่ได้อะ โกงไปงิ 55+ ความคิดผม ๆเลย จุ ตัวแอสไปเล่น เบอ กะโหดสับคนง่ายมากเลย คํารามระเบิด บับๆๆๆ หมดกะวาปไปหาอีกตัว
เตรียมเเล้วมาหวดใหม่- -.  Angryโหดจิงๆ มันเเม่นน้อยเหรอไม่เลยเเอสโดนเกือบทุกทีเเค่ ใส่ กาก คหเเม่นกะพอเเล้ว  Evil มุมมองผมนะ
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #11 เมื่อ: 11-05-2011, 16:20:05 »

ถ้าตัดเรื่อง ทหารออกไป แอสสายหลบ  ขอให้หลบเยอะไว้

มีสกิลหมอกควัน พันธมิตรเงา10 อีกมีเหรอจะสู้เบอ ไม่ได้ เบอแม่นขนาดไหนเชียว อาจมีบางทีโดนบ้างแต่ผมว่าตัวๆ แอส เทเรสายหลบชนะเบอ มากกว่า

thekronza
Newbie
*

« ตอบ #12 เมื่อ: 11-05-2011, 16:22:25 »

อ้างจาก: ĈŸß€®ĿËă ที่ 11-05-2011, 16:20:05
ถ้าตัดเรื่อง ทหารออกไป แอสสายหลบ  ขอให้หลบเยอะไว้

มีสกิลหมอกควัน พันธมิตรเงา10 อีกมีเหรอจะสู้เบอ ไม่ได้ เบอแม่นขนาดไหนเชียว อาจมีบางทีโดนบ้างแต่ผมว่าตัวๆ แอส เทเรสายหลบชนะเบอ มากกว่า
พันธมิตรเงา10  ถามว่าหาง่ายเหรอระดับ 10  Huh? ไม่รู้งิ เเต่เเค่ระเบิดระดับ 1กะกินเเล้ว พันธมิตรเงา ระดับ 1นะ เเต่แอสหลบยากอะผมว่า ถ้าโหดจิงกะชนะ เเต่โดยกายภาพของเกมผมว่าเเพ้
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #13 เมื่อ: 11-05-2011, 16:29:22 »

อ้างจาก: thekronza ที่ 11-05-2011, 16:22:25
อ้างจาก: ĈŸß€®ĿËă ที่ 11-05-2011, 16:20:05

พันธมิตรเงา10  ถามว่าหาง่ายเหรอระดับ 10  Huh? ไม่รู้งิ เเต่เเค่ระเบิดระดับ 1กะกินเเล้ว พันธมิตรเงา ระดับ 1นะ เเต่แอสหลบยากอะผมว่า ถ้าโหดจิงกะชนะ เเต่โดยกายภาพของเกมผมว่าเเพ้

เผอิญ ตัวแอสรีเป็น เทเรไปละ  แต่ของผมเล่นเทเรจุ6 รอบ ใส่ของออฟว่อง +สกิลหมอกควัน +ตะโกน สุ้กับเบอ5-6 รอบ % ชนะเทเรชนะมากกว่า

banggieez
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 11-05-2011, 17:11:38 »

ฟังนะคับ ประเด็น

ผมตั้งชื่อกระทู้ผิด

เบอเกอร์เซอ  ดีทุกอย่าง

แต่ทหารเตรียมความพร้อมอะ  มันทำให้ อาชีพเบอ เถื่อนเลย

ถ้าคุณเจอ ระเบิดคลั่ง ระดับ 10 ทหารอีก 5 ตัว มัน อมตะเกินไป
อย่างที่ผมเจอ  ระเบิดคลั่ง  อยุ่เป็น ครึ่ง ช.ม. 30 นาทีไม่รุ้จะเอามันลงยังไง

ถามว่าจะให้ฆ่าทหาร  เตรียมความพร้อม
แต่ทหารปิด Pk ทุกตัว  ถ้าทหารมันเปิด PK เราไม่มาตั้งกระทู้หรอก

แล้วถามว่า
ก็อปเงาทำไมไม่ซื้อละ  ตังผมไม่มีแพงมาก 1-1.2 แล้วอยุ่แค่ 2 นาทีก็อปเงา

แล้วจะทำดีเลย์มาทำไมละ ไหนเมื่อ ทหาร กรุมีตั้ง 5 ตัวแล้ว

แอสหลบต่อให้หลบ 800+
ขอโทษนะคับ  เบอ เซฟใต้พิภพ ไม่โง่นะ   เค้าเล่น ขวาน/ดาบ สายโชค กันหมด แอสหลบ 800+ พัน 10 
สับ 5 ที ต้องโปะ 1 ทีแน่นอน  เราจะไปฟันมัน ก็ฟันไม่เข้า เพราะติดสถานะอมตะอยุ่     คือพูดตรงๆ  สู้ไม่ได้จิงๆ

ปะเด็นแค่ว่า   มีดีเลย์ ระเบิดคลั่งทำไม  ในเมื่อมี ทหารเตรียม

สิ่งที่ต้องการนะ: ไม่อยากให้ใช้ สกิล  เตรียมความพร้อม กับ C3 ได้ แค่นี้เอง ให้มันระเบิด ดีเลย์ครบ 2 นาทีแล้วค่อยไช้ระเบิด

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 6