GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: [รายงาน].,การปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา MiNi-woonY (พอลล่าเจ้าเก่า)  (อ่าน 550 ครั้ง)
P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

[รายงาน].,การปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา MiNi-woonY (พอลล่าเจ้าเก่า)
« เมื่อ: 10-05-2011, 18:44:48 »

WelcomE
ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนเลยนะ
หนูมีชื่อเล่นว่า อิ๋ว หรือพอลล่านั้นเอง (หุหุ)
และหนูต้องขอขอบคุณทีมงานและเพื่อน ๆ ทุกคน
ที่ให้โอกาสหนูได้เข้ามาทำหน้าที่ตรงนี้

*หากหนูทำงานผิดพลาดประการใดก็สามารถติชมได้ที่กระทู้นี้นะคะ

ปรัชญาการทำงาน

• พึงระลึกไว้ว่า อำนาจที่ยิ่งใหญ่ย่อมมากับความรับผิดชอบที่ยิ่งใหญ่กว่า
• มีหน้าที่สร้างความสุขให้ผู้เล่น และดูแลความเรียบร้อยของเกม
• ทำหน้าที่เหมือน ดีเจรายการวิทยุหรือวีเจรายการโทรทัศน์ ไม่ใช่ตำรวจหรือคุณครูฝ่ายปกครอง

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

Re: [รายงาน].,การปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา MiNi-woonY (พอลล่าเจ้าเก่า)
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-05-2011, 20:22:55 »

กิจกรรมซ่อนแอบ จัดร่วมกับจีกิฟ จีชิน จีขวัญ
ผู้ได้รับรางวัลคือ -l0gin-
..WhiteTea.. เป็นคนแจกรางวัลคะ

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
SOCIETY ❀ Firstyz ღ sσвucκoяg '№Яα† ★
Full Member

' จะอดทนจนกว่าเธอจะส่งใจที่เจ็บมาให้ฉัน.. ที่เดิม . (:

Re: [รายงาน].,การปฏิบัติหน้าที่ของจีเอ็มอาสา MiNi-woonY (พอลล่าเจ้าเก่า)
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-05-2011, 20:29:37 »

เชียร์พี่อิ๋วกะพี่กิฟลูกเดียว ,,
55
สู้ๆค้ะ ><'
Smiley Smiley
[/b]

ชั้ลนี่ไงที่มันยังรักเธออยู่ ชั้ลคนนี้ที่เทอเจ็บช้ำเท่าไหร่ !
ก้อยู่เคียงไม่ห่างเทอแค่เปลือกใจที่บอบบางมาบังคั้นไว้...
จะอดทนจนกว่าเทอจะส่งใจที่เจ็บมาให้ชั้ล.... ที่เดิม  . (:
Hero Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-05-2011, 20:44:01 »

อ้างจาก: .,___FirsTii :)* '-> _Firstzaza804_ ที่ 10-05-2011, 20:29:37
เชียร์พี่อิ๋วกะพี่กิฟลูกเดียว ,,
55
สู้ๆค้ะ ><'
Smiley Smiley
[/b]
รัก

วารุณี สมนวล
Newbie
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 10-05-2011, 20:49:01 »

อ้างจาก: P®!!N©€$$W๐๐N¥ ที่ 10-05-2011, 18:44:48
WelcomE
ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนเลยนะ
หนูมีชื่อเล่นว่า อิ๋ว หรือพอลล่านั้นเอง (หุหุ)
และหนูต้องขอขอบคุณทีมงานและเพื่อน ๆ ทุกคน
ที่ให้โอกาสหนูได้เข้ามาทำหน้าที่ตรงนี้

*หากหนูทำงานผิดพลาดประการใดก็สามารถติชมได้ที่กระทู้นี้นะคะ

ปรัชญาการทำงาน

• พึงระลึกไว้ว่า อำนาจที่ยิ่งใหญ่ย่อมมากับความรับผิดชอบที่ยิ่งใหญ่กว่า
• มีหน้าที่สร้างความสุขให้ผู้เล่น และดูแลความเรียบร้อยของเกม
• ทำหน้าที่เหมือน ดีเจรายการวิทยุหรือวีเจรายการโทรทัศน์ ไม่ใช่ตำรวจหรือคุณครูฝ่ายปกครอง

ตอแหล!
[/b]

รู้ทั้งรู้ว่าวันเวลามันจบไปแล้ว
รู้ทั้งรู้ว่าเธอก็คงจะไม่เหลือใจ
ทั้งที่รู้ว่าการรอคอยและความคิดถึงไม่ช่วยอะไร
รู้ทั้งรู้ก็ยังจะเก็บเธอไว้กับใจ และไม่รู้ว่านานเท่าไหร่ที่พร้อมจะ
ลืม
◄lï Kuu ☼ Me ïl►
Hero Member

ขอโทษที่ทำตัวไร้สาระ แค่อยากให้คนมีสาระรู้ตัวบ้าง

« ตอบ #5 เมื่อ: 10-05-2011, 20:55:20 »

ไว้ลายชมพูสุดๆ  Evil

ถึงแม้ว่าจะยิ่งใหญ่ในสายตาของใครหลายๆคน
มันก็ไม่มีค่าเท่ากับ การที่คนที่เรารักยังเห็นเราอยู่ในสายตา
.__gybz '
Hero Member

:'( ไม่กล้าถาม!

« ตอบ #6 เมื่อ: 10-05-2011, 21:00:07 »

พี่อิ๋วชอบสีชมพูนิ (มั้งนะ) =3=;

' โอบกอดเธอที่เคยอยู่เคียงกาย
โอบคำร่ำลากับทำใจ เธอคือรักเดียวที่ฉันมี..
★ NiiaMGe ★ IK: )
Hero Member

ปุ๊บปั๊บ OK: )

« ตอบ #7 เมื่อ: 11-05-2011, 13:55:00 »

อิ๋ว สู้ๆ น้า~
ใครว่าอิ๋ว จัดไปเลย (ล้อเล่นๆ นะ :'P)

Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 11-05-2011, 14:01:57 »

ก็พอรู้อยู่ว่าใครแต่แกล้งทำเป็นไม่รู้ดีกว่า
(ก็เค้าลงทุนเอาไอดีอื่นมาโพสนี่นะ ๕๕+)

หน้าหวานสันดานแย่ ตอแหลแต่น่ารักนะจ้ะ จุ้บ ๆ

Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 11-05-2011, 14:10:35 »

อ้างจาก: P®!!N©€$$W๐๐N¥ ที่ 11-05-2011, 14:01:57
ก็พอรู้อยู่ว่าใครแต่แกล้งทำเป็นไม่รู้ดีกว่า
(ก็เค้าลงทุนเอาไอดีอื่นมาโพสนี่นะ ๕๕+)

หน้าหวานสันดานแย่ ตอแหลแต่น่ารักนะจ้ะ จุ้บ ๆ

ชอบประโยคสุดท้ายอ่ะ  รัก

Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 11-05-2011, 14:15:00 »

ว่าแต่น้ำตกรอบไปได้ไงอ่า
 Sad
เค้าน่าจะรวมคะแนนกับคะแนนเก่าเนอะ
 ใช่

Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 11-05-2011, 14:41:03 »

ดีแล้วๆ น้ำตกรอบเนี่ย อิอิ
เป็นกำลังใจให้เพื่อนดีกว่า

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #12 เมื่อ: 11-05-2011, 16:06:39 »

อย่าได้แคร์นะอิ๋ว คนอื่นว่าไรช่างเค้า  พี่ปวดใจตรงพอลล่าเนี่ยแหละพี่เป็นเป้ยน้องเป็นพอลล่าตามมาอีก ฮ่าๆ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 11-05-2011, 17:39:15 »

อ้างจาก: Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา ที่ 11-05-2011, 16:06:39
อย่าได้แคร์นะอิ๋ว คนอื่นว่าไรช่างเค้า  พี่ปวดใจตรงพอลล่าเนี่ยแหละพี่เป็นเป้ยน้องเป็นพอลล่าตามมาอีก ฮ่าๆ
ไม่ได้มีแค่พอลล่านะ
มีแพนเค้ก (พี่อุ้ม)
แล้วเมื่อวาลกิฟมันเป็นชมพู่อีก
คิดว่าเป็นไอดอลละกันฮ่า ๆ

..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #14 เมื่อ: 11-05-2011, 18:13:14 »

อ้างจาก: P®!!N©€$$W๐๐N¥ ที่ 11-05-2011, 17:39:15
อ้างจาก: Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา ที่ 11-05-2011, 16:06:39
ไม่ได้มีแค่พอลล่านะ
มีแพนเค้ก (พี่อุ้ม)
แล้วเมื่อวาลกิฟมันเป็นชมพู่อีก
คิดว่าเป็นไอดอลละกันฮ่า ๆ

แล้วเราตามเป็นโดมได้ป่ะ  รัก รัก รัก

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3