GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสา PiiPlaPla SV. วุ้นดาวดึงส์  (อ่าน 148 ครั้ง)
PiiPla
Jr. Member
**

รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสา PiiPlaPla SV. วุ้นดาวดึงส์
« เมื่อ: 10-05-2011, 18:44:09 »

สวัสดีจ้าาาา ^^
ชื่อปลาค่ะ PiiPlaPla
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
ทำงานผิดพลาดยังไง แนะนำ ติชมได้ค่ะ

กระทู้นี้สร้างขึ้นเพื่อรายงานผลการปฏิบัติงานค่ะ

laugh laugh

jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

Re: รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสา PiiPlaPla SV. วุ้นดาวดึงส์
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-05-2011, 18:56:42 »

สวัสดีครับจีอาสา ทุกท่านที่ยอมเสียสละเวลาอันมีค่าของท่านทั้งหลายเพื่อผู้เล่น ยังไงก็จัดกิจกรรมเล่นบ่อยๆนะครับ
โดยเฉพาะกิจกรรมฆ่าจีเอ็ม Evil(อยากให้ดีฝากเอากล่องในแบทออกด้วยละกัน
ปล. สุดท้ายนี้ข้อให้จีเอ็มอาสาทุกท่านจงตั้งใจทำหน้าที่นี้ของท่านให้สุดความสามารถด้วยนะครับ

ระยะทางมอบความห่วงใย...ไม่ใช่ความห่างไกล
PiiPla
Jr. Member
**

Re: รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสา PiiPlaPla SV. วุ้นดาวดึงส์
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-05-2011, 19:12:09 »

ปลื้ม  รัก
ขอบคุนสำหรับกำลังใจนะค้า

Sweet_berry จ๊ะจ๋าเจ้าขา
Hero Member

จ๊ะจ๋าเจ้าขา

« ตอบ #3 เมื่อ: 13-05-2011, 10:19:05 »

สู้ๆ

Sweet_Berry [เกรียน,เบอร์รี่์ No.1]: ไม่หาเรื่องใคร แต่ไม่ยอมคนที่มาหาเรื่องก่อนค่ะ
PiiPla
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 13-05-2011, 12:46:31 »

ในวันที่ 11 พฤษภาคม ได้ทำการประกาศงานเกมส์ Digital Gameworld By Zest  แล้วก็ ประกาศเรื่องกิจกรรมวันวิสาขบูชา
นี่เป็นผลงานที่ทำวันนี้ค่ะ

Sad

PiiPla
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 13-05-2011, 15:28:48 »

รายงานการทำงานวันที่ 13 พฤษภาคม 54 ค่ะ
ชื่อกิจกรรม อาสาแอบไม่มิด
[centerกติกา ง่ายๆ ค่ะ เราจะมีคำใบ้ให้นะ จากคำใบ้ ให้เพื่อนคิดค่ะ ว่าเราแอบอยู่ที่ไหน][/center]
และเมื่อใครเจอแล้วให้ซิปแล้วพิมพ์ว่า “เจอแล้วคนสวย” ย้ำ นะค่ะ **เจอแล้วคนสวย**
ผู้ที่ได้รับรางวัล
1.onnza ได้รับเหรียญรางวัลคนละ 30 เหรียญ
2.sarajung ได้รับเหรียญรางวัลคนละ 30 เหรียญ
3.www.proboit.comได้รับเหรียญรางวัลคนละ 30 เหรียญ

ขอบคุณเพื่อนๆ ที่มาร่วมสนุกจ้า

PiiPla
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 15-05-2011, 20:09:45 »

รายงานการทำงานวันที่ 15 พฤษภาคม 54
กิจกรรมชื่อ !!!  อาสาแอบไม่มิด
ผูู้ที่ได้รับรางวัล
So_PiM_So ได้รับเหรียญรางวัล 20 เหรียญ และรางวัลปลอบใจ
commeone ได้รับเหรียญรางวัล 20 เหรียญ และรางวัลปลอบใจ
-l-..NanZa..-l- ได้รับเหรียญรางวัล 20 เหรียญ และรางวัลปลอบใจ

กิจกรรมที่ 2 ที่หมู่บ้านบางกระท่อม
กิจกรรมทายสโลแกนของผลิตภัณฑ์
ผู้ที่ได้รับรางวัล
ASURA_33 ได้รับเหรียญรางวัล 5 เหรียญ และรางวัลสวมใส่ปลอบใจ
posion ได้รับเหรียญรางวัล 5 เหรียญ และรางวัลสวมใส่ปลอบใจ
aomlnw2 ได้รับเหรียญรางวัล 5 เหรียญ และรางวัลสวมใส่ปลอบใจ

เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

« ตอบ #7 เมื่อ: 16-05-2011, 01:13:49 »

รำคาญชิบหาย ฟลัดอะไรนักหนา

Evil Evil Evil

~ ต่อจากนั้นชั้นก้อล้มทั้งยืน ไม่มีเหลือเรี่ยวแรงที่จะเดิน ~
ป้าย:
หน้า: [1]