GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามอะไร 2 เรื่อง หน่อยครับ  (อ่าน 52 ครั้ง)
Priestess of the Moon
Jr. Member
**

อยากถามอะไร 2 เรื่อง หน่อยครับ
« เมื่อ: 10-05-2011, 18:08:20 »

c3 ของแอส  ทำลายเวทย์  เวลาตีคน แล้วมันขึ้นบัพยังงี้อะ ย้ำนะว่าc3 ทำลายเวทย์ของแอส ไม่ใช่เกราะทำลายเวทย์ของเบอ  Cry

มันคือไรหรอครับ  ทำไมมีเคา์ท์ดาวน์ด้วย หรือเป็นมานานแล้ว แต่ผมไม่รู้ = ='

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

อีกนิส ทำไม แอสตี เบอเก๊ง อะครับ

พลังโจมตีแอสคือ มือหลัก 1709 - 1869     มือรอง  1673 - 1810

พลังป้องกันของเบอ คือ  109 + 7

แต่ทำไมถึงแอสถึงตีเบอขึ้นเก๊งอะึีัครับ ดังภาพ

ไ่ม่ใช่ นานๆทีขึ้นนะครับ ขึ้นบ่อยมากด้วย  เบอสายขวานใหญ่ ไม่มีโล่  อธิบายหน่อยครับ หรือผม พลาดอะไีรไป = ='

ปล. ผมโง่ หรือ พลาดข่าวสารอะไรไป ก็ขออภัยด้วยนะครับ

LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

Re: อยากถามอะไร 2 เรื่อง หน่อยครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-05-2011, 20:05:14 »

ไอเก๊งคือทำลายเวทจนเวทเบอหมด ส่วนอันเเรก ก็ทำลายเวทอะเเหละมันปรับใหม่ให้มีเวลาบอก

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: อยากถามอะไร 2 เรื่อง หน่อยครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-05-2011, 19:35:33 »

ครับตรงนี้ ทางทีมงานได้มีการปรับระบบของสกิลดังกล่าว แล้วนะครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]