GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสา [SiSKiN_ChiC] Sv. ดาวดึงส์  (อ่าน 706 ครั้ง)
niponzaza
Newbie
*

Re: รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสา [SiSKiN_ChiC] Sv. ดาวดึงส์
« ตอบ #15 เมื่อ: 17-05-2011, 03:15:34 »

ผมว่าโดนขนาดนี้เเล้ว คุณเลิกเล่นไปเลยดีกว่าไม๊ เป็นผมไม่กล้าเเล้ว อย่างที่ผมบอกไง หมาเคยกินอุจาระ ยังไงก็กินอยูดี พูดเเบบนี้ผมมว่าคนที่มีการศึกษา(ต่ำ) เเบบคุณคงเข้าใจยาก เเต่เอาเถอะโลกมันเเคบครับผม ถึงคุณจะย้ายไปเล่นเซิฟเวอร์ไหน คนที่คุณเคยทำอะไรกับเค้าไว้ เค้าก็ตามไปหมด เเนะนำครับ ผมว่าคุณหายตัวไปเลย บอร์ดไหนที่คุณเคยไปโพสไว้ หัดไปอ่านมั่งนะครับ เค้าเเทบอยากจะล๊อคไปเลย เพราะว่าคนที่มาโพสด่าคุณ มันทำให้บอร์ดเค้าเสียคุณภาพ อันนี้จริงๆ เเล้วเรื่องที่ผ่านมาผมเทบจะลืมไปหมดเเล้วที่ผมเคยเจอจากคุณ เเต่ผมสุดจะทน ไม่อยากให้คนที่เค้าไม่รู้อะไรเลยมาเจอเเบบผมเเละคนที่คุณได้ทำอะไรไว้ พอเถอะเมย์ ผมว่าคุณเลิกทำเเบบนี้เสียที ถือว่าคนที่คุณเคยรู้จักดีขอร้อง จากสายตาของผม ผมเคยคิดว่าคุณเป็นคนที่ดีมาก เเต่มันไม่ใช่เลย ตรงกันข้ามหมด เลิกสตอได้เเล้ว ถ้าสงสัยอะไร pm มาเลย ผมบอกได้หมด สำหรับคนคนนี้บอกก่อนนะครับ เรื่องดีไม่มีเเต่เรื่องตรงกันข้าม สามหน้ากะดาษก็เล่าไม่หมด
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

Re: รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสา [SiSKiN_ChiC] Sv. ดาวดึงส์
« ตอบ #16 เมื่อ: 17-05-2011, 16:47:04 »

อ่าว    มาแบ้วใสซื่ออยู่ดาวดึงส์หรอคะเนี่ย 

หุหุ

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

• @LoNE •
Sr. Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 18-05-2011, 00:16:30 »

กิจกรรมยาม...ดึก สำหรับคนแก่

ชื่อกิจกรรม : ปุบปับ รับรางวัล

ของรางวัล  : เหรียญรางวัล 20 เหรียญ แจก 10 คน

วันที่จัดกิจกรรม   : 17  พฤษภาคม 2554

เวลาที่จัดกิจกรรม :23.50 น.

ขอบพระคุณเพื่อนๆที่ร่วมกิจกรรมนะคะ

มีอะไร ติ - ชม ได้นะคะ

แล้วร่วมสนุกกันใหม่นะคะ

เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

« ตอบ #18 เมื่อ: 18-05-2011, 11:25:24 »

อ้างจาก: niponzaza ที่ 17-05-2011, 03:15:34
ผมว่าโดนขนาดนี้เเล้ว คุณเลิกเล่นไปเลยดีกว่าไม๊ เป็นผมไม่กล้าเเล้ว อย่างที่ผมบอกไง หมาเคยกินอุจาระ ยังไงก็กินอยูดี พูดเเบบนี้ผมมว่าคนที่มีการศึกษา(ต่ำ) เเบบคุณคงเข้าใจยาก เเต่เอาเถอะโลกมันเเคบครับผม ถึงคุณจะย้ายไปเล่นเซิฟเวอร์ไหน คนที่คุณเคยทำอะไรกับเค้าไว้ เค้าก็ตามไปหมด เเนะนำครับ ผมว่าคุณหายตัวไปเลย บอร์ดไหนที่คุณเคยไปโพสไว้ หัดไปอ่านมั่งนะครับ เค้าเเทบอยากจะล๊อคไปเลย เพราะว่าคนที่มาโพสด่าคุณ มันทำให้บอร์ดเค้าเสียคุณภาพ อันนี้จริงๆ เเล้วเรื่องที่ผ่านมาผมเทบจะลืมไปหมดเเล้วที่ผมเคยเจอจากคุณ เเต่ผมสุดจะทน ไม่อยากให้คนที่เค้าไม่รู้อะไรเลยมาเจอเเบบผมเเละคนที่คุณได้ทำอะไรไว้ พอเถอะเมย์ ผมว่าคุณเลิกทำเเบบนี้เสียที ถือว่าคนที่คุณเคยรู้จักดีขอร้อง จากสายตาของผม ผมเคยคิดว่าคุณเป็นคนที่ดีมาก เเต่มันไม่ใช่เลย ตรงกันข้ามหมด เลิกสตอได้เเล้ว ถ้าสงสัยอะไร pm มาเลย ผมบอกได้หมด สำหรับคนคนนี้บอกก่อนนะครับ เรื่องดีไม่มีเเต่เรื่องตรงกันข้าม สามหน้ากะดาษก็เล่าไม่หมด

ด่ามันเยย

Smiley Smiley

~ ต่อจากนั้นชั้นก้อล้มทั้งยืน ไม่มีเหลือเรี่ยวแรงที่จะเดิน ~
เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

« ตอบ #19 เมื่อ: 18-05-2011, 17:41:41 »

ด่ามันที

Angry

~ ต่อจากนั้นชั้นก้อล้มทั้งยืน ไม่มีเหลือเรี่ยวแรงที่จะเดิน ~
niponzaza
Newbie
*

« ตอบ #20 เมื่อ: 19-05-2011, 13:51:34 »

สรรหาคำพูดที่จะด่าคนๆ นี้ มันต้องใช้ถ้อยคำที่หยาบคายสุดๆครับ เพราะหน้าด้าน หน้าหนามาก ด่าไปก็ไม่รู้สึกหรอก

ขนาดตัวเค้าเองก็รู้ดีนะครับว่าคนเกลียดเค้าทั้งเซิฟ เเละทั้งเกมส์
คิดดูเอาเองละกัน ถ้าได้เป็นจีเอ็มเเล้วคนเฃ่นจะลดลงไม๊ ผมรับประกันต้องมีคนเลิกเล่นมั่งนะ
-Juliat-
Newbie
*

อย่ามาซึนเดเระ!

« ตอบ #21 เมื่อ: 20-05-2011, 20:42:52 »

ถ้าเรื่องมันผ่านไปนานแล้ว แล้วพี่เค้าย้ายมาอยู่ดาวดึงส์แล้ว ก้น่าจะให้มันจบๆไปเนอะ
แล้วที่ผ่านมา เจนรู้จักพี่เค้ามาจะปีแล้วนะ พี่เค้าดีมาตลอดนะ เจนไม่เคยเห็นพี่เค้าไม่ดีเลย ส่วนเซิฟอื่น เจนก็ไม่รู้
แต่อยากจะให้ทุกคน ให้อภัยกันบ้างอะไรบ้าง คนเราก็มีผิดพลาดกันได้

เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

« ตอบ #22 เมื่อ: 21-05-2011, 19:05:28 »

คนแบบนี้จะให้อภัยกันทำไมกันนิททาคนอื่นไปทั่ว

แน่จิงก็ซิบมาเลย อย่าลับหลังดิ โถ่

หน้าด้าน!

Angry

เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

« ตอบ #23 เมื่อ: 21-05-2011, 19:06:45 »

ไม่จำเป็นที่คนอย่างช้านนนนน ต้องอิจฉาไส้เดือนได้น้ำน่ะ

โอ๊วววว วว วว แป๋ว วว ว ว ว วว

Shocked

เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

« ตอบ #24 เมื่อ: 21-05-2011, 19:07:22 »

อยู่ไกลๆบ้านช้า น นน น น่ะ เด๋วไก่ ช้า น น นหาย

Angry

เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

« ตอบ #25 เมื่อ: 21-05-2011, 19:08:03 »

ฟังคนอื่นเค้ามาพูดให้ฟัง มันเหมือนว่าแก่จะเป็นตัวอัปปีย์ เอ๊ยย คนดีมาก แต่ไม่ใช่ๆ

Evil

เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

« ตอบ #26 เมื่อ: 21-05-2011, 19:08:53 »

คิดยังไง สมัครเปงอาสา อ่ะ

ถามหน่อย

เลว

Sad

เซงมาก,,
Hero Member

เซงมาก >,<

« ตอบ #27 เมื่อ: 21-05-2011, 19:09:34 »

เกรียนจิงๆ คนนี้ๆ

Smiley

• @LoNE •
Sr. Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 21-05-2011, 21:18:53 »

ไม่เคยนินทาใคร ถ้าอยากด่า ก็ด่าต่อหน้าอยู่ล่ะ

อีกอย่าง คุณคือใคร ไม่เห็นจะรู้จัก

คนที่ฟังคนอื่นพูดมา ใครกันแน่ชอบนินทา ชาวบ้าน
Devilblood
Newbie
*

She flys me away.

« ตอบ #29 เมื่อ: 22-05-2011, 12:28:15 »

อ้าว พี่เมย์กับพี่เอ้เป้นว่าที่จีอาสาด้วยน่ะค่ะ
เท่าๆที่มายรู้จักพี่เมย์น่ะ มายว่าพี่เค้าก็นิสัยดี
แต่ไม่ถึงกับดีมาก แต่ส่วนมากมายเห็นว่าเค้าจะไม่ใช่คนเริ่มนิ =__=;

It's not near enogh to touch, But it's not far enogh to miss.
"ถึงแม้จะไม่ใกล้กันขนาดที่สัมผัสได้..แต่คงไม่ไกลเกินกว่าจะคิดถึง..."
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3