GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผอบ ผอบ ผอบ ผอบนะไม่ใช้ ปอบ  (อ่าน 99 ครั้ง)
nutpochan031
Newbie
*

ผอบ ผอบ ผอบ ผอบนะไม่ใช้ ปอบ
« เมื่อ: 10-05-2011, 13:10:56 »

ทีมงานอยากให้ ผอบตามผู้เล่น ถือเป็นคอนเซ็บ ของเกมส์

ผู้เล่นต้องการไม่ให้ผอบตายเวลา เวลผอบ

ทางออกที่1 ให้ผอบตามผู้เล่น แต่มอนเตอร์จะตีผอบไม่ได้ ผอบตีมอนเตอร์ได้แต่พลังโจมตีต่ำ
ทางออกที่2 ให้ผอบตามผู้เล่น มอนเตอร์ตีผอบได้เมื่อเลือดผอบลดลง เหลือ1/5 มอนจะตีผอบไม่ได้ และผอบไม่ตีมอน ผอบงดใช้สกิลทุกอย่าง
ทางออกที่ 3 ผอบตามผู้เล่น ผอบจะไม่ตีมอนเตอร์ยกเว้น ผผู้เล่นจะสั่งใช้สกิล ถามช้สกิลผอบจะตีมอนแน่นอน แต่เมื่อผอบโดนมอนตีผอบจะไม่ได้ตาย แต่เมื่อhp=1 ผอบจะหยุดการตีมอน หยุดใช้สกิล  สั่งตีก็ไม่ได้ แต่ยังได้ค่าสบการ
sauvignon blanc
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

Re: ผอบ ผอบ ผอบ ผอบนะไม่ใช้ ปอบ
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-05-2011, 13:28:50 »

Huh?ผมเข้าใจว่า ทางทีมงานเขาตั้งใจทำออกมารอบนี้เพื่อตอบสนองความต้องการของผู้ใช้งานในสายต่าง ๆนะ หรือป่าว แบบว่าเท่าที่เห็น ใส่สกิลเร็วขึ้นจากเดิมใส่บ่างไม่ใส่บ้างพอระดับเพิ่มมันนิ่งก็มี ของผมเป็นสกิล ขนของ ฟื้นฟู เพิ่มความเร็ว ขอบอกว่าสุดยอด เหมือนมีพระตามไปด้วยเลย แล้วที่ชอบมากเลยคือ เวลาเราวิ่งหนีมันจะวาปตามมาทันทีเลย ไม่ยืนให่มอนตีเหมือนแต่ก่อน
แต่ที่ งง อยู่คือ ปล่อย มันคืออะไร แล้วได้อะไร  Huh?

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
ป้าย:
หน้า: [1]