GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าหายา ผอบหนูไม่อยากสู้มาขายก็น่าจะดีนะครับ จีเอ็ม  (อ่าน 164 ครั้ง)
I-jaMes
Full Member

งอนแล้วน้าาา

ผมว่าหายา ผอบหนูไม่อยากสู้มาขายก็น่าจะดีนะครับ จีเอ็ม
« เมื่อ: 10-05-2011, 02:35:50 »

ผอบผมตายบ่อยครับ กับระบบคู่หูใหม่เนี่ย แต่ผมก็อดทนเวลจนมันอัพจนได้ ใช้เวลาอยู่หลายชั่วโมงครับเพราะมันตายมากจนเสียเวลาเตรียมตัวอีกต้องรออีก ตายแล้วพอกดเปิดออกมาเลือดไม่เต็มอีกโดนตบอีกทีตายอีก สรุปแล้วพึ่งแทบไม่ค่อยได้ ถ้ามียานี้ผอบผมคงจะดีบ้างนะ

แต่ว่ายานี้อย่าให้มีผลในแบทเทิ้ลหล่ะครับ เดี่ยวมันจะเกรียนเปิดผอบแล้วกดยานี้พระเจ้าเกรียนกันมันสยองเลย

55

swatdee02
Newbie
*

Re: ผมว่าหายา ผอบหนูไม่อยากสู้มาขายก็น่าจะดีนะครับ จีเอ็ม
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-05-2011, 07:13:29 »

อ้างจาก: I-jaMes ที่ 10-05-2011, 02:35:50
ผอบผมตายบ่อยครับ กับระบบคู่หูใหม่เนี่ย แต่ผมก็อดทนเวลจนมันอัพจนได้ ใช้เวลาอยู่หลายชั่วโมงครับเพราะมันตายมากจนเสียเวลาเตรียมตัวอีกต้องรออีก ตายแล้วพอกดเปิดออกมาเลือดไม่เต็มอีกโดนตบอีกทีตายอีก สรุปแล้วพึ่งแทบไม่ค่อยได้ ถ้ามียานี้ผอบผมคงจะดีบ้างนะ

แต่ว่ายานี้อย่าให้มีผลในแบทเทิ้ลหล่ะครับ เดี่ยวมันจะเกรียนเปิดผอบแล้วกดยานี้พระเจ้าเกรียนกันมันสยองเลย

55
Evilเข้าทางเลยคับ มีคนไม่สู้เเล้ว ยังมี กอปเงาไวค่าพวกไม่สู้ เเล้วยังจะเอาผอบไม่สู้งาม สิครับ ต่อมาจะมีกอปเงาค่าผอบไม่สู้ ตังๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Evil
MinIg4me
Jr. Member
**

Re: ผมว่าหายา ผอบหนูไม่อยากสู้มาขายก็น่าจะดีนะครับ จีเอ็ม
« ตอบ #2 เมื่อ: 10-05-2011, 07:20:46 »

ขอแค่ เหมือนผอบแค่ช่วยเท่านั่นอ่ะครับ
 อยากให้ผอบ ไม่โดน เดเมจ- -
 แต่มันก็จะเข้าทางเกรียน สินะ  Shocked

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #3 เมื่อ: 10-05-2011, 07:27:48 »

ทำไมในอสุราเฟชตอนผมเวลในวินโดเมพใหม่ผอบผมยังไม่ตายเลยครับ  Huh? Huh?

เดินเวลเจอวินโดฮัลกี้ก้อวิ่งให้มันวาบตามมาแล้วเดินไปยิงมอนใหม่แค่นั้นเอง

สกิลผอบไม่มีสกิลไหนซับให้ผอบเทพขึ้นเลยแต่ก้อยังอยู่ได้ (เชียกระสุนธาตุโชค)
 Cool Cool

NeeD not to know

meme_a
Jr. Member
**

อยากได้คนเอาใจ

« ตอบ #4 เมื่อ: 10-05-2011, 16:02:38 »

หาเรื่องให้จีรวย คนรวยก่ะสบายไป
คนจนก้อต้องนั่งก้มหน้ารับกรรมกันต่อไป

ยังรอยังหาคนตามใจ.....- -"
อันธพานซ่า ! มิลินด้าถึงใจ
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 10-05-2011, 16:15:41 »

น่าจะให้ผอบ ไม่โดนมอนตี ให้มอนเตอร์ที่ โจมตีแบบออโต้ โจมตีมาทีผู้เล่นอย่างเดียว

มอนจะโจมตีผอบได้ก็ต่อเมื่อให้ผู้เล่นสั่งให้ผอบโจมตีเท่านั้น แบบนี่น่าจะดีนะ

ป้าย:
หน้า: [1]