GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัค การแสดงผลผิดพลาด หรือเป็นอยุ่แล้ว(เบลดมาสเตอร์)  (อ่าน 98 ครั้ง)
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

บัค การแสดงผลผิดพลาด หรือเป็นอยุ่แล้ว(เบลดมาสเตอร์)
« เมื่อ: 09-05-2011, 20:54:12 »

คือเบลดสายผสม(ดาบคู่กับดาบใหญ่)ตอนฟันด้วยดาบคู่แล้วมอนตาย พอเปลี่ยนมาเป็นดาบใหญ่อย่างทันทีมันจะนิ่งไป ต้องโจมตีมอนส์เตอร์หรือใช้ทักษะอะไรบางอย่าง ดังภาพ...

อันนี้ใส่ดาบคู่นะครับ พอฟันเสร็จแล้วเปลี่ยนเป็นดาบใหญ่ทันทีจะเป็นดังภาพด้านล่าง..

มันจะค้างไปพักนึง ต้องกดโจมตีมอนส์เตอร์หรือใช้ทักษะมันถึงจะหาย(มันจะฟันมั่วๆ เรื่อยๆ แต่จริงๆถ้ากดเดินมันยังเดินอยู่ แต่ภาพที่แสดงมามันจะฟันๆๆๆ)
ปล.ขออภัยทำภาพเคลื่อนไหวไม่เป็น ถ้าอยากเอาให้ชัดกว่านี้ต้องลองเอง

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: บัค การแสดงผลผิดพลาด หรือเป็นอยุ่แล้ว(เบลดมาสเตอร์)
« ตอบ #1 เมื่อ: 10-05-2011, 22:44:57 »

โอ้วเยี่ยม ไม่มีคนสนใจ Evil Evil
ปล.อาจจะไม่บัค แต่กรุณาชี้แจงด้วย หรือเพราะเครื่องผมมันช้า?(เน็ต 100mb แรม3gb)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: บัค การแสดงผลผิดพลาด หรือเป็นอยุ่แล้ว(เบลดมาสเตอร์)
« ตอบ #2 เมื่อ: 11-05-2011, 01:16:49 »

0.1GB พระพุทธเจ้า  Shocked

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
จีเอ็มจินนี่
Asura Supporter
Jr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 11-05-2011, 17:59:51 »

ในส่วนนี้ไม่บัคนะค่ะเกิดจากการแสดงผลล่าช้านะคะ เลยทำให้เห็นภาพค้างอยู่ค่ะ
ป้าย:
หน้า: [1]