GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องรูปวุ้นหน้าวาปอะ มัน อะไรหรอ  (อ่าน 119 ครั้ง)
กลุ่มคนดี
Newbie
*

เรื่องรูปวุ้นหน้าวาปอะ มัน อะไรหรอ
« เมื่อ: 09-05-2011, 14:14:57 »

ดูสิเนี่ย

ไม่มีอะไรจะพูดอะครับ
กลุ่มคนดี
Newbie
*

Re: เรื่องรูปวุ้นหน้าวาปอะ มัน อะไรหรอ
« ตอบ #1 เมื่อ: 09-05-2011, 14:18:43 »

คือตายในนั่น ก็ ชุบไม่ได้ด้วย น่าจะเปลี่ยนจากใช้ทักษะไม่ได้เลย เป็นใช้ทักษะช่วยเหลือได้ ทักษะอะไรก็ให้ระบุไป
สมมุติ ติดสถานะเพลิงลาวา ไฟลุกทีล่ะ1k ลุกแบบถี่มากๆ วิ่งเข้าไปตายในรูปวุ้น สรุป คือต้องเกิดหรอ

คือผมยังไม่รู้นะครับว่าใช้ทักษะมหาพรจะมีผลไหม
★ NiiaMGe ★ IK: )
Hero Member

ปุ๊บปั๊บ OK: )

Re: เรื่องรูปวุ้นหน้าวาปอะ มัน อะไรหรอ
« ตอบ #2 เมื่อ: 09-05-2011, 14:35:23 »

รูปวุ้น เหมือนอยู่ในเซิร์ฟนรกเลย - -

จีเอ็มหลี่หมิง
Asura Supporter
Sr. Member

เกรียนตัวพ่อ ^^"

« ตอบ #3 เมื่อ: 09-05-2011, 16:00:47 »

ในพื้นที่รูปวุ้นหน้าวาปนั้น ทางทีมงานตั้งใจว่า จะให้เป็นพื้นที่เซฟโซนครับ จะไม่สามารถใช้ทักษะใดๆในนี้ได้เลย

ซึ่งในกรณีนี้ ที่ติดสถานะ แล้วเข้าไปตายอยู่ในเซฟโซน ทำให้ไม่สามารถใช้ทักษะชุบชีวิตได้ ทางทีมงานกำลังดำเนินการประชุมแก้ไขนะครับ

สำหรับเพื่อนๆที่ตายอยู่ในเซฟโซน สามารถให้เพื่อนท่านอื่นใช้ทักษะมหาพรแห่งลูซิส แก้ปัญหาไปพลางก่อนได้ครับ

ทางทีมงานต้องขออภัยในข้อผิดพลาดตรงนี้ด้วยครับผม
ป้าย:
หน้า: [1]