GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคผอบ ร้ายเเรง (มั้งนะ)  (อ่าน 405 ครั้ง)
LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

บัคผอบ ร้ายเเรง (มั้งนะ)
« เมื่อ: 08-05-2011, 00:47:40 »

คือ อาจจะ ร้ายเเรงนะครับ คือบัคก็เป็นงี้ ผมมีผอบสดชื่น1ตัว เเต่ต้องการจะเปิดหาสมุนไพรไว้ 10จอเเต่ มีผอบเเค่ตัวเดียว มันจะมีวิธีกอปผอบให้กลายเป็นหลายๆตัว
วิธีทำคือ
เอาผอบใส่ไปในช่องเเลกเปลี่ยน เเละ กดเปิดผอบ เเล้วกด ยืนยันผอบก็จะอยู้ที่ตัวเราเเละ ตัวจริงจะไปอยู่ที่อีกตัวนึง ทำไปเรื่อยๆจนกว่าจะได้จำนวนที่ต้องการ

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

Re: บัคผอบ ร้ายเเรง (มั้งนะ)
« ตอบ #1 เมื่อ: 08-05-2011, 04:59:36 »

เดี๋ยวจะมึน สมมุติผอบขนของสดชื่น เวลาแลกเอาผอบใส่ช่องแลกปุ๊บ เปิดช่องAlt+I ขึ้นมากดเปิดผอบ

แล้วผอบจะออกมา แล้วแลกผอบไปอีกตัวผอบที่ใส่สัตเลี้ยงจะอยุ่กับอีกตัวแต่สัตว์เลี้ยงจะอยุ่กับตัวเรา

ที่นี้ความสามาของผอบก้อใช้ได้เรื่อยๆจนกว่าผอบจะตายครับ (ไม่ต้องกินอาหารด้วยปล่อยหิวไปเบรกทามก้อไม่หายก้อยืนได้ทั้งวัน)

ออน10จอทำแบบนี้1ผอบแต่มี10ตัวกำไรเห็นๆ PKลองตรวจสอบได้ครับ พวกคาเดทพระ ใช้สัตว์เลี้ยงๆเหมือนๆกันเยอะมาก

กลุ่มนี้ใช้ผี กลุ่มนี้ใช้กบ กลุ่มนี้ใช้ลิง ชื่อก้อเหมือนๆกัน ชื่อว่า . ไรงี้จะได้ไม่เป็นที่สังเกตุ
 Cool Cool

NeeD not to know

มันเท่มาก!
Jr. Member
**

-DiaStar-

« ตอบ #2 เมื่อ: 08-05-2011, 06:44:44 »

ลองเเล้ว เปนอย่างที่ว่าจิง ๆ

เเต่ Gm จะ โง่ หรือ เเกล้งโง่ ละบอก ทดสอบเเล้ว ไม่เปนอย่างที่เเจ้ง  ใช่

$TuPi:D ____ '
Hero Member

. พูดไรไม่ได้:X

« ตอบ #3 เมื่อ: 08-05-2011, 09:46:12 »

โอ้ ได้จริงด้วย *.*

iFon iFon ,,

TERRACOTTA '
meetingPP
LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

« ตอบ #4 เมื่อ: 09-05-2011, 16:06:20 »

woon woon

♀ MiiNerVa ♥
Sr. Member

KozToDiaN DeVil

« ตอบ #5 เมื่อ: 09-05-2011, 16:10:13 »

อ้างจาก: Meen`life ที่ 08-05-2011, 06:44:44
ลองเเล้ว เปนอย่างที่ว่าจิง ๆ

เเต่ Gm จะ โง่ หรือ เเกล้งโง่ ละบอก ทดสอบเเล้ว ไม่เปนอย่างที่เเจ้ง  ใช่

ไลค์เลย ..  รัก

เดอะ เม็ดทราย ' ___ ,, ซาย ซาย ซาย @ PK
แล้วชั้นจะทำอะไรต่อจากนี้ วันเวลาดีดีดีที่มีหมดความหมาย .

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #6 เมื่อ: 09-05-2011, 16:31:02 »

ใช่ ทางทีมงานได้ ทราบปัญหาแล้ว นะครับ และกำลังดำเนินการแก้ไขอย่างเร่งด่วนนน

ขอบคุณผู้เล่นที่แจ้งเข้ามานะครับ  และขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

« ตอบ #7 เมื่อ: 09-05-2011, 16:36:04 »

จะได้หมวกบัคไหม

-ll-x_Monkey.z_x-ll-
Newbie
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 09-05-2011, 18:44:13 »

อ้างจาก: เเม่ง ที่ 08-05-2011, 00:47:40
คือ อาจจะ ร้ายเเรงนะครับ คือบัคก็เป็นงี้ ผมมีผอบสดชื่น1ตัว เเต่ต้องการจะเปิดหาสมุนไพรไว้ 10จอเเต่ มีผอบเเค่ตัวเดียว มันจะมีวิธีกอปผอบให้กลายเป็นหลายๆตัว
วิธีทำคือ
เอาผอบใส่ไปในช่องเเลกเปลี่ยน เเละ กดเปิดผอบ เเล้วกด ยืนยันผอบก็จะอยู้ที่ตัวเราเเละ ตัวจริงจะไปอยู่ที่อีกตัวนึง ทำไปเรื่อยๆจนกว่าจะได้จำนวนที่ต้องการ
เนื่องจากเมื่อเราเดลผอบไปไว้อีกตัวแล้วตามวิธีทีคุณบอกมันจะเป็นแค่บัครูปสัตว์เลี้ยงขึ้นแต่สถานะจะไม่เพิ่มตามความสามารถของสัตว์เลี้ยง

สมมุติว่าคุณมีผอบเชียร์พอทำวิธีที่คุณบอกนั้นรูปผอบจะยังอยู่แต่ค่าสถานะที่เพิ่มขึ้นมาของคุณจะกลับเป็นปกติ
LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

« ตอบ #9 เมื่อ: 09-05-2011, 19:19:53 »

อ้างจาก: -ll-x_Monkey.z_x-ll- ที่ 09-05-2011, 18:44:13
อ้างจาก: เเม่ง ที่ 08-05-2011, 00:47:40
วิธีทำคือ
เนื่องจากเมื่อเราเดลผอบไปไว้อีกตัวแล้วตามวิธีทีคุณบอกมันจะเป็นแค่บัครูปสัตว์เลี้ยงขึ้นแต่สถานะจะไม่เพิ่มตามความสามารถของสัตว์เลี้ยง

สมมุติว่าคุณมีผอบเชียร์พอทำวิธีที่คุณบอกนั้นรูปผอบจะยังอยู่แต่ค่าสถานะที่เพิ่มขึ้นมาของคุณจะกลับเป็นปกติ
อ่านวิธีทำให้เข้าใจ

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #10 เมื่อ: 11-05-2011, 19:13:09 »

ทางทีมงานได้ดำเนินการแก้ไข แล้ว นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  ใช่

เดี้ยวขอหมวกบัคให้นะ (เคสนี้ น่าจะได้นะ)

เจ้าของกระทู้ PM มาบอก ไอดี เซิร์พเวอร์ผมไว้นะครับ ถ้าได้โค๊ดเดี้ยวส่งเข้าตัวให้เลย ครับ

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]