GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัค กิจพสุธา(มั้ง)  (อ่าน 112 ครั้ง)
Shinichi
Sr. Member

'' Nobody Perfect '' ไม่มีใครในโลกนี้สมบูรณ์แบบ

บัค กิจพสุธา(มั้ง)
« เมื่อ: 07-05-2011, 09:51:06 »

ธงของฝ่ายจักรวรรดิ กับ ธงของฝ่ายอสุรา ทำไมมันซ้อนกัน   Huh? Huh?

ที่ตีได้มีแต่วิ เพราะใช้สกิลหมุ่ อาชีพอื่นจะตีไม่ได้เพราะมีธงของฝ่ายจักรวรรดิซ้อนอยุ่  Embarrassed Embarrassed

ช่วงชีวิต ช่วงหนึ่ง ถึงวันนี้
ทุกเวลา นาที ที่เคยใกล้
จะยังคง งดงาม แม้ยามไกล
ชัดเจน และยิ่งใหญ่..... ในความทรงจำ
Shinichi
Sr. Member

'' Nobody Perfect '' ไม่มีใครในโลกนี้สมบูรณ์แบบ

Re: บัค กิจพสุธา(มั้ง)
« ตอบ #1 เมื่อ: 07-05-2011, 10:03:45 »

อีกอย่างนึง ทำไมพันตรี โจนาธาน มีตั้ง 2-3 ตัว  Huh? Huh?

ช่วงชีวิต ช่วงหนึ่ง ถึงวันนี้
ทุกเวลา นาที ที่เคยใกล้
จะยังคง งดงาม แม้ยามไกล
ชัดเจน และยิ่งใหญ่..... ในความทรงจำ
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: บัค กิจพสุธา(มั้ง)
« ตอบ #2 เมื่อ: 09-05-2011, 17:34:48 »

ทางทีมงานจะตรวจสอบ และดำเนินการแก้ไขให้ถูกต้องต่อไปครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ  ใช่

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]