GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ ย.ยุ่น ไปเปิดคลั่งหาของมาขายอีก คนพึ่งเล่นมีอยากได้ของเหมือนเพื่อน  (อ่าน 254 ครั้ง)
lllllll
Jr. Member
**

อยากให้ ย.ยุ่น ไปเปิดคลั่งหาของมาขายอีก คนพึ่งเล่นมีอยากได้ของเหมือนเพื่อน
« เมื่อ: 04-05-2011, 15:59:51 »

อยากให้ ย.ยุ่น ไปเปิดคลั่ง หาหน้ากากอสูรทองคำ กับ หมวกผู้กล้าทองคำมาขายอะคับ ช่วงนี้คนเล่นหน้าใหม่เยอะ ไม่มีเงินเอ็มไปซื้อเอาในเกมส์หรอกคับ ลองถามดูสิคับ ว่า มีคนอยากให้ ย.ยุ่น เปิดคลั่งเอา ของสองอย่างนี้มาขายมากแค่ไหน  ทำตามใจผู้เล่นบ้างเถอะคับ อยากเสียเงินคับ Smiley
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: อยากให้ ย.ยุ่น ไปเปิดคลั่งหาของมาขายอีก คนพึ่งเล่นมีอยากได้ของเหมือนเพื่อน
« ตอบ #1 เมื่อ: 04-05-2011, 16:03:00 »

เปิด " คลั่ง " Huh?  Huh?

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
DarkEagle
Sr. Member

Re: อยากให้ ย.ยุ่น ไปเปิดคลั่งหาของมาขายอีก คนพึ่งเล่นมีอยากได้ของเหมือนเพื่อน
« ตอบ #2 เมื่อ: 04-05-2011, 16:28:09 »

ไอเทม 2 ตัวนี้เคยมีดราม่าตอนเอามาขายกันแล้ว คนที่เค้าถ่อไปงานเพื่อจับจองเพราะเป็นไอเทมพิเศษๆในโอกาสพิเศษๆต้องเสียความรู้สึกเมื่อนำมันกลับมาขายอย่างง่ายดาย

ที่ผมพูดอย่างนี้ไม่ใช่ว่าผมไม่อยากได้น๊ะครับ อยากได้เหมือนกัน แต่ก็ต้องเข้าใจว่ามันไม่ใช่แค่ของแฟชั่นที่จะขายออกมาเท่าไหร่ก็ได้

ถ้าเราอยากได้ทุกอย่างแล้วต้องได้ แม้มีเงินจัดได้มันก็ใช่ว่าจะได้มาทุกอย่าง  ถ้าจะเอามาขาย ผมขอ หูเอลฟ์และแว่นแดง หมวกถาวรต่างๆเป็นโซลมาลงร้านด้วย  แต่ผมจะถูกอีกหลายๆคนต่อว่า เพราะของมันจะไร้คุณค่า ไม่ต่างจากหมวกโซลที่มีขายอยู่ในร้านสักเท่าไหร่

ถ้าทีมงานเค้าไม่ห่วงตรงจุดนี้ เกมส์นี้จะไม่มีไอเทมแรร์ที่ล้ำ้ค่าเลยสักชิ้น เพราะเอามาขายเกลื่อนหมด ทุกคนมีใส่หมด และมันก็จะน่าเบื่อเอามากๆเพราะไม่ต้องดิ้นรนอะไรกันเลย 

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
T0Nz
Hero Member

มันใกล้จะละลาย

« ตอบ #3 เมื่อ: 04-05-2011, 16:32:57 »

บ่อยมากครับ

ไอเทมในงานเกม  ผ่านไป 2 อาทิตย์ กลายมาเป็นของโซลในเกม  = =

ฮว๊ากกกกกกกกกกกก .
FOOFA
Jr. Member
**

A simple guy

« ตอบ #4 เมื่อ: 04-05-2011, 16:47:58 »

ของอะไร ปล่อยให้มันหายากๆมั่งเหอะ

แต่ส่วนมากน่ะ.. เดี๋ยวเขาก็เอามาแถมล่อคนให้เิติมเงินอ่ะแหละ เก็บตังไว้
lllllll
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 06-05-2011, 01:32:02 »

ก็ดีนะคับถ้าจะเอามาให้แลกในคลั่งสมบัติ ผมยอมเติมนะคับถ้าราคาไม่แพงเวอร์ สำหรับหน้ากากที่ดีที่สุดในเกมส์ ผมยอมคับ ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนคับสำหรับความคิดเห็น (ใครมีความคิดเห็นยังไงก็ว่ามากันอีกนะคับ)  Smiley
ผู้อารักษ์ขาพิเศษ
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 10-05-2011, 16:48:20 »

อย่าเลย หน้ากาก ท่ามันเอามาใส่จริงๆแล้วมีพลังเราจะซื้อก็ได้อะ มันก็แค่หน้ากากในเกมส์ไม่ใช่ชีวิตจริง เปลืองเงินป่าวๆ ขอตังพ่อแม่เติมไอสัจ

ทำงานหาเงินเองไม่ได้เอาไม่ใช้ฟุ่มเฟือยไอสัจ อย่าเลยคับ แนะนำนะเนี่ย

aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

« ตอบ #7 เมื่อ: 10-05-2011, 17:48:57 »

ยาแชร์ แต่ก่อน 1900 โซล เอาออก เพราะ เสียสมดุลเกมส์ แต่เอามาเข้าประมูล แค่นั้นไม่พอ ยังนำมาขาย 15000 โซล

ป๊าดด โธ่  !!!!!   พิมพ์ เฉย ๆ งิ   laugh

chutr
Full Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 10-05-2011, 17:50:50 »

เติมเงินจริง เอาของในเกม สำหรับผมไ่ม่คุ้ัมครับ  Cool

ออกจากโลกเกมส์ ไปเล่น Parkour ไม่ก็ Freerunning กันดีกว่า
ผู้อารักษ์ขาพิเศษ
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 11-05-2011, 09:35:32 »

อ้างจาก: ผู้อารักษ์ขาพิเศษ ที่ 10-05-2011, 16:48:20
อย่าเลย หน้ากาก ท่ามันเอามาใส่จริงๆแล้วมีพลังเราจะซื้อก็ได้อะ มันก็แค่หน้ากากในเกมส์ไม่ใช่ชีวิตจริง เปลืองเงินป่าวๆ ขอตังพ่อแม่เติมไอสัจ

ทำงานหาเงินเองไม่ได้เอาไม่ใช้ฟุ่มเฟือยไอสัจ อย่าเลยคับ แนะนำนะเนี่ย

อุตส่าเท่ส์พิมพ์ผิดเลย  Evil

thekronza
Newbie
*

« ตอบ #10 เมื่อ: 11-05-2011, 16:07:44 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 04-05-2011, 16:28:09

ไอเทม 2 ตัวนี้เคยมีดราม่าตอนเอามาขายกันแล้ว คนที่เค้าถ่อไปงานเพื่อจับจองเพราะเป็นไอเทมพิเศษๆในโอกาสพิเศษๆต้องเสียความรู้สึกเมื่อนำมันกลับมาขายอย่างง่ายดาย

ที่ผมพูดอย่างนี้ไม่ใช่ว่าผมไม่อยากได้น๊ะครับ อยากได้เหมือนกัน แต่ก็ต้องเข้าใจว่ามันไม่ใช่แค่ของแฟชั่นที่จะขายออกมาเท่าไหร่ก็ได้

ถ้าเราอยากได้ทุกอย่างแล้วต้องได้ แม้มีเงินจัดได้มันก็ใช่ว่าจะได้มาทุกอย่าง  ถ้าจะเอามาขาย ผมขอ หูเอลฟ์และแว่นแดง หมวกถาวรต่างๆเป็นโซลมาลงร้านด้วย  แต่ผมจะถูกอีกหลายๆคนต่อว่า เพราะของมันจะไร้คุณค่า ไม่ต่างจากหมวกโซลที่มีขายอยู่ในร้านสักเท่าไหร่

ถ้าทีมงานเค้าไม่ห่วงตรงจุดนี้ เกมส์นี้จะไม่มีไอเทมแรร์ที่ล้ำ้ค่าเลยสักชิ้น เพราะเอามาขายเกลื่อนหมด ทุกคนมีใส่หมด และมันก็จะน่าเบื่อเอามากๆเพราะไม่ต้องดิ้นรนอะไรกันเลย 
ไม่ได้ว่าไรนะครับเเต่ ท้าคิดงี้คน ตจว.ไม่เคยมีสิทธิได้เลย งานจัดเเต่ในกรุงเทพ อะ เเบบนี้ พวก ตจว.ไม่มีสิทธิเลยเหรอ Angry
thekronza
Newbie
*

« ตอบ #11 เมื่อ: 11-05-2011, 16:13:28 »

อ้างจาก: thekronza ที่ 11-05-2011, 16:07:44
อ้างจาก: DarkEagle ที่ 04-05-2011, 16:28:09

ไม่ได้ว่าไรนะครับเเต่ ท้าคิดงี้คน ตจว.ไม่เคยมีสิทธิได้เลย งานจัดเเต่ในกรุงเทพ อะ เเบบนี้ พวก ตจว.ไม่มีสิทธิเลยเหรอ Angry
ต่อๆ -..- คือมุมมองของผมนะ ถูกผิดไม่รู้ คนที่พึ่งเล่นรับลอง หาให้ตายหว่าจะได้ สักเอมนี้ยากมากมาย เท่าภูเขา ไม่เติมเงินตั้งตัวยากมากถ้าไม่มีคนมาช่วย เก็บเบี่ยมไปวันๆ ทําของเควส จะซื้อหน้ากาก 60เอม ได้ไงไม่มีทางเลยครับ  Smiley เเว่นเเดง200เอม ถูกเหรอไม่เลย 55+ เเค่เท่ ไอเทมคนรวยว่างั้น  Evilถ้าไม่ใช้ระบบเพื่อนช่วย เซฟPKนะครับ เวลยาก (คนพึ่งเล่นอะตามหัวข้อ) โดนค่าจนเลิกอิอิ ขายไม่ขายเเล้วเเต่ จีเอม พูดได้เเค่นี้  Evil
ป้าย:
หน้า: [1]