GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: สกิลเชียร์ของเทร ไม่เพิ่มอัตราโป๊ะเชะ  (อ่าน 130 ครั้ง)
☆..Pink_HaMoNy..☆
Jr. Member
**

เจ้าแม่ดีเบี่ยม☆DB SHOP☆

สกิลเชียร์ของเทร ไม่เพิ่มอัตราโป๊ะเชะ
« เมื่อ: 01-05-2011, 21:12:10 »

บัคตามหัวข้อเลยค่ะ สกิลเชียร์ของเทรไม่แสดงผล (ไม่เพิ่มอัตราโป๊ะเชะ)

อัตราโป๊ะเชะก่อนเชียร์ 18.1

อัตราโป๊ะเชะหลังเชียร์แล้ว 18.1 เท่าเดิมเลย Huh?

ยังไงก็ฝากเช็คด้วยนะคะขอบคุณค่ะ
Cool Cool Cool Cool

ยังไม่ว่างทำแบบสวยๆเยย
ϟ,LMż'
Hero Member

พรมลิขิต มีจริงใช่ไหม ,, '

Re: สกิลเชียร์ของเทร ไม่เพิ่มอัตราโป๊ะเชะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 01-05-2011, 21:16:27 »

มันไม่เพิ่มอยู่แล้วไม่ใ่ช่หรอ
แค่ไม่แสดงผล เหนเปนแบบนี้นานแล้ว
คงไม่ใช่บัค

รัก หมิว
"It's easy to say 'I LOVE YOU'. But only 'I DO' says you're really one, for always..."
คําว่ารักใครก็พูดได้ แต่สิ่งสําคัญกว่านั้นคือรักที่รักจริงๆ จากหัวใจ
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: สกิลเชียร์ของเทร ไม่เพิ่มอัตราโป๊ะเชะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 01-05-2011, 21:46:57 »

คำอธิบายของทักษะ เชียร์
เพิ่มอัตราโป๊ะเชะตอนโจมตีนาน 1 นาที

อ่านให้เข้าใจก่อนนะครับ Smiley Smiley

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
จoมโจSคิด
Jr. Member
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 01-05-2011, 22:28:44 »

ขณะโจมตีนะครับแต่ว่าตอนโจมตีมอนสเตอร์มันก็ไม่เขียนเพิ่มหรอกไม่รู้เพราะอะไรแต่ว่ามันเพิ่มจริงๆ

อยากได้เหรียญตราตั้งสมาคมเรามีให้ในราคา 15K
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=58349.0
Jr. Member
**

เจ้าแม่ดีเบี่ยม☆DB SHOP☆

« ตอบ #4 เมื่อ: 02-05-2011, 01:53:07 »

อ๋ออออออ...... Smiley

ถ้าไม่ใช่บัคก็แล้วไป เล่นมานานก็เพิ่งสังเกตุง่ะ (ไม่รุ้นึกไงสังเกตอิอิ)  Evil

เห็นถามเพื่อนๆที่เล่นเทร เค้าก็ไม่รุ้กัน จุ 6 แล้วก็บอกว่เออ สงสัยบัค ง้านก็คงบัคล่ะ   Huh?

ถ้าไม่บัคก็ดีละค่ะ

Cool Cool Cool Cool Cool Cool

ยังไม่ว่างทำแบบสวยๆเยย
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #5 เมื่อ: 02-05-2011, 18:04:01 »

ครับ มันเพิ่ม แต่ไม่แสดงในช่องสถานะนะจ้ะ
 รัก รัก รัก

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]