GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัค[รึป่าว] เวลาหายตัวแล้วตีได้  (อ่าน 108 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

บัค[รึป่าว] เวลาหายตัวแล้วตีได้
« เมื่อ: 29-04-2011, 11:03:07 »

เอาสมมุุติง่ายๆ ตอนนี้ผมเล่นแอส พอแอสผมพุ่งไป ( เทรพรางหนี ) แต่ในเมื่อ แอส กำลัง คลิกไปโจมตี มันก็ จะยัง วิ่งไปโจมตีเทรที่หายตัว(แม้จะมองไม่เห็น)

แล้วก็เวลาพรางตัว สมมุติ เรากำลังกดพุ่งแทง แต่ เทรมันพรางตัวไปก่อน เราก็ยังกดได้ เพราะมันมีเครื่องหมายรูปมืออยู่

ไม่ทราบว่าบัครึป่าวไม่บัคขออภัย ==

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

Re: บัค[รึป่าว] เวลาหายตัวแล้วตีได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 29-04-2011, 12:32:13 »

สกิลหายตัวนะครับ ไม่ใช่สกิล ย้ายร่าง ในเมื่อเราเห้นเป้าหมายก่อนที่เขาจะพราง เราก็ต้องโจมตีได้ หรือ ทำการล็อคเป้าหมาย(มีรูปมือ )ได้อยุ่แล้ว ปกติ

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: บัค[รึป่าว] เวลาหายตัวแล้วตีได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 29-04-2011, 16:09:53 »

ขอบคุณครับ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
ป้าย:
หน้า: [1]