GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: พาลาด๋อยขายหอยขายเกลือ (เคยเห็นเธอคนนี้บ้างใหมครับ)(เถื่อน)  (อ่าน 285 ครั้ง)
sauvignon blanc
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

พาลาด๋อยขายหอยขายเกลือ (เคยเห็นเธอคนนี้บ้างใหมครับ)(เถื่อน)
« เมื่อ: 25-04-2011, 19:50:19 »

สวัสดีครับท่านผู้อ่าน อิอิ ผม เอง(ใครวะ)หายไปสะนาน จากครั้งที่แล้วผมได้เสนอสกิล ไปหนึ่งอย่างคือ สกิลแบกเพื่อนกลับบ้าน อิอิ ดีใจมากมายที่ท่านผู้อ่านสนใจ ขอบคุณครับ
ครั้งนี้ เช่นเคยครับ ไม่ได้นำเสนอ แต่จะเล่าสู่กันฟัง แน่นอน ผมมาครั้งใหน ต้องมีอาไรหนุก ๆมาฝาก Evil(ไอ้มั่ว)เอาล่ะ เข้าเรื่อง เพื่อน ๆครับบบบบบบ(ครับ)(ค่ะ)(โย่ว) โอเค
เพื่อน ๆเคยเจอเธอคนนี้บ้างใหมครับ เวลาเล่นเกมส์ เธอคนนี้ชื่อ Mura ฉายา พาลาด๋อยขายหอยขายเกลือ คงจะงง ว่าน่าสนใจตรงใหนก็แค่ผู้เล่นคนนึง (ฟันธงครับ)เธอคนนี้ไม่ธรรมดา
ใช้เวลาเพียง หนึ่งเดือน ในการหาเงินซื้อหมวกเทพธิดา (อะอะ) คงจะคิดกันว่าเราก็ทำได้ ชิมิ ไม่ใช่แบบที่เรา ๆทำกันครับ จากการที่ กระผม ยอมลดตัว(แหมพ่อเทพบุตร)ลงไปพูดคุยกับเธอ
ถึงทราบว่า เธอคนนี้ครับเพื่อน ๆ เดินอยู่ที่เดียว คือที่หาดเรดคลิป04 ตีปูหาเกลือ หาสมุนไพร เป็นเวลาติดต่อกันนาน หนึ่งเดือน จนมีเงินพอซื้อ หมวดเทพธิดา (ป๊าาาาาาาด) อดทนมากมาย
เธอคนนี้คุยสนุกครับ ไม่ถือตัว ผมแทบไม่เชื่อ จนเธอเล่าจนหมดเปลือก ถึงได้รู้ ว่าเธอมีวิธีหาเงินได้ แหล่มมมมมม มัก มั๊ก(เอามั่งดีก่า) laughเพื่อน ๆคนใหนว่าง ๆก็แอบไปดูเธอคนนี้ได้นะครับ(เอ ช่วงนี้ไม่ค่อยเจอ รวยแล้วเลิกป่าวหว่า)555555วันนี้พอแค่นี้ครับ ใว้มาใหม่ ฝันให้ใกลไปให้ถึงงงงงง laugh

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
_~SAPPHIrE BLuE~_
Jr. Member
**

Maknae น้อย สมาคม กองกำลังนักรบสีน้ำเงิน

Re: พาลาด๋อยขายหอยขายเกลือ (เคยเห็นเธอคนนี้บ้างใหมครับ)(เถื่อน)
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-04-2011, 19:54:26 »

โห สุดยอดดดดดด  Smiley Smiley
ความอดทนสูงมากมาย นี่ถ้าไอปกติทำไม่ได้ขนาดนี้นะเนี่ยย

ขอคารวะเลย  ใช่ ใช่

~เลือดผสม KH Reborn FC & Ever Lasting Friend~
เลสตัวแม่
Hero Member

Re: พาลาด๋อยขายหอยขายเกลือ (เคยเห็นเธอคนนี้บ้างใหมครับ)(เถื่อน)
« ตอบ #2 เมื่อ: 25-04-2011, 21:01:17 »

ดิสจขกท. = =''
หวานบริสุทธิ์ :P
Full Member

พิมพ์ผิดมาตลอดเลยหรอ tt*

« ตอบ #3 เมื่อ: 25-04-2011, 21:06:42 »

รู้จักค่ะ !!! เราหาสมุนไพร
ข้างๆ Mura. อยู่บ่อยๆ =0="

Credit By : ...WhiteTea...
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #4 เมื่อ: 26-04-2011, 03:15:45 »

เค้านี่ละคนขายเกลือให้เรา   Evil Evil

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #5 เมื่อ: 26-04-2011, 03:23:52 »

ความพยายามเทอคนนี้สุดยอดเลยอะ

อำนาจ คนหมั่น
Asura Tester
Hero Member
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 26-04-2011, 11:57:43 »

ที่เซิฟสวรรค์ เมื่อประมาณสองปีที่แล้วผมยังเคยเก็บขยะขายจนซื้อเซตดูลาทั้งเซตได้เลย มีจีโคอาล่าเป็นพยาทได้  Evil
ปล. เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ไม่จำเป็นต้องเล่นเทร ไม่จำเป็นต้องตีบอส ก็มีของเทพใส่ได้ขอเพียงตั้งใจและขยัน  laugh
ป้าย:
หน้า: [1]