GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องผอบหน่อยจ้า +เควสนิดหน่อย  (อ่าน 112 ครั้ง)
Naraku
Jr. Member
**

<Yagami Raito> <เรียกข้าว่าพระเจ้า>

ถามเรื่องผอบหน่อยจ้า +เควสนิดหน่อย
« เมื่อ: 23-04-2011, 17:47:55 »

1.ผีเด็กอยู่ที่ไหนครับ

2.องครักผีน้อยอ่ะครับ มันเป็นสายปัญญาอัพแต่ int ไม่เก่งเลย ทำไงดีครับ >"< แล้วสายเนี่ย มันสุ่มตั้งแต่แรกหรอครับ สัตว์ชนิดเดียวกันเหมือนกันไหมครับ

3.ผอบนี่ หาได้จากไหนบ้างครับ ช่วยหน่อยครับ  Cry Cry

<<ไม่มีเวลาเล่นเกม
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: ถามเรื่องผอบหน่อยจ้า +เควสนิดหน่อย
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-04-2011, 17:54:51 »

1. สุสาน ชั้น บอสดูลาฮาน

2.  ผีน้อย  และ สายปัญญาส่วนใหญ่  ถ้าจะให้เทพ เน้นสกิล " ธาตุจู่โจม " หรือ " กระสุนธาตุ " จะดีกว่า สายพวกนี้ ส่วนใหญ่เน้นเอาไว้ ฟื้นฟู  บัฟ อะไรต่างๆมากกว่าสู้

3. ดรอป  / ทำเควส ครับ

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: ถามเรื่องผอบหน่อยจ้า +เควสนิดหน่อย
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-04-2011, 18:04:45 »

อยากให้ผอบผีน้อยเหมือนตัวจริงๆแหะ ถ้าไม่ใช้สกิล/อาวุธธาตุตีมันไม่โดน แต่นี่กับวุ้นยังโดนอ่ะ จะบ้าตาย Embarrassed
แล้วโจมตีธรรมดาก็ไม่ใช่โจมตีเวทย์นะ Cry Cry

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
Naraku
Jr. Member
**

<Yagami Raito> <เรียกข้าว่าพระเจ้า>

« ตอบ #3 เมื่อ: 23-04-2011, 18:27:06 »

ขอบคุณมากครับ มาทีเดียวกระจ่างเลย

แต่ผอบสายปัญญานี่ ได้สกิลติดตัว 555+ แย่หน่อย

<<ไม่มีเวลาเล่นเกม
ป้าย:
หน้า: [1]