GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคใส่ชุดเจ้าบ่าวกดทักษะได้  (อ่าน 115 ครั้ง)
pameza258
Newbie
*

บัคใส่ชุดเจ้าบ่าวกดทักษะได้
« เมื่อ: 23-04-2011, 14:49:33 »

ตอนแรกเลยนะครับผมขุดสมุนไพรแล้วผมใช่เจ้าบ่าวขุดละครับตอนนั้นผมรีบพอดีจะเอาไปขาย
ผมดันไปกดโกยแน่บแต่แล้วมันก็กดได้ทั้งที่เวลาใส่ชุดเจ้าบ่าวมันใช่ทักษะไมได้แล้วพอตานี้ผมลอง
ขุดสมุนไรก่อนแล้วลองเลิกขุดแล้วไปกดตรงสกิลศาตราเทพฝ่าเวหาของพาลาดินใส่หิน
มันก็ใช่สกิลได้ละครับ วิธิมันมีแบบนี้นะครับตอนแรกใส่เจ้าบ่าวแล้วกดทักษะขุดสมุนไพร
รอให้ได้ของจากขุดสมุนไพรแล้วกดที่ตัวละครเพื่อเลิกการขุดแล้วรีบใช่ทักษะครับ

จิเอ็มช่วยตรวจอีกที่นะครับ

ถ้าเป็นบัคจิงขอหมวกบัคด้วยนะครับ Sad Sad Sad
newzazaza เซิร์พ ดาวดึงส์ จ้าาาาา
Jr. Member
**

Re: บัคใส่ชุดเจ้าบ่าวกดทักษะได้
« ตอบ #1 เมื่อ: 25-04-2011, 09:46:30 »

กดหาพริกได้แต่ โกยแน่บ ไม่เคยกดได้  Shocked

ดูไม่ดีอาจเนียน แต่ถ้าดูดีดีเซนตัวนี้ไม่ได้จุติ มันยืนบังแอสอยู่
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: บัคใส่ชุดเจ้าบ่าวกดทักษะได้
« ตอบ #2 เมื่อ: 27-04-2011, 16:54:07 »

จากการตรวจสอบ แล้ว ไม่พบ อาการดังกล่าวนะครับ

และชุดแฟชั่นนั้น สามารถทำการงานได้นะครับ แต่ใช้สกิลใดไม่ได้..

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]