GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: บัคผอบ  (อ่าน 89 ครั้ง)
casanovaz
Newbie
*

บัคผอบ
« เมื่อ: 23-04-2011, 12:10:30 »

ผมคิดว่ามันน่าจะเป็นบัคนะครั้บ

คือว่าเมื่อวาน ผมได้เดลผอบไปให้ไฟเตอร์(ที่ตายแล้ว) เป็นการล้อเล่น เป็นผอบลิงเลเวล 44 มีสกิลเพิ่มป้องกันกับสกิลโจมตีลดแม่้น

แต่อย่างที่รู้ คือว่าเดลของให้ตัวละครที่ตายแล้วไม่ได้ แล้วผอบหลักของผมเลเวล71  มีสกิลพัฒนาความอยู่รอด ช้วยเชียร์ โจมตีลดแม่น

แต่พอผมไปเก็บเลเวล  จู่ ๆ ผอบหลักของผมที่ผมใช้เป็นประจำ กลับมีสกิลบัฟเพิ่มพลังป้องกันซ้ะได้

ข้างล่างนี้เป็นผอบหลักของผมครั้บ ซึ้งไม่มีสกิลบัฟเพิ่มพลังป้องกัน

ส่วนข้างล่างนี้เป็นผอบที่ผมเดลให้่คาเดท

แล้ววันนี้ผมก็ลองทิ้งผอบที่ผมเคยเดลให้กับคาเดทตอนตาย  ปรากฏว่า ผอบที่ผมใช้เป็นตัวหลักก็ได้บัฟ เพิ่มพลังป้องกันให้กับผมเหมือนกับตอนที่เดลให้กับคาเดทเมื่อวาน

ทำให้ตอนนี้มันเป็นบัค ทำให้ผอบมีสกิล ถึง4 สกิลด้วยกัน  Shocked

ผมไม่ได้ตั้งใจจะใช้ับัคเป็นครั้งที่2 นะครั้บ Embarrassed  ผมแค่ิต้องการพิสูตรอีกครั้งหน่ะครับ  Smiley Smiley Smiley

ช้วยตรวจดูด้วยน่ะคั้บ
casanovaz
Newbie
*

Re: บัคผอบ
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-04-2011, 12:13:07 »

ส่วนตอนนี้เป็นตอนที่มันใช้บัฟให้ผมน่ะคับ

ป้าย:
หน้า: [1]