GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ระดับความสามารถของ ผอบ มันต่างกันยังไง  (อ่าน 96 ครั้ง)
อสูรเทวะ
Jr. Member
**

ระดับความสามารถของ ผอบ มันต่างกันยังไง
« เมื่อ: 23-04-2011, 09:28:42 »

เช่น ผอบ กบ กับ แซม  มันสายความเร็วเหมือนกันอ่ะครับ ถ้าเวลเท่ากันสกิลเหมือนกัน

มันจะโจมตีความเร็ว ความแรง เท่ากันไหมครับ 

คือเคยถามเพื่อนว่า ผอบ กบ เวลอะไร มันบอก 70 แต่โจมตีรู้สึกจะต่ำกว่าแซม เวลเท่ากัน อันนี้ไม่รู้ว่ามันบอกความจริงไหมนะครับ

เลยไม่รู้ว่าผอบสายเดียวกัน นี้ มันมีความสามารถต่างกันด้วยเหรอ หรือว่าแค่รูปภายนอกเท่านั้นที่ต่าง อ้อ แต่ที่เห็นๆ รู้สึกว่า แซมจะโจมตีไกลกว่า

แต่ไม่รู้กบจะโจมตีไวกว่าไหมนะครับ ไม่เคยใช้

ผู้เชี่ยวชาญเรื่องผอบ ช่วยไขข้อกระจ่างให้ทีครับ

ไม่รู้จักใครสักคน....แม้แต่ตัวเอง
Jr. Member
**

Re: ระดับความสามารถของ ผอบ มันต่างกันยังไง
« ตอบ #1 เมื่อ: 23-04-2011, 10:09:49 »

ผอบ ผมก็รู้สึกจะกากนะ ผอบกบเวล62 พัฒนาความดิบ พัฒนาควาเร็ว เพิ่มความเร็ว
ป้าย:
หน้า: [1]