GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีอัพสกิลสเตรตัสของแอสสายมีดคู่อัพยังไงคับ  (อ่าน 199 ครั้ง)
ณัฐชนน สุตัณฑวิบูลย์
Newbie
*

วิธีอัพสกิลสเตรตัสของแอสสายมีดคู่อัพยังไงคับ
« เมื่อ: 22-04-2011, 20:59:02 »

วิธีอัพสกิลสเตรตัสของแอสสายมีดคู่อัพยังไงครับ
ขอแบบสุดยอดเท่าทีจะยอดได้น่ะครับ ขอด่วนน่ะคับ Smiley Smiley Smiley laugh laugh laugh
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: วิธีอัพสกิลสเตรตัสของแอสสายมีดคู่อัพยังไงคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-04-2011, 23:23:10 »

agi-str ดีสุดละครับถ้าไม่มีของดีๆ Embarrassed(สายนี้ใช้ทุนน้อยที่สุด แต่ก็โหดมากที่สุด แต่ถ้าจะเล่นแอสต้องลงทุนหน่อยนะ ยิ่งแอสสายปาดาวอ่ะ ต้องลงทุนกะเซ็ตไร้เงา ลงแบทกดสกิล วางพยุหมั่วๆเลย Evil)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

Re: วิธีอัพสกิลสเตรตัสของแอสสายมีดคู่อัพยังไงคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 23-04-2011, 01:34:26 »

Agi+Dex สายนี้โป๊ะ นิ่ง เสมอต้นเสมอปลาย

Agi+Str สายนี้ โป๊ะ แรงบ้าง เบา บ้าง

Agi+Luk สายนี้ โป๊ะบ่อย ไม่รู้ว่าแรงหรือ ไม่เคยเล่น เห็นเค้าบอกกันมา

ป้าย:
หน้า: [1]