GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำที่เวลให้หน่อยคับ^^  (อ่าน 98 ครั้ง)
โออีซิ เทพสุรา
Newbie
*

แนะนำที่เวลให้หน่อยคับ^^
« เมื่อ: 22-04-2011, 18:54:28 »

....ผมมีเบลดเวล90แหละ สายดาบใหญ่ ไปเวลต่อที่ใหนหน้าจะดี  Huh?

และเล่นแกร่งหรือหลบ ถ้าเวลคนเดียวต้องทำยังงัยคับ  Cry

ใครมีเทคนิกดีๆแนะนำผมด้วยคับ จะขอบพระคุณเป็นอย่างมาก  Sad

ขอบคุณคับ^^  Smiley
MinIg4me
Jr. Member
**

Re: แนะนำที่เวลให้หน่อยคับ^^
« ตอบ #1 เมื่อ: 22-04-2011, 23:04:06 »

อ้างจาก: โออีซิ เทพสุรา ที่ 22-04-2011, 18:54:28
....ผมมีเบลดเวล90แหละ สายดาบใหญ่ ไปเวลต่อที่ใหนหน้าจะดี  Huh?

และเล่นแกร่งหรือหลบ ถ้าเวลคนเดียวต้องทำยังงัยคับ  Cry

ใครมีเทคนิกดีๆแนะนำผมด้วยคับ จะขอบพระคุณเป็นอย่างมาก  Sad

ขอบคุณคับ^^  Smiley

ไม่ปั้นพระมา อีก1 ตัว หล่ะ ขาดพระ ไม่ได้นะครับ

ถ้า รวย ๆก็ C3 มังกรพิโรด เลย แล้วลอง กายแล้ว วิ่งโขนอ่ะครับ
 ใส่เซ็ต นักรบทมิฬ ด้วยนะ [เอาไว้ ใช้สกิวเซ็ต]
 หรือว่า หากิวที่มี บ้านแล้วไปเวลในดันกิวจ้า ^^~
 Smiley Smiley

aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

« ตอบ #2 เมื่อ: 22-04-2011, 23:13:47 »

เบลด สาย หลบ ไม่เก่งนะครับ TT เคยเล่นละ

แนะนำ สายแกร่ง ดีกว่านะ ใส่เกราะกันเยอะ ๆ ออฟแกร่งทั้งตัว

ที่ว่ามาคือ สายพื้นฐาน เบลดทั่วไปนะครับ

ดาบใหญ่ แนะนำ แบบ เรปบน คือ พระกายวิ่งโขน ไม่ก็ดูด วิเอา ครับ ^^

White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #3 เมื่อ: 22-04-2011, 23:18:08 »

สายกันเวทย์เลยครับ โขนอัดไม่ถึง100^^(เกินมั่งแต่น้อย เพียงแต่ถ้ายังไม่จุมันจะต้องห้ามเล่นแค่นั้นเอง Evil)
ถ้าอยากเล่นเบลดสายกันเวทย์ ต้อง dex-str-vit-int งับ โขนอัดเบาได้อีก รัก(อัพตามลำดับเลย แต่ต้องเน้น dex-str ก่อนถ้ายังไม่จุ) และเน้นของกันเวทย์ไว้ Evil(อยากเห็นคนเล่นแล้วเทพมั่งง่ะ ใครเล่นแบบนี้บ้างโชว์ตัวหน่อยคร้าบบบบ)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
ป้าย:
หน้า: [1]