GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้คาถาพาไปหาเพื่อนไม่สามารถใช้วาร์ปไปได้ในแม๊พที่มีบอสและมินิบอสครับ  (อ่าน 437 ครั้ง)
tarotarotaro
Full Member

อยากให้คาถาพาไปหาเพื่อนไม่สามารถใช้วาร์ปไปได้ในแม๊พที่มีบอสและมินิบอสครับ
« เมื่อ: 05-10-2007, 13:16:15 »

คนอื่นไม่กล้าพูดผมจะพูดให้ครับ ว่าตามหัวข้อเลยครับพักหลังๆคนจะทะเลาะกันเยอะมาก ถ้าแก้ตามที่ว่าช่วยลดความขัดแย้งของผู้เล่นลงได้ด้วยนะครับ 

กดเข้าไปเล่น หรือ ให้อาหารลูกผมด้วย นะครับ T^T

หัวเเคส
Full Member

หัวหน้าสมาคม *~Ca$p€r~* จร้า

Re: อยากให้คาถาพาไปหาเพื่อนไม่สามารถใช้วาร์ปไปได้ในแม๊พที่มีบอสและมินิบอสครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 05-10-2007, 13:40:09 »

บางทีก้มะก้าพุดเท่าไรอ่ะ เเต่เหนด้วยกับกะทุ้นี่้
ไร้ชื่อ ไร้เทียมทาน
Full Member

Re: อยากให้คาถาพาไปหาเพื่อนไม่สามารถใช้วาร์ปไปได้ในแม๊พที่มีบอสและมินิบอสครับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 05-10-2007, 15:33:46 »

เห็นด้วยอย่างยิ่ง ปัญหาการแย้งบอสกันก็เกิดจาก
นี่แหละงับเป็นส่วนหนึ่ง ในปัญหา บางคนเดินมาแทบ
ตาย อีกคนให้เพื่อนรอแล้ววาฟมาเกลึ้ยง ยิ่งบางคน
เป็นเพื่อนเราแท้ๆ ยังวาฟมาแย้ง 555+

ปัญหามันจะเกิด ก็ต้องเกิด ทำให้ความสัมพันธ์ระหว่างผู้เลน
ไปในทางลบอีก

สรุป เหงด้วยกับกระทู้นี้มาก

o*|*o ดรีม o*|*o {lnWDragon}
   ♥♥ความสำเร็จoยู่ที่กาsกsะทำ♥♥
UpToOU
Asura Special
Sr. Member

^^ยิ้มทั้งน้ำตา

« ตอบ #3 เมื่อ: 05-10-2007, 15:38:15 »

เหงด้วยงับ  Smiley
ป้าย:
หน้า: [1]