GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: รหัสพิเศษ  (อ่าน 137 ครั้ง)
~•² cнιиsσ•~
Newbie
*

รหัสพิเศษ
« เมื่อ: 21-04-2011, 00:26:53 »

คือว่ารหัสพิเศษเก่าอ่ะครับมันไม่ถูกรูปแบบปัจจุบันอ่ะ

เมื่อก่อนเคยใส่แค่4ตัว พอจะเปลี่ยนมันบอกว่าผิดอ่ะครับ

เช่น ID ; ABCC
     Pass ; xxxx
    S Pass ; xxxx   เมื่อก่อนเข้าเล่นได้ครับ แต่ตอนนี้เข้าไม่ได้จะไปเปลี่ยนรหัสก็เปลี่ยนไม่ได้ครับ ทำไงดี ?

-------------------------------------

อีกอย่างนะครับ เข้าเซิฟสวรรค์ ดาว ได้ แต่เข้าพิภพไม่ได้อ่ะครับ ??

มันบอกว่า  ยูเซอถูกล็อคด้วยรหัสพิเศษ ซึ่งเมื่อก่อนเข้าได้และปัจจุบันเข้าเซิฟอื่นได้ เซิฟพิภพเข้าไม่ได้ ทำไงดีคับ ??
LD
Sr. Member

หล่อมั้ย

Re: รหัสพิเศษ
« ตอบ #1 เมื่อ: 21-04-2011, 00:32:36 »

ตรงนี้ กดลืมรหัสผ่านทางเมลได้เลยครับ

“•”-OJXUJPIM-นัทตี้-“•”
Jr. Member
**

เรยา ไม่ แรก เท่า เรดี้คนนี้

« ตอบ #2 เมื่อ: 21-04-2011, 10:17:37 »

^
^
^
^

หา สามี รวย เงิน m

หา ผัว รวย m
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #3 เมื่อ: 21-04-2011, 18:57:36 »

กรณีขอรหัสผ่านพิเศษใหม่นั้นผู้เล่นสามารถทำการขอรหัสผ่านพิเศษใหม่ได้ในหน้าเวปไซต์ www.asura.in.th
นะครับโดยเข้าระบบแล้วเลือกที่ลืมรหัสผ่านนะครับ..ทางระบบจะจัดส่งรหัสผ่านและและรหัสผ่านพิเศษชุดใหม่ไปให้ที่อีเมลที่สมัครไอดีนั้นนะครับ

ตรงนี้ไม่ใช่บัค ขอทำการปิดกระทู้นะครับ  รัก รัก

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย:
หน้า: [1]