GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: จุติ  (อ่าน 169 ครั้ง)
Newbie Member
Newbie
*

จุติ
« เมื่อ: 20-04-2011, 17:41:02 »

แต่ละอาชีพจุไม่เหมือนกันเหรอครับ  Huh?

เห็นบางคนบอก แอสมีด พระ วิ เบลดดาบคู่ ฯลฯ จุง่าย
บางคนบอก เบลดดาบใหญ่ วิ แอสปาดาว เวลง่าย

สรุป คือผมคิดว่าเวลเร็ว แล้วจะจุเร็ว(คือง่าย)

ศักดิ์ศรี มันกินได้มั้ย !!
newzazaza เซิร์พ ดาวดึงส์ จ้าาาาา
Jr. Member
**

Re: จุติ
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-04-2011, 17:59:51 »

จุอ่ะเหมือนกันคับ ขั้นตอนหมื่อนกัน แต่ัมันแล้วแต่อาชีพ ถ้าพระ ก็ยากหน่อยเพราะตีบอสไม่ค่อยดี

ดูไม่ดีอาจเนียน แต่ถ้าดูดีดีเซนตัวนี้ไม่ได้จุติ มันยืนบังแอสอยู่
earthT_T
Jr. Member
**

Ruk Na Kub

« ตอบ #2 เมื่อ: 20-04-2011, 18:46:56 »

มันก้เมื่อกันหมด มันแล้วต่อโอกาสที่จะได้รานี
มันยากตรงรานีเพราะมันแย้งกันคับ

Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-04-2011, 19:23:20 »

ขอถามหน่อยครับ

ถ้าเรา    99 จุครั้งที่ 1 มาเป็นคาเดทเวล 1 จะได้ สเตตัส 33
แล้วถ้า   99 จุครั้งที่ 2 มาเป็นคาเดทเวล 1 จะได้ สเตตัส 66

*จะได้สเตตัส 33 เท่าเดิมตอนเวล 1 หรือว่าได้ 33 จากครั้งแรกแล้วบวกครั้งที่ 2 ไปอีกเป็น 66

ขอเป็นความรู้ทีครับ  ใช่

White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-04-2011, 20:25:54 »

เบลดดาบคู่ แอสมีด ชาร์ป เวลง่าย+จุง่ายครับ(แอสมีด-ตีเร็วแรง-หลบเยอะ ชาร์ป-เกราะเวทย์เยอะ-ตีเร็วแรง-มีสกิลหมู่ เบลด-ตีเร็วแรง-มีทักษะทำให้มึนและรุนแรง)
ส่วนสายที่เวลง่าย
เบลดดดาบใหญ่ วิ แอสดาว/มีด พาลาดิน(เบลดดาบใหญ่-มีสกิลหมู่ที่รุนแรง วิ-มีสกิลหมู่ที่รุนแรงและร่ายเวว แอสดาว-ลากมาแล้ววางพยุห แอสมีด-โจมตีเร็วแรง-หลบหลีกเยอะ พาลาดิน-มีสกิลหมู่ที่รุนแรง-พลังป้องกันสูง)
สายที่แบทเก่ง
เบลดดาบคู่ วิ วอ เบอ แอสมีด แอสดาว(ถ้ามีเซ็ต)(เบลดดาบคู่-มีสกิลที่ทำให้ติดมึนที่รุนแรงและมีสกิลที่ทำให้เข้าหาถึงตัวได้อย่างรวดเร็ว วิซาร์ด-มีสกิลหมู่ที่รุนแรง วอลอร์ค-มีเซ็ตไสยเวทย์และเกราะสะท้อนซึ่งจะสะท้อนการโจมตีกลับ แอสมีด-โจมตีเร็วแรง-มีทักษะทำให้ถึงตัวอย่างรวดเร็ว แอสดาว(ถ้ามีเซ็ต)-ลอบใช้ทักษะของเซ็ตนินจาไร้เงาและวางพยุหดารา เบอ-โจมตีรุนแรงและมีสกิลรุนแรง-มีพลังแห่งความคลั่ง ทำให้ทุกสถานะโหดขึ้นมากถึงมากที่สุดแบะไม่ได้ความเสียหายจากการโจมตี)
ข้อมูลอาจผิดพลาดหรือสูญหายไปมั่ง ถ้าผิดพลาดขออภัยเน่อ Evil
อ้างจาก: Newbie Member ที่ 20-04-2011, 19:23:20

ถ้าเรา    99 จุครั้งที่ 1 มาเป็นคาเดทเวล 1 จะได้ สเตตัส 33
แล้วถ้า   99 จุครั้งที่ 2 มาเป็นคาเดทเวล 1 จะได้ สเตตัส 66

*จะได้สเตตัส 33 เท่าเดิมตอนเวล 1 หรือว่าได้ 33 จากครั้งแรกแล้วบวกครั้งที่ 2 ไปอีกเป็น 66

จุติ1ครั้งได้โบนัสเพิ่ม33ครับ(จุติครั้งที่2ได้โบนัส33 บวกกับครั้งแรกไปอีกเป็น66)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
Newbie
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-04-2011, 20:36:50 »

อ้างจาก: White_-_ReaPer ที่ 20-04-2011, 20:25:54
เบลดดาบคู่ แอสมีด ชาร์ป เวลง่าย+จุง่ายครับ(แอสมีด-ตีเร็วแรง-หลบเยอะ ชาร์ป-เกราะเวทย์เยอะ-ตีเร็วแรง-มีสกิลหมู่ เบลด-ตีเร็วแรง-มีทักษะทำให้มึนและรุนแรง)
ส่วนสายที่เวลง่าย
เบลดดดาบใหญ่ วิ แอสดาว/มีด พาลาดิน(เบลดดาบใหญ่-มีสกิลหมู่ที่รุนแรง วิ-มีสกิลหมู่ที่รุนแรงและร่ายเวว แอสดาว-ลากมาแล้ววางพยุห แอสมีด-โจมตีเร็วแรง-หลบหลีกเยอะ พาลาดิน-มีสกิลหมู่ที่รุนแรง-พลังป้องกันสูง)
สายที่แบทเก่ง
เบลดดาบคู่ วิ วอ เบอ แอสมีด แอสดาว(ถ้ามีเซ็ต)(เบลดดาบคู่-มีสกิลที่ทำให้ติดมึนที่รุนแรงและมีสกิลที่ทำให้เข้าหาถึงตัวได้อย่างรวดเร็ว วิซาร์ด-มีสกิลหมู่ที่รุนแรง วอลอร์ค-มีเซ็ตไสยเวทย์และเกราะสะท้อนซึ่งจะสะท้อนการโจมตีกลับ แอสมีด-โจมตีเร็วแรง-มีทักษะทำให้ถึงตัวอย่างรวดเร็ว แอสดาว(ถ้ามีเซ็ต)-ลอบใช้ทักษะของเซ็ตนินจาไร้เงาและวางพยุหดารา เบอ-โจมตีรุนแรงและมีสกิลรุนแรง-มีพลังแห่งความคลั่ง ทำให้ทุกสถานะโหดขึ้นมากถึงมากที่สุดแบะไม่ได้ความเสียหายจากการโจมตี)
ข้อมูลอาจผิดพลาดหรือสูญหายไปมั่ง ถ้าผิดพลาดขออภัยเน่อ Evil
อ้างจาก: Newbie Member ที่ 20-04-2011, 19:23:20

แล้วถ้า   99 จุครั้งที่ 2 มาเป็นคาเดทเวล 1 จะได้ สเตตัส 66

จุติ1ครั้งได้โบนัสเพิ่ม33ครับ(จุติครั้งที่2ได้โบนัส33 บวกกับครั้งแรกไปอีกเป็น66)

ขอบคุณมากครับ

ป้าย:
หน้า: [1]