GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอวิธีอัพสกิลพาลาวิ่งโขนหน่อยคร้าบบ~  (อ่าน 128 ครั้ง)
สาธิษฐ์ สุทธินันท์
Newbie
*

ขอวิธีอัพสกิลพาลาวิ่งโขนหน่อยคร้าบบ~
« เมื่อ: 20-04-2011, 10:43:43 »

คือไม่รุจะเวลไงอยากรู้อะครับบอกหน่อย  Sad     ถ้าซ้ำของอภัย  Cry
White Reaper NO.3
Hero Member

ไม่ต้องเข้าใจผมหรอก ผมเองยังไม่เข้าใจตัวเองเลย

Re: ขอวิธีอัพสกิลพาลาวิ่งโขนหน่อยคร้าบบ~
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-04-2011, 10:54:17 »

สายหอก(แนะนำให้มีพิทักษ์ร่างด้วยนะ)
แทงทะลวงเกราะ1
ตวัดหอก5
ศรัทธา5
ผมแห่งศรัทธา5
ทันณ์แห่งเทพ5
หอกกางเขนศักดิ์สิทธิ5
ชำนาญโล่5(เผื่อกายหมดจะได้รอดง่ายหน่อย)
โล่กระแทก3
เกราะแห่งสัจจะธรรม5
พิทักษ์ร่างจากลูซิส1
ว่งไหวละครับ หรือจะเปลี่ยนบางสกิลไปลงกายาเหล็กไหลแทนได้นะ(จะลงกายาจะไม่มีพิทักษ์ร่าง หรือมีแต่จะมีกายาแค่2)
ถ้าจะลงกายาเหล็กไหล
ตัดชำนาญโล่เหลือ3 ไม่อัพพิทักษ์ร่าง และอัพโล่กระแทก2(ตัดโล่กระแทกแบบว่า ไม่อัพเลยก็ได้ แล้วไปลงแทงทะลวงเกราะแทน)

ไม่มีใครเข้าใจทุกอย่างในโลก แม้กระทั่งเทพเจ้า
sauvignon blanc
Jr. Member
**

โสดแบบมีสเต็บ แล้วก็ เจ็บแบบมสไตล์

Re: ขอวิธีอัพสกิลพาลาวิ่งโขนหน่อยคร้าบบ~
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-04-2011, 11:04:21 »

ใส่ คอมดบเลยได้ใหม แบบว่า กระแทกโล่ หอกสูญญากาศ ฟาดหอก สบัดหอก ตวัดอหกทำลาย กางเขน แทงทลวงเกราะ เกร็งแขนฟาด ตามด้วยกระโดดเหยียบ ขอเวลานอก
พอเลือดเต็ม ก็ กระแทกโล่ หอกสูญญากาศ ฟาดหอก สับดหอก ตวัดอหกทำลาย กางเขน แทงทลวงเกราะ เกร็งแขนฟาด ตามด้วยกระโดดเหยียบ พิทักร่าง วิ่งหนี พอได้ใหม พึ่งหัดเล่นอ่ะ Smiley

ได้ครับพี่ ดี่ครับผม เหมาะสมครับท่าน
ป้าย:
หน้า: [1]