GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับเควสหาหลักฐานเรื่องกูล (เซิฟเวอร์นรก)  (อ่าน 101 ครั้ง)
lovekyoyakung
Newbie
*

เกี่ยวกับเควสหาหลักฐานเรื่องกูล (เซิฟเวอร์นรก)
« เมื่อ: 18-04-2011, 14:27:03 »

ทำไมมันขึ้นงี้อ่ะครับพอผมไปรับเควสหาหลักฐานกูลแล้วได้ลูกตากูลมาแล้วแล้วทำไมมันถึงขึ้นว่านี่เจ้า! ลูกตากบมันแปลกประหลาดนักรึไง?
อ่ะครับงงจางรุยช่วยตอบทีนะครับรึมันต้องยังไงอะไรกันบ้าง Huh?
lovekyoyakung
Newbie
*

Re: เกี่ยวกับเควสหาหลักฐานเรื่องกูล (เซิฟเวอร์นรก)
« ตอบ #1 เมื่อ: 18-04-2011, 14:31:22 »

ออทำได้ละครับขอโทษนะครับที่แจ้งให้รก - -ล๊อคละ
ป้าย:
หน้า: [1]