GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1]
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามวิธีการใช้บอร์ด  (อ่าน 84 ครั้ง)
◄◄☻กามlnwสวssค์☻►►
Jr. Member
**

จงมองเห็นคุณค่า ของสิ่งที่ใกล้ตัวกว่าเสมอ...

ขอถามวิธีการใช้บอร์ด
« เมื่อ: 17-04-2011, 17:46:05 »

Smileyทำไมพอผมเอาภาพที่ผมใช้เป็นภาพส่วนตัวตอนนี้(รูปกามเทพใส่ชุดแมว)มันถึงไม่เคลื่อนไหวละ ที่จริงมันเป็นภาพเคลื่อนไหว
ปล.ถ้ารู้ว่าทำไงช่วยบอกวิธีทำด้วยครับ ผมเห็นของคุณแมวปีศาจมันเป็นภาพเคลื่อนไหว

◄◄☻llค่lราก้าวไปข้าJหน้าก็จะถึJฝั่Jฝัu☻►►
~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

Re: ขอถามวิธีการใช้บอร์ด
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-04-2011, 18:13:02 »

แง่ว โดนพาดพิง Shocked

วิธีการก็ง่ายๆคับ ไม่มีอะไรมาก
ก็แค่เราไปฝากรูปไว้กับเว็ปฝากรูปซะก่อน
แล้วก็เอาลิงค์ของรูปมาใส่ไว้ในช่อง

เลือกตรงนี้ ถ้าต้องการใช้รูปของตนเอง:
URL รูปส่วนตัวของคุณ (ex: http://www.url.com/mypic.gif)

อย่าลืมกดเลือกที่หัวข้อนั้นด้วยนะคับ ดูตามรูปนี้เลยก็ได้คับ Smiley

ป.ล.รูปใหญ่เกินไปขออภัยอย่างแรงคับ Sad
ป.ล.2 คาดว่าคุณคงจะอัพรูปโดยเลือกโหมด อัพโหลดรูปของตัวเอง ใช่มั้ยคับ มันถึงไม่เป็นรูปเคลื่อนไหว ?

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ
Hero Member

ชีวิตไม่สิ้นก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #2 เมื่อ: 17-04-2011, 18:20:47 »

คนหน้าตาดีมักโดนพาดพิง

จงภูมิใจที่ได้เกิดเป็นคน
I ♥ THAILAND

~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~
Asura Tester
Hero Member
*

ทำไมพักนี้ดราม่าเยอะจังฟะ - -*

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-04-2011, 18:22:09 »

อ้างจาก: ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ ที่ 17-04-2011, 18:20:47
คนหน้าตาดีมักโดนพาดพิง

เหรอออออออออ Embarrassed

ป้าย:
หน้า: [1]